1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cần tìm trung tâm dạy trang điểm uy tín ở TpHCM

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi gariel, 20/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gariel

gariel Thành viên mới

cần tìm trung tâm dạy trang điểm uy tín ở TpHCM

Xin chào các bạn , tớ đang muốn đăng ký vào một trung tâm dạy trang điểm uy tín ở Sài Gòn nhưng những thông tin tớ có lại rất nghèo nàn .
    Tớ nghe nói Huỳnh Lợi là một trung tâm khá tốt , còn BB Thanh Vân đăng trên các báo về làm đẹp ...nhưng thật hư thế nào thì tớ rất mù mịt !
    Các bạn đã và đang học xin tư vấn giúp tớ một trung tâm dạy tốt và chất lượng .
    Tớ cám ơn các bạn rất nhiều
    Mong các bạn giúp tớ
  2. nino00

nino00 Thành viên mới

huynh loi thi minh ko bit,nhung minh biet bb thanh van cung tot nhung co moi toi la lam tien hoc vien du lam,vao do cung ton hon 30trieu moi ra nghe.neu ban con muon hoc thi minh chi ban cho nay,chi nay cung la giao vien o truong bb thien nga hay thanh van gi do.bay gio chi ra rieng day tai nha,day rat ky va rat da dang ve phong cach,minh moi vua tot nghiep khoa hoc trang diemchuyen nghiep o cho chi ay ne,minh hoc cap toc ma co 4tr ah.hoc duoc gan 30tong mau mat,c ay se tu van giup ban mua my pham khoang 5tr(hinh nhu bao gom co lun do ).ban se duoc hoc den khi nao lam duoc thi thui,chi khong wy dinh tgian.minh cho ban so dt ne 0907080815_22409515-c Oanh.con dia chi thi minh ko nho ro chi nho la o duong tran quang khai q1 thui
  3. bemo

bemo Thành viên mới

trên Web trẻ thơ kể là ở trên BB Thanh Vân làm tiền lắm , BẮT BUỘC phải mua đồ mỹ phẩm của nó , không là bắt lỗi vỡ vẩn này nọ không cho vào lớp học đâu . Mà mua đồ mỹ phẩm thì tính bằng tiền chục triệu ý chứ , mà hãng mỹ phẩm nghe cũng lạ , chả phải nổi tiếng gì mà chém lè cả lưỡi . Nàng thử sang đấy search xem . Tớ mới chỉ đọc qua qua thôi
  4. quycaigia

quycaigia Thành viên mới

a
  5. nino00

nino00 Thành viên mới

lúc đầu mình cũng như bạn vậy đó,ko biết học chỗ nào,có 1người bạn chỉ mình học ỡ chị OAnh(hồi trước dạy ở bb thien nga).mình học chuyên nghiệp cấp tốc mà chỉ có 4tr,còn cá nhân thì ko rõ(khoang may tram).phong cach day thi chuyen nghiep nhu may chỗ bb vậy đó
    mình chỉ có số dt:0907080815.C oanh
    dia chi thi minh ko nho ro chi nho o duong Trần quang khải q1
  6. kathyvo

kathyvo Thành viên mới

Em đang muốn học bên anh Nam Trung trên đường LCT, có ai có thông tin gì share cho em nhé, em cảm ơn nhiều!
  7. pnhiep

pnhiep Thành viên mới

Rư Cosmetics thuê gần quán cafe tiếng anh của mình thấy đông người học lắm đó bạn tham khảo thử xem
    goccuaru.com website nè