1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Căng da mặt có an toàn không

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi pandabig, 25/11/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pandabig

pandabig Thành viên quen thuộc

Đối với tất cả chị em, khi quyết định đi làm đẹp thì yếu tố an toàn luôn đặt lên hàng đầu. Chính vì vậy, căng da mặt có an toàn không đang là câu hỏi nhận được sự quan tâm của rất nhiều người. Trong bài viết dưới đây, Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ chia sẻ đến bạn những thông tin hữu ích về công nghệ thẩm mỹ căng da mặt.

Căng da mặt có an toàn không?

>>> Cách để làm căng da mặt bằng trái cây

Làn da thường xuất hiện tình trạng nhăn nheo, xấu xí do nhiều nguyên nhân khác nhau. Những nếp nhăn trên trán, khóe mắt, rãnh mũi, hay 2 bên thái dương,… có thể do hai nguyên nhân là yếu tố thời gian và yếu tố môi trường (ánh nắng mặt trời, hóa chất, khói bụi,…). Chính vì vậy, kỹ thuật căng da mặt đã ra đời, như một phép màu cho làn da bị lão hóa có thể “hồi xuân”.

>>> Vậy bạn có biết căng da mặt có tốt không ?

Căng da mặt có an toàn không? Căng da mặt giúp bạn xóa bỏ nếp nhăn cải thiện tình trạng làn da bị chảy xệ. Hiện nay, căng da mặt bằng chỉ và phẫu thuật căng da mặt, là hai phương pháp căng da mặt nhận được rất nhiều người quan tâm, không chỉ bởi độ an toàn mà còn bởi hiệu quả mà nó mang lại.
    Căng da mặt có an toàn không
    Nếu bạn đang trong độ tuổi từ 23 đến 35 tuổi, da mặt không nhiều da dư, chùng nhão, thì căng da mặt bằng chỉ là một giải pháp cực kì tốt với bạn. Tuy nhiên, khi ở độ tuổi trên 35, da bạn sẽ bị lão hóa nhiều hơn, những nếp nhăn xuất hiện sâu hơn, thì phẫu thuật căng da mặt sẽ phù hợp với bạn nhất. Cả 2 phương pháp căng da mặt này đều an toàn và hiệu quả lâu dài.

>>> Bạn có muốn biết thêm về Căng da mặt

Căng da mặt là dịch vụ thẩm mỹ làm đẹp an toàn, tuy nhiên để đảm bảo bạn có được làn da tươi trẻ như ý muốn, thì căng da mặt có an toàn không, còn phụ thuộc rất nhiều vào bác sĩ thực hiện, cũng như địa điểm căng da mặt. Nếu bạn đã quyết định lựa chọn căng da mặt làm giải pháp cho làn da, thì bạn nên lưu ý 2 điều này nhé.

Căng da mặt tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng
    Lựa chọn Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng, bạn sẽ gạt nỗi lo “căng da mặt có an toàn không” sang một bên. Bởi vì:

Nguồn bài viết : Căng da mặt có an toàn không