1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần tìm nơi học tiếng Anh

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi Nakata, 04/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. daiduong_xanh

daiduong_xanh Thành viên quen thuộc

ILI học chất lượng nè. Trung tâm hiện có 1 cơ sở duy nhất phía sau công viên Lê Thị Riêng thôi, Mình học với giáo viên nước ngoài hết. Toàn những giáo viên dạy lâu năm ở Việt Nam, mình học là nhanh tiến bộ hơn nhiều trung tâm trước mình theo học. Học phí ở ILI cũng khá mềm, mình đóng theo từng khóa riêng biệt, bạn học lâu thì được giảm thêm nữa
  2. ngocbichvt

ngocbichvt Thành viên mới Đang bị khóa

Mình thích học ở trung tâm ULI, giáo viên nhiệt tình, vị trí đẹp, học phí cũng không mắc, ra vào đó ai cũng thân thiện, bị ưng :3
  3. hinhnhueya

hinhnhueya Thành viên tích cực

quan trọng là bạn giao tiếp tốt và tiện cho công việc của bạn là ok ajk. Mình học bên ILI lớp giao tiếp nè, cũng không quan trọng bằng cấp nên có cũng được mà không có cũng chẳng sao cả. Bạn có thể tham khảo thêm địa chỉ ở ILI thử nhé. Bên ấy giáo viên bản xứ dạy hoàn toàn từ thấp đến cao nên sẽ tạo môi trường để bạn thực hành cả 4 kĩ năng luôn. nhất là kĩ năng nghe nói. Mình học yếu mà cũng thấy đã có sự tiến bọ lên rất nhiều rùi nè. Chúc bạn thành công và tìm được chỗ học như ý
  4. dtvietphap

dtvietphap Thành viên tích cực

mình nghĩ quan trọng là bạn phải nói được vì vậy bạn nên hok giao tiếp, xem kẽ trong đó là kết hợp ngữ pháp