1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần tìm một trung tâm ngoại ngữ tốt ở học Anh văn giao tiếp tại TPHCM.

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi shidong95, 03/11/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shidong95

shidong95 Thành viên mới

Như tiêu đề thì mình cần học Anh văn giao tiếp do bên công ty yêu cầu mảng này. Ai biết thì giới thiệu mình nha. Cám ơn các bạn nhiều. :-):-):-)
    Randall256 thích bài này.
  2. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Mình học ở ICES (đối diện cổng sau trường Nguyễn Thị Thập q7 )rồi nè . Lớp ít nên cô giáo dạy kỹ lắm! Mình được rèn luôn cả 4 skills luôn đó. Có account học online nữa. Trong lớp luôn có môi trường giao tiếp liên tục nên level lên khá nhanh, mình học mỗi ngày 1 chủ đề nên rất đa dạng và sinh động, mình có thể giao tiếp trôi chảy hơn trước nhiều. Bạn alo sd9t trường hỏi xem 0913.335.203
  3. ngohuyen

ngohuyen Thành viên mới

Trước đây mình cũng lên mạng, các diễn đàn tìm kiếm, mày mò học tiếng anh giao tiếp, học mãi mà thấy không lên được tý nào. Mấy đứa bạn thấy tụi nó chỉ qua trung tâm IEG học anh văn giao tiếp, mình cũng qua đó tìm hiểu, cũng đăng ký học, mà công nhận thấy 2 phương pháp học khác nhau thật, học trung tâm thấy giao tiếp tốt hơn, có bạn bè cùng học, giáo viên hướng dẫn tốt, với lại ở đây lớp học ít người nữa.Mà học phí cũng tương đối không cao lắm có thể học lâu dài được. Bạn ghé qua trung tâm để tìm hiểu thêm đi nha.
  4. Randall256

Randall256 Thành viên mới

mình mới biết một trung tâm mới có mặt ở Vn là ULI ở 35 nguyễn huệ q1, trung tâm giống như wallsteet nhưng học phí thấp hơn ă bạn..giáo viên là người bản ngữ luôn, có chứng chỉ giảng dạy nữa
  5. vobuiphucnguyen

vobuiphucnguyen Thành viên mới

Chào bạn, mình đang học ở trung tâm ULI nè bạn, 100% giáo viên nước ngoài, học phí khá phải chăng, ko mắc đâu nha bạn. ULI ở 35 Nguyễn Huệ nha :)
  6. loilamcuacaylavagio

loilamcuacaylavagio Thành viên quen thuộc

Mình là mình học ở ILI á. ILI học cũng được lắm. Trung tâm tuy nhỏ mà được cái chất lượng. Mình thích học 100% giáo viên người nước ngoài hết, học như vậy thì mới nhanh tiến bộ được. Bạn có thể tham khảo chương trình tại web của ILI hoặc là tốt nhất điện thoại hỏi trực tiếp. Chúc bạn tìm được chỗ học ưng ý nha
    peheodethuong, moreveranhnangbanmai thích bài này.
  7. bao_tran_

bao_tran_ Thành viên mới

mình học khoá Business Speaking dành cho người đi làm ở ULI Nguyễn Huệ đó bạn, học với giáo viên người nước ngoài khả năng giao tiếp của mình lên nhanh lắm. Bên đây dạy cả về kỹ năng thuyết trình và phỏng vấn bằng tiếng Anh nữa, giáo viên tận tình, lớp học ít người nên level lên nhanh lắm í
  8. dieukydieu10

dieukydieu10 Thành viên quen thuộc

tốt nhất là bạn nên học trực tiếp với giáo viên nước ngoài lun nha, học một khóa vs giáo viên nc ngoài thôi là mình nghĩ phản xạ của bạn nhah hơn liền, phần phát âm và nghe nói cũng tốt hơn nữa. trung tâm anh ngữ giờ nhiều lắm , mình thì học nhiều nơi lắm rồi. nhưng thấy trung tâm ILI là khá tốt nha. khóa nào cũng học với giáo viên nc ngoài hết đó vì trung tâm này không có giáo viên người Việt đâu. học phí thì cũng rẻ hơn những chỗ khác. nhưng phải trực tiếp qua ILI làm bài thi xếp lớp trước
  9. LYLY91

LYLY91 Thành viên mới

HẾ LÔ....mình đang học tiếng anh giao tiếp tại trung tâm ULI nè. Nếu bạn là sinh viên thì quá OK luôn. Bên này đang có chính sách hỗ trợ cho sinh viên với chi phí khóa học từ 2900k còn 900k kìa. tới ngày 15/11 thôi đó. Bạn có thể tham khảo nhaaa. Biết đâu được chúng ta lại có thể gặp nhau hehe.
  10. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Bạn muốn học tốt T.A thì một phần cần sự cố gắng của bản thân mình, nhưng có sự giúp đỡ của các gv tại tt Anh ngữ thì càng tốt. Bởi lẽ mình tự học sẽ có nhiều điều thắc mắc, nên gv là người giải đáp tốt nhất. Mình thấy bên tt ICES, gv vui vẻ - hòa đồng, hỏi bài dễ lắm. Mình được tặng giáo trình, account học online,...luyện các kỹ năng thật kỹ. Bạn có thể đến hỏi thăm để có thể giải đáp những thắc mắc của bạn tốt hơn. Sđt 0913.335.203