1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cần tư vấn - Noel buồn :(

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi xuxubenho, 25/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Lần đầu tiên ku ghẻ bị thu mất bao nhiêu phí thế?
  2. xuxubenho

xuxubenho Thành viên mới

Hôm sinh nhật em, em đưa cho anh ấy tiền để trả hộ em, anh ấy đã cầm tiền đấy (cái này là em muốn test anh ấy - kết quả là sự thất vọng). Tối hôm đó sau khi bọn em ăn, uống xong (cùng với bạn em) anh ấy đòi đi hát với bạn anh ấy, em không đi. anh ấy đưa em về. Bọn em đã dừng lại nói chuyện, anh ấy khóc, nói là em là người đầu tiên anh ấy yêu, yêu chân thành và chưa từng nói dối. Chuyện đi chơi bời chỉ là massa và xông hơi, không gái gú gì vì anh ấy giải thích là đi mat sa mà sờ mó vớ vẩn thì bị tát cho trận rồi đuổi ra (không biết đúng không ạ). Và nói rằng là chuyện này là trước đây (cũng chỉ đi xông hơi 1 vài lần). Ngày hôm sau (chủ nhật) em nghĩ là sẽ đi chơi buổi cuối cùng với anh ấy vì sau đó sẽ suy nghĩ lại mqh của 2 đứa, lúc đi đường anh ấy nói rằng, hôm qua ăn không hết số tiền em đưa, anh tính đi ăn hết bn, uống hết bn còn lại khoảng bao nhiêu (có thể là anh ấy cũng nói đùa thôi, những lần đi chơi cùng nhau thì khi ăn thì anh ấy không cho em trả tiền, nên em chỉ tranh trả tiền phần mua vé xem phim và ăn trong rạp chiếu phim thôi, đại loại là phần nhỏ thì em trả). Em thất vọng tiếp. Cả buổi chiều chủ nhật em đi uống nước, đi ăn, đi hát cùng anh và những người bạn thân của anh. 1 ngày vui vẻ và em hiểu bạn trai em hơn.
    Chốt lại là: Mặc dù còn yêu anh nhưng em quyết định chia tay với anh ấy. :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((
  3. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Thế thì đừng đòi tiền sòng phẳng vội. Cứ vờ để đấy để làm cái cớ sau này lên giọng chửi nó không sòng phẳng. Đàn ông mà bị nhục vì tiền là nó thù mình lắm, không còn la liếm em nữa. Chứ nó không nhục vì tiền thì nó hay lấy nước mắt ra làm em tưởng bở là nó chân tình này nọ.
  4. vuthang100

vuthang100 Thành viên mới

Em đừng nên buồn! Anh thấy em nên vui thì đúng hơn. Mọi việc diễn biến trong một thời gian ngắn nên em sẽ quên nhanh thôi! Chúc mừng em!@}
  5. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

từ đây suy ra bồ của chủ thớt rất ngu,hehhe.theo mợ em nên bỏ thằng đó vì chỉ đơn giản ngu quá ko yêu được, mà cái đoạn nó bảo đi massage và sauna sờ bị tát là nó nói dối đấy, ko tin em cứ thử đi đi thì biết[r23)]
  6. vuthang100

=)) Nó sau này mà sờ mó em là em tát nó thẳng tay cho anh!=))
  7. tien_nt

tien_nt Thành viên mới

Đi mát xa ở sau nhà bà Na mà bị tát á, chỗ nào chỉ tớ biết với.
  8. xuxubenho

xuxubenho Thành viên mới

Cảm ơn anh, vì còn yêu anh ấy nên em vẫn đang buồn lắm. Mọi việc diễn ra nhanh quá, không biết có fải tại em đa nghi không nữa.
  9. vuthang100

Em không đa nghi. Em chỉ đang làm những phép thử với người mà mình yêu để có thể xác định mối quan hệ yêu đương này có thực sự lâu dài và bền vững được không hay thôi! Và em đã làm đúng! Em nên cắt đứt ngay với chú đó, càng sớm càng tốt khi mọi việc đang còn nằm trong tầm kiểm soát và em còn đang đủ tỉnh táo!
  10. xuxubenho

xuxubenho Thành viên mới

Bình thường anh ấy là người ga lang, không đến nỗi nặng nề chuyện tiền nong, em có thể chia sẻ việc thanh toán trong những lần đi chơi hoặc việc khác nếu anh ấy không đủ tiền vì em cũng có khả năng chi trả, nhưng hôm sn em mà anh ấy cầm tiền của em thì em thấy thất vọng quá. Còn việc khóc trước mặt em thì k làm em xúc động mấy vì lúc đấy em quá buồn cười vì giải thích vớ vẩn, yếu đuối và thiếu bản lĩnh.