1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần thi Toeic gấp để xin việc vào ngân hàng

Chủ đề trong 'Gia sư - luyện thi' bởi ngocha93, 07/03/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocha93

ngocha93 Thành viên tích cực

Nằm nhà chờ việc bao lâu nay, giờ có slot thi vào ngân hàng nhưng cần bằng Toiec nộp vào. Chế nào biết trung tâm nào uy tín, nhận dạy cấp tốc thi Toeic thì chỉ điểm em phát. Em ở HN ạ. Cảm ơn mấy chế
  2. tamlinh2388

tamlinh2388 Thành viên tích cực

Bạn thử tìm hiểu lớp học luyện thi TOEIC tại http://toeicpacific.com/ của cô Anh Thư đi. Mình học ở đây rồi, thi được 800. Với mình thì thấy học tốt, cô giáo nhiệt tình, vui tính, lớp học hiệu quả, học phí phải chăng. Ahihi
  3. huynhbao

huynhbao Thành viên tích cực

Xin hóng phát nào. Hiện thời mình đang cần tìm chỗ có thể luyện thi toeic gấp để lấy bằng nộp xét tốt nghiệp. Khoảng 400 điểm trở lên là ok. Ae nào biết chỗ dạy ngon ngon, ko quá đắc như bọn VUS thì chỉ ạ!
    Thanks
  4. hackkey

hackkey Thành viên tích cực

Mình vote trung tâm của cô Anh Thư, mình từng học ở cơ sở Nguyễn Thị Định (hình như có 2-3 cơ sở ở HN gì đó). Bên cô ấy toàn giáo viên khủng đấy. Mà muốn học cấp tốc thì phải request, chứ ko có lớp sẵn đâu heng. Thôi, bạn tự tìm hiểu nhé, mình nói nhiều lại bảo quảng cáo, admin bem nick mình thì nhục lắm >.<
  5. duyk4

duyk4 Thành viên tích cực

Ngân hàng nào thế bạn? Giờ càng ngày điểm toeic cần càng cao. Bét cũng phải 500 đó. Nên là học cấp tốc từ chữ O chữ A cũng hơi bị vất đấy. Có slot chắc là cũng có người xin thì xin cho chót luôn :))
  6. sonkp

sonkp Thành viên tích cực

Mình vừa nộp tiền đăng ký khoá toeic A bên cô Anh Thư xong. Thấy cam kết sau 4 tháng đạt tối thiểu 550 điểm, kèm:
    - Sau buổi học thứ hai, học viên không hài lòng với chất lượng giảng dạy, được phép dừng khóa học và được hoàn 100% học phí ngay tại Trung Tâm.
    - Sau khi kết thúc khóa học, học viên chưa đạt số điểm mục tiêu, được đào tạo lại miễn phí.
    Bạn nào học bên này rồi thì cho hỏi ""có làm đúng cam kết ko"".
  7. dtvietphap

dtvietphap Thành viên tích cực

Mình chém gió tiếng Anh khá khủng do chịu khó đi chơi vs Tây và xem phim Mỹ ko Việt sub nhưng ngữ pháp thì đìu hìu. Giờ đi thi chắc chỉ tốt phần nghe và nói (nói phát âm chắc ko được chuẩn và hay)
  8. coolcream22

coolcream22 Thành viên tích cực

Cô yêu cầu đầu vào cũng khá cao. Bài tập cũng khá là nặng đấy. Nếu chăm chỉ thì 550 là bình thường.
    Cô cho học thử để đánh giá. Chỉ dạy cho những ai có kiến thức cơ bản rồi thôi. Còn không thì cô sẽ cho lộ trình về tự học xong tháng sau tự tin có thể quay lại đăng ký cũng được
  9. DaoNamBao

DaoNamBao Thành viên tích cực

Phải công nhận là cô Thư ở Toeic Pacific dạy rất nhiệt tình. Mọi người thử học ở đây xem. Cô dạy nhiệt tình, hiệu quả. Mình học có 15 buổi rồi phải thi gấp để có chứng chỉ mà cũng đạt hơn 600. Cô dạy rất sát với đề thi ở IIG.
  10. vuabong123

vuabong123 Thành viên mới

Hic, mình cũng đang cần học tiếng anh đây , mng tư vấn với . Cho mình xin ít thông tin cô Anh Thư với nhé !