1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CẦN TƯ VẤN!!!

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi Changes_of_my_life, 15/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Changes_of_my_life

Changes_of_my_life Thành viên mới

Tình hình là thế này
    Dạo này ko hiểu thế nào mà Chen mắc chứng bệnh "MÊ TRAI" khủng khiếp ^_^. Chen thì Chen ko cần tư vấn làm thế nào để hết mê trai, chỉ cần mọi ng chỉ cách là làm thế nào để cua trai đạt hiệu quả mà thôi . Sở dĩ nhờ vả mấy bác sĩ kinh nghiệm tình trường ở đây là vì lúc này Chen quá ư là bối rối, quá ư là quẩn trí. Mong bác sĩ giúp ạ.
    Em kể vài ý thế này
    Em rất rất rất là mê anh chàng nào đi chiếc VIVA đời đầu tiên (màu đen í), đầu đinh, mắt híp, mặt lì lì, nhưng sở hữu nụ cười cực kì hiền lành
    Vì em bé con như viên kẹo nên em đặt thêm 1 ý là anh Viva phải bự bự để em ôm cho nó đã tay, tất nhiên anh VIVA ko sumo quá, ko thì em bị đè chết ....
    Đó là vòng 1, tất nhiên, rất tất nhiên là sẽ còn vòng 2 vòng 3 nữa, nó mới là 1 body đc . Thế nhưng, em tìm mòn mỏi cả hơn 20 chục năm nay mà ko gặp đc. Mãi cho đến năm em tròn tuổi đẹp nhất (là năm nay), thì em gặp rất rất nhiều anh có điều kiện vòng 1 đạt tiêu chuẩn (chuyện,, đen bạc đỏ tình mà ). Thế nhưng, cái tự tin kiêu sa của em nó biết mất đâu hết rồi, để lại em là đứa nhút nhát dã man. Em gặp anh Viva trên đường mà em run ơi là run , đôi mắt cận loạn của em cứ dán vào anh, chạy theo xém quên lối về. Đã nhiều lần em rất muốn làm quen, rất muốn khều tay, mà...run quá đi ạ.
    Bi giờ thì làm thế nào ạ?
    Mọi ng chỉ cách nào đạt hiệu quả dùm đi. Em muốn anh Viva tưởng em gặp anh như "duyên trời đã định[/b]". Thiệt sự là em có tìm, có ngâm cứu hiểu tâm lý con trai rùi, nhưng ko biết phải áp dụng thế nào cho trường hợp của em.
    Các bác sĩ cứ nói, mà reply nhanh đi ạ, em có gặp nhiều anh Viva rùi, mấy bác mà nói trễ, ng ta vừa có bạn gái hay sắp cưới vợ là em bắt đền đấy. Giúp em đi nha, nha, nha mấy bác.
    (em sẽ cố gắng tranh thủ kể từng anh Viva 1 cho các bác biết, để các bác có thể chỉ cho từng trường hợp cụ thể. Các bác đừng lo em có nhiều Viva, thà thừa hơn thiếu mà, nhưng em ko cua lầm đâu ạ.)
    Àh, ngòai Viva đời đầu ra, thì Dylan hay SH hay Honda hay Camry em cóc cần. Em cần Viva thui.
  2. nhatrangmuathu

nhatrangmuathu Thành viên mới

Các bác và các anh chị thấy không, em chỉ thiếu chiếc VIVA (cỏn con) thôi. Các điều kiện em đủ hết
  3. cuibapketui

cuibapketui Thành viên rất tích cực

Nụ cười của bác mà hiền lành áh??? Người khác nghe bác cười là họ có cảm giác mất mát. Cười nham hiểm quá người ta cứ lo sợ bị bác hại cái gì mà chưa biết.
    Em tưởng tượng là em đấy bác ạh. Hợp lý hơn. Muốn Vịt Vật đời đầu có Vịt Vật đời đầu ngay.
  4. xichlodem

xichlodem Thành viên rất tích cực

các bác bị cô Chen ...xỏ mũi roài, cô ấy khoái Viva chứ đâu khoái cái ...giống đực ngồi trên nó
  5. cuibapketui

cuibapketui Thành viên rất tích cực

Con Chen này em lạ gì. Bác làm như em...
    Em nói bác NTMT thôi.
    Chẳng phải em bảo muốn Viva có Viva sao.
    (Cái con Chen này mày nhớ mặt tao lại lần nữa nha mậy ! )
  6. biendaikho

biendaikho Thành viên rất tích cực

Nên thay đổi sở thích, NTC vẫn còn nhiều anh xinh trai !
  7. xichlodem

xichlodem Thành viên rất tích cực

khổ nỗi mấy anh xinh trai lại ...có vợ rồi, thế mới đau! ha ha ha
  8. Vo_danh_khach

Vo_danh_khach Thành viên rất tích cực

E HÈM
  9. Changes_of_my_life

CẦN TƯ VẤN!!!

Em nhờ mọi ng chỉ chiêu và tư vấn dùm em ạ.

Được changes_of_my_life sửa chữa / chuyển vào 09:05 ngày 17/03/2008
  10. Changes_of_my_life

Ặc...ặc....
    NTMT: có cá sấu rồi còn muốn cá cảnh nữa àh, em là em thấy không được rồi. Bác xem lại mình đi ....
    XLĐ và VDK: hèhè ...đừng vội tự đắc nhé 2 anh, tuy em xấu nhưng em kiêu lắm, em ko thèm hàng second hand đâu ạ.
    Cuibắp: Em nhờ mọi người (trong đó có anh) tư vấn hộ em cái, thế mà mở miệng ra là anh bảo em "con quỉ", anh vẫn thường nói chuyện với con gái dịu dàng như em thế àh!? Hèn chi em chẳng cảm anh nỗi...Cùi bắp quá mà
    Em là em rất nghiêm túc đấy ạ. Chẳng hiểu sao cứ nhìn anh nào chiễm trệ trên chiếc Viva (đời đầu) là em thấy toát lên sự mạnh mẽ, oai phong, lẫm liệt. Tiếng xe Viva thì nghe rất trầm ấm. Cho dù đường SG nó ồn ào với những âm thanh hỗn tạp đến cỡ nào, thì em vẫn có thể dễ dàng nhận ra tiếng trầm ấm của Viva đấy. Em rất thích những cảm nhận như thế.
    Giúp em với ạ.