1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cẩn thận khi mua quần áo giày dép sida giặt tẩy như mới ...cách phân biệt hàng sida .Nhờ mod đừng xó

Chủ đề trong 'Public - Gặp gỡ giao lưu' bởi cbd, 29/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cbd

cbd Thành viên mới

Cẩn thận khi mua quần áo giày dép sida giặt tẩy như mới ...cách phân biệt hàng sida .Nhờ mod đừng xóa ,tôi ko biết topiic trò chuy

Nhằm mục đích mở lại topic theo yêu cầu các thành viên trên www....giay.com .Các vấn đề như quyền lực đen khi có tiền mua topic chính, vấn đề đồ sida giả đồ mới giá cao,giày trung quốc siêu nhái.......để các thành viên có thể rely mà ko bị xóa rely cũng như biên tập lại topic.

Trong các topic kia trên www....giay.com ,đã được biên tập lại theo 1 hướng là những người chê hay vạch đồ prosound là sida sẽ bị cho là 1 ,bị điên ,ban nick và xóa các rely......... gây cho topic ko mang tính trung thực đựơc.

Đã từ lâu quần áo sida bán tràn lan khắp nơi.Ngay từ topic đầu tiên của prosound ghi là hàng xách tay từ nước ngoài 24-12 -2006 tôi đã nói là đồ sida thì bị chửi (lúc đó prosound chưa bỏ tiền ra mua topic nên ko là mod ).
    Cái topic đầu tiên của tôi cũng chứa dựng nhiều bái viết quang trọng của các thành viên khác.Nhưng từ khi prosound mua topic chính thì...delete đâu mất và từ đó trở đi diễn đàn trở thành nơi mà trao đổi chỉ có phiếm diện....lời nói rely bị biên tập lại.

đây là đoạn pm cuối cùng mà tôi nhận được

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:trên diễn đàn này có rất nhiều người bị mua lầm vì áo sida cũ mua lề đường ,giày trung quốc giả của prosound bán rối.bạn ko tin có thể ra lề đường mà xem hay ghé tiệm giày trên CMT8 581-595?. sẽ thấy loại giày trung quốc giả hàng xuất khẩu đầy giá rất rẻ.Lúc trước có 1 topic nói về chuyện này nhưng prosound la mod của diễn đàn đã xóa đi rồi.
    Bạn ko tin thì cứ post bải chê đô prosound lên thử xem sẽ bị xóa.
    Bạn có thấy trang web nào mà mod (prosound là mod) cũng bán hàng cạnh tranh bằng cách xóa các rely chê hàng dỏm trong bài của mình,xóa topic ,ban nick đối thủ cạnh tranh và bài cảnh báo của mọi người chưa.???..Prosound còn dùng thủ đoạn nick giả mua hàng của mình và đi phá các người mua bán khác.
    Bạn cứ đi kiểm tra sự thật đi.Áo ở lề đường 189c cống quỳnh ,công viên tao đàn...20k/1cái áo sida ,giày trung quốc nhái xuất khẩu
    bạn quan tâm nên phụ 1 tay pm nhắc nhở mọi mới vào diễn đàn biết đừng bị lừa.Hãy rely tin nhắn này đến mọi người cũng như vì người đã rely cho bạn

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:chồng em bị lầm hơn 10 cái áo sida mất gần 2 triệu nghe prosound nó bảo lâu lâu mới có người xách tay về nên tham mua nhiều trong khi áo của nó là áo mua ở lề đường có 200k/12 áo sida. Mất gần hết tháng lương tức thật
    diễn đàn 5 giây này ngày càng thật tệ , đúng là chỉ còn mỗi prosound bán các mặt hàng đó ,lúc trứoc nhiều người bán hàng ngon lắm ko biết đi đâu hết rồi.

Cám ơn bác đã cảnh báo, cứ nghĩ có thể tin tưởng anh em 5s dzậy mà...
    Nhờ bạn rely cho các nick khác sắp mua hàng prosound chú ý dùm,coi chừng rely nhầm vào các nick giả của prosound là bạn bị ban nick đấy.Các nick giả của prosound thừong ngày gia nhập từ tháng 12-2006 đến 24-1-2007.Trước các ngày này cũng có khoảng 4 nick từ tháng 4-2006 tới 11-2006 .Các rely của nick giả prosound thường có rất nhiều hình nhảy nhảy .mặt cừoi trong đó và luôn khen áo giày của mình bán nức nở.

Nếu bài của bạn bán chung mặt hàng với prosound coi chừng bị phá và close topic ,tệ hơn nữa là ban nick.
  2. cbd

cbd Thành viên mới

cách phân biệt là đưa quần áo ,giày dép .....lên mũi ngửi.(Nghe có vẻ thô bỉ ). mà gặp đứa bán hàng nó gian....xịt nước hoa thì thua....

Cũng xin nói rõ thêm để các bác nào chưa hiểu hiểu rõ hơn tại sao mình bị lừa
    Đồ sida về đây là đồ hiệu ,cũ nhưng qua các hóa chất công nghiệp tẩy clo (có khả năng ngấm vào cơ thể gây ung thư khi mặc ,mang)-trích trong 1 bài viết có giá trị của 1 bạn đóng góp trên www....giay.com đã bị xóa -nên ko thể nào phân biệt được cũ mới đâu.
    Nhưng các bác thông minh hay đọc thời sự sẽ biết ,quần áo giày dép đồ hiệu ,giày nhái giá rẻ bèo ...thì ko thể có ....bởi vì toàn bộ xã hội đâu có bị điên
    Được cbd sửa chữa / chuyển vào 00:32 ngày 30/01/2007
  3. boykisslove

boykisslove Thành viên mới

up up
  4. pnanhkhoa

pnanhkhoa Thành viên mới

Gì kỳ vậy đưa lên mũi ngửi là sao?
  5. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Quá đủ với chuyện này.
    1. 3/4 Mod của 5s ko làm cho NN.
    2. Bác đã thất bại trong việc phá hoại việc mua bán của prosound bên 5s và qua đây post bài vì nghĩ rằng bên này có thể sẽ có người ủng hộ bác. Tiếc là ...
    3. Đầu đuôi câu chuyện rất dài, mọi người thích có thể tham khảo tại đây: http://www.*****.com/index.php?showtopic=61254
    4. Tất cả các nick của bác bên 5s chính thức được tôi tiễn vào sổ đen.
  6. pnanhkhoa

pnanhkhoa Thành viên mới

Nhưng mà CBD bán cái gì vậy ta
  7. cbd

cbd Thành viên mới

Quá đủ với chuyện này.
    1. 3/4 Mod của 5s ko làm cho NN.
    2. Bác đã thất bại trong việc phá hoại việc mua bán của prosound bên 5s và qua đây post bài vì nghĩ rằng bên này có thể sẽ có người ủng hộ bác. Tiếc là ...
    3. Đầu đuôi câu chuyện rất dài, mọi người thích có thể tham khảo tại đây: http://www.*****.com/index.php?showtopic=61254
    4. Tất cả các nick của bác bên 5s chính thức được tôi tiễn vào sổ đen.
    [/quote]
    tôi thừa biết chuyện này ,các mod ttvnol.com phần lớn là ở nước ngoài và có 1 điều quan trọng là họ ko cần tiền ,họ biết đúng sai hơn.
    Cái bài này có gì mà xem http://www.*****.com/index.php?showtopic=61254 bài đã sửa lại rồi
    Tôi chỉ có 1 nick mà thôi ,lúc đầu tôi chỉ mua có 2 cái áo,mà rely chê thì cứ bị xóa.Bác làm tôi bực và cáu lên nên tôi xin nghỉ làm nữa buổi để xem các bác có bao che nhau dc nữa ko.Còn nhiều người bị các bác ban nick giống như tôi lắm kìa,họ mà tiết lên thì các bác có chịu nỗi ko?
    Vậy các bác đúng nói prosound ko lừa gạt.Vậy hỏi 1 câu quần áo giày dép đồ hiệu thật mới ở đâu ra mà giá rẻ vậy ??
    Có tin nổi ko giá 1 cái quần,áo đồ hiệu thật gần 500USD khi sell mà bán chưa tới 10USD
    Được cbd sửa chữa / chuyển vào 00:45 ngày 30/01/2007
  8. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Bác có nhìn vào cái ngày tôi tham gia TTVNOL ko? 00:01, 11/04/02
    Tôi ở TTVNOL này 5 năm, đủ lâu thể hiểu một phần những việc ở đây, đủ lâu để biết một mớ hỗn độn về Chính trị, về Quân sự, về cách mua bán hàng, về các mánh khóe ... bác chưa là cái gì cả, bác cũng chưa thấy nổi mặt đen của nó, ngay cả đường đi nước bước bác còn ko biết, post topic vào đâu bác cũng chả biết, vâng bác chả là gì cả trên thế giới ảo
    Mod của TTVNOL thế nào, mời bác qua Khu vực Thị trường mua bán của nó sẽ thấy, để rồi tự bác cay đắng nhận ra 1 cái gì đó, mong cho bác có quả gì nó rớt vào đầu để tỉnh lại
  9. cbd

cbd Thành viên mới

nữa đêm rồi mà cũng ko ngủ đc ,điện thoai lại kêu um sùm ,úp dùm 1 nick lâu năm .bây giờ ai cũng sợ bị khủng bố đòi chém nên chỉ có 1 mình tôi up thôi
    Tôi đã nói ngay từ đầu rồi "Tôi cũng như nhiều người khác thôi,
    Các bác mod làm cùng 1 công ty bên www....giay.com à đồng ý là theo nhiều người ,có người mua topic và trả tiền thì công ty mới có kinh phí cho các bác .Nhưng cũng đừng có ban và biên tập lại rely 1 cách vô tội vạ như vậy ,làm như vậy các bác đã vô tình tiếp tay thêm cho lừa gạt ."
    Để xem hình các ông còn gì nói sau khi mức cảnh cáo của thành viên đặc biệt mod prosound (bỏ tiền mua topic chính) đã bị các mod chung 1 công ty ban "giúp đỡ" ra sao nhé.Mức cảnh cáo của prosound là 0%.
    AI cũng biết bị ban cảnh cáo ít nhất là 10% ,bị ban 3 ngày là 0%???
    Tôi đã biết các ông bao che cho nhau đây chỉ là bằng chứng để chứng tỏ các bài rely đều đã được các 1người nắm quyền của 1 trang web sửa lại cho người đã mua topic chính .Người bán hàng lừa đảo mà vẫn đúng và đựoc mọi người ủng hộ ,còn khen nữa chứ. Kẻ vạch trần bị chửi bới ,hăm dọa mọi người nếu lên tiếng..
    Các nick giả của prosound đăng ký mới thì ngày gia nhập cứ dời qua các năm 2005 ,2006..Những điều nay ko ai có thể làm được ,các nick đựơc tuyển lên mod từ các thành Viên là không thể làm được . Mà chỉ có các mod đặc biệt.
    Uổng công cho mọi ngừoi đã từng tin tửơng mod AloAlo là 1 mod tốt ,ko liên quan đến mọi việc và không thuộc công ty...... có sụp đổ 1 hình tượng ko .Một người bạn tốt
    Những người thông minh hiểu biết đã nhìn thấy những chi tiết này ko cần fài biện hộ...
    Được cbd sửa chữa / chuyển vào 03:13 ngày 30/01/2007
  10. mrbomba

mrbomba Thành viên mới

Xin hỏi bác cbd là male hay female, gay hay lesbian vậy???
    Em từng đọc bài của bác nhớ bác nói ba bác là bác sĩ thì phải? em nghĩ bác cũng kế thừa chút thông minh của ba bác đi chớ.
    Tụi em bên 5s ko phải lợn cũng chẳng phải ngu để mà nghe bác tra tấn hoài thế này. Chắc bác biết đồng tiền kiếm ra ko phải dễ, tụi em cũng biết vậy.
    Mua cái gì thì cũng săm soi cho kĩ, quần với áo mặc vô thấy thích, thấy đẹp, đáng với đồng tiền mình bỏ ra thì mới mua.
    Cầm cái áo, đôi giày coi kĩ từng đường may, từng thớ vải xem có tốt hay ko?
    Em chỉ mua ở Prosound 1 đôi giầy, giá cũng ko bao nhiêu nhưng mang vào thấy êm chân, thấy đẹp, thấy giày tốt, thấy anh em nhà bác ấy mua bán tận tình vui vẻ thì ủng hộ.
    Nếu bác ấy bán đồ ko tốt thì anh em 5s chắc cũng chẳng thèm mua làm gì để mà bán đến bây giờ! Với lại bộ cả cái 5s, 10000 người, toàn người ngu ko biết đi mua đồ hay sao mà đợi bác tra tấn hoài thế, mà trong 5s cũng đầy người bán đồ sao bác cứ bêu rếu prosound mà ko kiếm mấy anh khác mà bêu???
    Xin bác tốp dùm tụi em cái!