1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần tìm trung tâm dạy tiếng Anh uy tín ở Hà Nội

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi quyda, 24/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quyda

quyda Thành viên rất tích cực

Cần tìm trung tâm dạy tiếng Anh uy tín ở Hà Nội

Tôi có đứa em năm nay học năm 1 ở trường Genetic, tôi muốn cho nó đi học thêm tiếng Anh ở ngoài để chuẩn bị sẵn sàng cho năm thứ 2 (học bằng tiếng Anh).
    Tôi có thử đưa nó ra Unesco 10 hàng Cháo rồi, nhưng học phí đắt quá, 62US/mo.
    Không biết có chỗ nào dạy cơ bản + giao tiếp bản ngữ giá hợp lý 1 chút không (khoảng 500K/mo)

Cảm ơn các bạn
    Quyda
  2. quyda

Không có ai giúp được vấn đề này àh?
  3. quyda

4. thi_lequang

thi_lequang Thành viên mới

mình cũng đag muốn tìm,mà khó quá,
  5. kien7749

kien7749 Thành viên mới

Đợt trước có hướng dẫn các bác trên này, nhưng chỉ 1 cuộc điện thoại mà tiếc thì làm sao đủ tiền học Tiếng Anh,cái gì mà chẳng có lệ phí hả các bác, đến Sư phụ đi lấy kinh trên đất Phật còn phải đút lút kia kìa.
    Để thêm thông tin , gọi theo số: 0979.811.978
    thanks
  6. handsomedh

handsomedh Thành viên mới

khiếp tay này làm ăn thật đấy . tôi cũng muốn học tiếng anh nhưng có cần phải như thế không thích thì mời 1 buổi cafe là xong chứ như bạn nói thì.......mà chắc gì chỗ bạn nói đã đảm bảo .. . mình cũng học ở nhiều trung tâm tiếng anh rồi.. nếu có bác có tích góp được 1 khoản tiề thì lên vào apolo học cho nó có chất lượng còn nếu học ở ngoài thì đang kí ở các trường học khoá tầm 300k gì đấy rồi về tự học còn hơn đỡ tốn tiền ...chú học ở anh ngữ luân đôn chán lắm ...lần trước mìh cũng có học ở anh ngữ luân đôn trên đường hoàng quốc việt ...giáo viên dậy thì chán lại thỉnh thoảng nghỉ .,.. hix nói chug tuỳ các bạn chọn nơi nào học ổn định tuy đắt nhưng thực chất cũng không đắt so với cái gì mình đạt được còn nếu khôg thì lên tự học cũng được giờ lên mạng cái gì chả có điều cốt yếu là bản thân mìh thôi chú có học ở đâu cũng vậy chúc các bạn thành công trê co đường học
  7. dongmit9x

dongmit9x Thành viên mới

500k sợ toàn chỗ ko tốt
    hay học gia sư giao tiếp vậy
  8. conongdatinh

conongdatinh Thành viên mới

500k thì thuê gia sư về nhà là kinh tế nhất đó, sinh viên dậy là ok rùi , còn với giá đó muốn một trung tâm nào tốt thì chắc chắn là ko có ... các trung tâm anh ngữ ko nổi tiếng thì ko đắt tiền ... mà đã ko nổi tiếng thì chất lượng dạy thà ko đi còn đỡ ức chế
  9. truongcd

truongcd Thành viên mới

em đồng tình với bác này , em mà có $ thì em giã ngay mấy cái trung tâm xịn nhứt , học cho nó đảm bảo, mà học thế có khi trình lại lên nhanh hơn là bác cứ lèng phèng mấy trung tâm lởm
  10. quynhnga8x

quynhnga8x Thành viên mới

Mình biết 1 trung tâm dạy rất tốt: www.smartcom.vn
    Các bạn vào thử sẽ thấy có rất nhìu tiện ích miễn phí.javascript:insertsmilie(''''); Trung tâm có 2 loại hình: trực tuyến và trực tiếp. Chất lượng được cam kết. Giá cả h
    1. Trực tuyến: chỉ có 5k/ngày, có thể bảo lưu tài khoản nếu có việc bận ko học ngay đc. Nhân dịp Giáng Sinh đến 24/12/2008 sẽ đc nhân đôi thời gian sử dụng. Ví dụ thẻ 395k sẽ đc học 6 tháng liền, tính ra chỉ hết chưa đến 3k/ ngày
    2. Học trực tiếp: chỉ trên $160 với các khoá Smart IELTS, Smart TOEIC, Smart Business, Smart Talk, có giáo viên bản ngữ dạy
    (có bằng cấp đàng hoàng, ko fải Tây ba lô đâu )
    Bạn nào muốn tìm hiểu thêm có thể liên lạc với mình,
    Mình là Nga, sinh viên Đại học Hà Nội, mail: quynhnga8x@gmail.com
    nick: ngadq_smartcom.
    Hoặc có thể đến trực tiếp công ty, địa chỉ ở phòng 2502 (tầng 25), toà nhà 24T1, đường Hoàng Đạo Thuý, khu đô thị Trung Hoà - Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nọi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa