1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần tìm bác sĩ da liễu giỏi ở tphcm gấp

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi dieuvo1996, 20/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dieuvo1996

dieuvo1996 Thành viên quen thuộc

Chất lượng của 1 spa thẩm mỹ phụ thuộc vào dịch vụ mà spa cung cấp đến khách hàng, và chất lượng của 1 dịch vụ khám phụ thuộc vào bác sĩ điều trị.

“mình bị mụn , thậm chí sau khi nặn mụn còn để lại sẹo rỗ và thâm, nay muốn tìm kiếm 1 bác sĩ da liễu giỏi ở tphcm để giải quyết hết các vấn đề nói trên thì phải làm sao?”

“Làm thế nào để tìm đúng bác sĩ da liễu giỏi ở tphcm uy tín?”

Sau khi tìm đến phòng khám chuyên khoa da Skinic và được bác sĩ Phạm Đình Lâm điều trị thì mọi thắc mắc của khách hàng đều được giải đáp

Tại sao Skinic được nhiều khách hàng tin tưởng?

Skinic ngoài có chức năng như 1 phong kham da lieu tphcm mà nó còn rất mạnh về khoản chăm sóc da, thẩm mỹ da mặt. Tại sao lại có sự kết hợp này?

Thứ nhất, do nhu cầu của khách hàng, ngoài việc điều trị các vấn đề về da, hầu hết chị em đều có mong muốn cải thiện hơn nữa làn da của mình. Không những khỏe mà chúng ta còn phải đẹp

Thứ 2, người sáng lập ra Skinic là 1 bác sỹ chuyên khoa da nên có kiến thức và am hiểu rõ về các liệu trình điều trị da. không những thế, đội ngũ bác sĩ của phòng khám chuyên khoa da còn được nhiều khách hàng đánh giá là bác sĩ da liễu giỏi ở tphcm.

Sự kết hợp này giúp khách hàng của Skinic khá hài lòng vì vừa được điều trị da và vừa được bác sĩ da liễu giỏi ở tphcm khám và tư vấn, tránh việc không lầm đúng phương pháp

Bác sĩ da liễu giỏi ở tphcm – bác sĩ Phạm Đình Lâm

Bác sĩ Phạm Đình Lâm là người sáng lập phòng khám chuyên khoa da Skinic, cũng là bác sĩ Điều trị chính tại đây. Với đứa con đầu lòng Skinic, Bác sĩ luôn cố gắng cải thiện chất lượng phục vụ, đảm bảo khách hàng khi đến đây sẽ hài lòng nhất có thể.

Không phải tự dưng mà bác sĩ Phạm Đình Lâm được nhiều người đánh giá là bác sĩ da liễu giỏi ở tphcm. Thái độ phục vụ khá thân thiện cộng thêm sự tư vấn đúng, không thổi phồng sẽ giúp bạn lựa chọn đúng phương pháp điều trị và tiết kiệm tối đa chi phí đấy nhé.

Với hơn 10 năm công tác trong lĩnh vựa da liễu, hiện tại Bác sĩ Phạm Đình Lâm được khá nhiều bệnh nhân biết đến. không chỉ có khách hàng tại Skinic mà còn có cả khách hàng tại bệnh viện đại học y dược – nơi bác sĩ Phạm Đình Lâm đang công tác

Nếu bạn cần thêm thông tin có thể tìm hiểu tại Fanpage: Skinic – phòng khám chuyên khoa da

Xem BẢNG GIÁ TRỊ MỤN Tại đây

Hotline: 02866 866 366 – 0932 787 366

Địa chỉ Skinic: 366 Cao Thắng (nối dài), phường 12, quận 10, TPHCM

Chúc các bạn tìm được 1 bác sĩ da liễu giỏi ở tphcm để có được 1 làn da vừa khỏe vừa đẹp