1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần tìm địa chỉ các lớp luyện IELTS

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi FairyPorter, 05/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Trước đây mình có luyện thi IELTS ở ICES kết quả tiến bộ rõ rệt nhưng học phí ko quá cao. Mình không học để du học mà vì yêu thích thôi, theo mình thấy thì học chất lượng rất tốt, vì thế mình xác định theo học lâu dài không đổi trung tâm nữa, cô luyện cho mình 60 bộ đề luận và 100 bộ đề nói, tập làm đề được thiết kế gần giống với đề thi chính thức, có bài quick test thường xuyên để ktra khả năng tiếp thu của mình. Đôi điều chia sẻ cùng bạn tham khảo nha^^
  2. postalsystem

postalsystem Thành viên quen thuộc

Bạn nên đến trực tiếp những trung tâm tiếng anh để được tư vấn kĩ. Mình lúc trước cũng đi hỏi nhiều nơi lắm, rồi sau đó chọn học ở ILI. Trước khi học ở ILI mình cũng từng học ở nhiều nơi rồi chứ nhưng mình cũng không hài lòng cho lắm. Học ở ILI mình thấy tiến bộ nhiều lên, học cũng thích hơn, có động lực để mình theo học
    thanmennhi thích bài này.
  3. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Bên chỗ anh ngữ ILI gần cv lê thị riêng dạy anh văn hay, mình nhờ người quen mà giới thiệu tới chỗ học này, lúc đầu cũng rất khó khăn và lo lắng khi phải tìm chỗ học nhưng giờ rất thoải mái vì mình đã có chỗ học ưng ý, hocphis ở ILI CŨNG RẺ NỮA, k măc lắm đâu.