1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Canh Thân là nhà, Cuôc sống là nơi ta.....(^_^)Lãng mạn nhé

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi smkt, 20/09/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. smkt

smkt Thành viên mới

Canh Thân là nhà, Cuôc sống là nơi ta.....(^_^)Lãng mạn nhé

Hihihihi, thật tình là tớ không hề có ý bon chen đâu nhá, đi dạo cái về nhà thấy ngay có người bày sẵn cỗ rùi. Cái mạng chỗ tớ may thế đúng lúc nó trơn tru không bập bùng nên hít...hít...đành gõ, khó kiềm chế lắm ý. Trình bày xong rùi, có lời cắt băng khánh thành nhà mới nhé

CHÚC MỪNG NHÀ MỚI CỦA CÁC CHÚ KHỈ ĐÁNG IU, THÔNG MINH, DỄ THƯƠNG VÀ TÌNH CẢM NÀY​

Chúc cho nhà Canh Thân luôn luôn là niềm tự hào của mỗi người trong nhà và của cả những ai...liên quan đến người trong nhà​

Chúc cho tất cả mọi người đều có lãng mạn và thực tế để cuộc sống thêm màu sắc​

Chúc cho mọi người thành công và hạnh phúc, chúc cho chúng ta là một và một cũng là tất cả​

Chúc nhà mình cùng mọi người...đủ​
  2. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

tớ vào tớ xí một viên gạch, dạo này mọi người chắc khoẻ lắm có mỗi tớ yếu thôi
  3. songdanamdinh01

songdanamdinh01 Thành viên mới

Chúc mừng nhà mới-ngôi nhà xây dựng giữa mùa thu vàng mát mẻ
    Sang bài thứ 3 mất rùi, Mắt huyền nhanh hơn tớ, hee
    Được songdanamdinh01 sửa chữa / chuyển vào 11:43 ngày 20/09/2006
  4. smkt

smkt Thành viên mới

Hihihi, cậu bây giờ lắp điện về làng rùi thì sẽ khoẻ ngay ý mờ. Tớ chuyển nick cậu vào group roài, có gì cậu sẽ cập nhật thông tin nhanh chóng, hihihi, không thì có trợ lý tớ buôn cùng cậu, chẹp, gì chứ em ý nhạy bén vấn đề này lắm. Có gì cứ liên lạc nhá
  5. smkt

smkt Thành viên mới

Nhà mới nhưng cũng không vì vui quên nhiệm vụ. Có cái vụ to đùng này mà bỏ qua là hông có được. Sư tỷ khaooooooo đê. Dạo này bế quan toả cảng em tưởng luyện rì hoá ra luyện viết, thành công rùi phải khao chớ
  6. con_lua_biet_bay

con_lua_biet_bay Thành viên tích cực

Tớ cũng về nhà điểm danh cái.
    Chúc mừn nhà mới nào hoa này beer này
    Chúc nhà mình luôn phát triển bền vững.
  7. n_x_l

n_x_l Thành viên mới

CHÚC MỪNG NHÀ MỚI, CHÚC CẢ NHÀ MỘT MÙA THU TUYỆT VỜI, MAY MẮN MÀ TOẠI NGUYỆN hiiiihiiiii
    Không biết có được ăn mừng nhà mới không nhỉ
    @SĐND: Ảnh chụp bằng máy điện thoại nên chỉ thế thui cô à, tại cái điện thoại của tui down lém rùi mà chưa tìm được nguồn tài trợ ODA
  8. n_x_l

n_x_l Thành viên mới

Chị xinh đẹp vô cùng iu wí của em ưi, có cái gì lạ vậy nè chị??? có cái gì mà những 400K vậy chị xinh đẹp ưi??? Cái gì mà có nhuận bút vậy ???
    Chỉ em với để em kiếm xiền mua điện thoại 3.2 megapixelss chụp ảnh cho ngon lành rùi khao cả nhà ăn bánh pizza, không như ai đó mua O2 hoành tráng mà chả chịu khao gì cả, sớm muộn gì cái O2 đấy cũng rơi xuống cống chị nhỉ
    Hiiii may quá chắc MOD ko bảo chị sìiiiiiiiiiiiiiiiiii pam đâu MOD nhể
  9. frozen84

frozen84 Thành viên mới

Ui, tiếc quá đi mứt. Topic cũ của nhà mình bên kia đang buôn bán tưng bừng, toàn chủ đề hay ho mà lại đã phải chuyển nhà rùi . Có kiêng k0 nếu như quote 1số bài ở bên đó sang đây nhỉ, hix hix, em mún buôn cùng mọi ng wá
    Nhưng tạm dừng để chúc mừng nhà mới đã nhỉ, hi vọng vẫn ở trang 1 .
    K0 thể tính đc đây là tầng thứ bao nhiu của nhà CT rùi nhỉ . Chúc nhà mình ngày càng đc xây cao, cao mãi và thật bền vững... như tình cảm của mọi người trong nhà vậy
    Hơi bổn cũ soạn lại tí chút, nhưng mừ câu này em nói mãi k0 chán, đó là: Iu cả nhà nhìu lắm lắm í
    ....
    Giờ thì...

10. mactoc

mactoc Thành viên mới

Sao sì pam khoẻ thế, tớ chưa kịp hoàn hồn hic hic
    Chúc mừng nhà mới nào, hoa này tình thương này vui vẻ hát hò này ui bia nữa chứ nhỉ
    Tự nhiên nhớ phở cuốn quá hí hí
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa