1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Căng cước cho vợt cầu lông?

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi ducbao1990, 02/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ducbao1990

ducbao1990 Thành viên mới

Mọi người cho em hỏi chỗ nào căng vợt là rẻ. Hum trc lên Trịnh Hoài Đức căng dây BG 65, xong xuôi mới biết hết 120k, xót wa. Chỉ em chỗ nào gần nha, em ở Bà Triệu
  2. jindoVNB

jindoVNB Thành viên mới

Chài BG 65 cả công căng hết 65k thôi bạn. Bạn có thể ra 1 số cửa hàng như shop của Fleet, cửa hàng Ahanken 14A Lê Trực hoặc ra Hường sport 84 NTH. Bạn cũng có thể căng luôn tại đại lý Tuấn Hạnh 143 Nguyễn Thái học, đây là đại lý của Yonex trên toàn miền bắc bạn nhé
  3. HN7xVN

HN7xVN Thành viên mới

Quá đáng lắm thì cũng lấy 70-75k mà ông lại còn bị chém đến 120K đúng là ông gà thiệt mới bị nó chém như vậy Srr . Mà cửa hàng nào chém ông kinh thế mà xem lại có nhầm lẫn ko đó khéo lại BG85 hì hì
  4. ducbao1990

ducbao1990 Thành viên mới

Ko nhầm đâu, đúng là dây BG 65 mà. Chỉ tại em gà ko hỏi giá trc khi căng nên mới bị chém, chẳng nhẽ căng xong lại ko trả tiền. Đành chú ý lần sau vậy. Thanks mấy huynh đã giúp đỡ
  5. HN7xVN

HN7xVN Thành viên mới

Chắc thằng cửa hàng này mấy tháng mới có 1 khách đến nên nó chém ác với chú vậy
  6. tungtati

tungtati Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ở Bà Triệu bạn ra cửa hàng Cô Tú ở Nguyễn ĐÌnh Chiểu đoạn gần cây xăng đi xuống 1 đoạn nữa khoảng trăm mét chố đấy căng cước được tuy cô ấy già nhưng căng cẩn thận hơn ối hàng khác đấy thử xem đi nhé
  7. muschino

muschino Thành viên mới

Cô Tú căng cước thì cũng được, bán hàng rẻ nhưng mà hôm nọ vụ vợt Victor mình chán quá. Mua cùng đứa bạn vợt Artecti996 của Victor, vợt bảo hành 3 tháng, hôm nọ ra bảo hành thì cán vợt gẫy, vợt còn nguyên như mới. Cô ý bảo vợt hiện nay bảo hành có 2 tháng thôi, ko có bảo hành 3 tháng nữa ... choáng hỏi lại cho chắc chắn ... có ý nói Yonex cũng vậy. Lúc mình cầm phiếu bảo hành vợt Yonex ở đó chỉ cô ý là 3 tháng cô ý bảo đó là vợt model cũ ....
  8. muschino

muschino Thành viên mới

BG65 căng mất 120n thì cũng xót thật, có nhớ cửa hàng nào chỗ Trình Hoài Đức ko bạn vì ko bạn sẽ bị căng phải cước dởm ý chứ. Hôm nọ mình ra căng cước Nanogy95 nhưng vì chỗ mình quen hết hàng, gọi ra 184 thì ko đi làm (vẫn nghỉ), nhờ ông anh ra cửa hàng Yonex chỗ Lê Trực mua tạm 1 sợi căng thử. Lúc sau anh ý về hớn hở bảo cửa hàng này bán cước Yonex rẻ lắm, tính ra có 120n, anh ý định mua 5 sợi cho nó rẻ, mình thấy lạ nên đi ra xem cùng nhưng mà vừa cầm cước đó thấy mã CH bảo anh ý thôi. Đòi cước của nhà phân phối thì nó đòi 135n ko mặc cả ... mọi người chú ý khi căng vợt nhé. Đừng để vợt lại nhé. Cước BG65 bây giờ hàng của hãng căng cũng mất tầm 65n nhé.
  9. kiennx27

kiennx27 Thành viên rất tích cực

Căng cước cho vợt cầu lông?

Nên căng cước gì? Bao nhiêu kg? Ở đâu? Tập trung vào chủ đề này thôi. Vấn đề khác, đề nghị các bạn mở chủ đề mới nhé!
  10. gaigia_online

gaigia_online Thành viên mới

- Bạn hỏi nên căng cước gì? Theo mình nghĩ thì mỗi người thích mỗi loại. Mình thích loại BG66.
    - Nên căng mấy cân? Cái này thì tuy vào sức khỏe của bạn. Nếu mới đánh thì khoảng 9kg. Đánh lâu rồi thì khoảng 10-10,5Kg.