1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần tư vấn - help me plz

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi VLchua, 11/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VLchua

VLchua Thành viên mới

Cần tư vấn - help me plz

cách đây tầm hơn chục năm . 95- 98 tôi cũng tập đánh bóng bàn, đánh cũng được. bỏ lâu quá rồi đến bây giờ muốn chơi lại . Nhưng ko biết chơi ở đâu, nhà tôi ở Cầu Giấy - HN . Bác nào biết có club nào thì cho tôi tham gia với .
    1 điều nữa là ko hiểu bao nhiêu năm rồi giờ vợt thay đổi như thế nào, trước thì chỉ đánh mặt 729 thôi, cốt Thụy Điển gì gì ko nhớ rõ nữa. Chứ cũng ko có tiền mua YASAKA hay Buterlly lúc đó . Bây giờ mọi người thường đánh mặt nào ạ ? mua thì vẫn mua trên Trịnh Hòai Đức à hay mua ở đâu tốt và giá hợp lý hả bác bạn ? các bạn giúp mình nhé thanks
  2. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Bạn ở gần cầu giấy thì đến clb cầu giấy mà chơi, nó nằm ngay cạnh nhà thi đấu cầu giấy, hỏi chỗ gửi xe ở nhà thi đấu cầu giấy là người ta chỉ cho.
    Bạn đánh 729 cũng được chứ sao, gia nhập clb mút Tầu của 1 thành viên là Dũng vodanh - chủ xị của clb cầu giấy.
    Mua đồ bb thì Nguyễn Thái Học có 2 cửa hàng 160 NTH và cửa hàng 88 sports gần ngã tư NTH và Trịnh Hoài Đức. Mua ở Trịnh Hoài Đức cũng được nhưng hơi đắt. Hoặc mua ở số 2 Hàng Than - cửa hàng của chị Ngô Thu Thuỷ.