1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cáo biến mất, em bị điên tình rồi, các cao thủ giúp em với

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi loslotus153, 11/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Khổ quá,mợ ngần ấy tuổi rồi mà còn tỏ ra ngây thơ nữa sao
  2. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Ngôn ngữ xì tin viết tắt đa nghĩa ..thế nên mợ mới càng không hiểu
  3. nnhoa123

nnhoa123 Thành viên quen thuộc

Em không biết các bác nghĩ sao mà nói chuyện trai đi NN với người cũ gái không care.
    Các bác nên đọc kĩ lại giùm cho là chủ topic viết rằng đang lúc tình trong như đã, mặt ngoài còn e, anh chủ topic này giận em nó nên bỏ đi NN. Em thề, đến chet em cũng không quên ý chứ.
    Thôi bác làm ơn tha cho em nó. Tha thứ thì được nhưng rồi sẽ dằn vặt cả đời thôi, vì có quên được đâu.
    Nhất là gái lại hay suy nghĩ, trai làm thế này nghĩa là tính cách thế kia, sau này sẽ thế nào...
    Chỉ mong các bác đã gọi là xác định thì thôi cái tính lăng nhăng. Còn lăng nhăng thì làm ơn đừng xác định gì cho đời bớt khổ đau.
    Em xin hết
  4. NhaGiauCungKhoc

NhaGiauCungKhoc Thành viên mới

Số con bé kia gặp may quá, chắc nó biết đc chuyện cậu lăng nhăng và đã có bằng chứng rồi nên mới thể hiện thái độ rõ thế ( cả mẹ của gái nữa ), gặp thằng như cậu đúng là dẫm phải ***, tha cho nó đi
    Đàn ông với nhau nói thẳng thế này cho nhanh, xoa mông nhau tự suớng làm j
  5. lastnickname

lastnickname Thành viên mới

chuẩn không cần chỉnh ! đóng topic thôi!
    giúp ai thì giúp chứ, giúp chủ topic là đi hại con gái nhà lành à
  6. VitConDiTu

VitConDiTu Thành viên mới

Mợ vui lòng đọc lại mấy cái vàng vàng đi rồi hãy phát biểu "tình trong như đã mặt ngoài còn e" nhé. Đến bó tay toàn tập, bó chiếu toàn giường với mợ. Đơn giản gái nó chỉ coi chủ thớt như bạn, nó không muốn chú mơ ước xa xôi ngày mai nắng lên anh em cùng chung tấm chiếu. Đến 1 lúc nào đó, nó có thằng khác ngon hơn hoặc nó chán, nó tìm cách giãy hàng. Chuyện có thế mà cũng lăn tăn.
    Còn chuyện nghỉ ngơi vui vẻ của chủ thớt thì gái làm deck gì biết được. Chẳng nhẽ nó rảnh hơi bám theo chủ thớt hay con Ẹc nó tung hê lên cho mọi người biết tối qua nó lên đỉnh mấy phát à? Các mợ tư vấn kiểu ấy chẳng trách Hà Nội thỉnh thoảng lại phát hiện vài chú úp mặt bơi sông.

7. nnhoa123

nnhoa123 Thành viên quen thuộc

dạ vâng, chắc em đời cũ cổ hủ, chứ tất cả mấy cái vàng vàng cộng các tình tiết như đến nhà mẹ cáo đuổi khéo, cáo lặn không sủi tăm, em cá là trước đây cáo nó đã có cảm tình đấy ạ.
    Còn bác bảo, thích là cứ phải đèn xanh ầm ầm từ hồi đầu quen biết thì chắc là do em kém cập nhật, chửa đủ trình để theo cái sự tiến bộ ấy ạ.
    Em xin lui, mời bác đi trước.
    @ Em vẫn giữ quan điểm anh chủ to pic này tha cho em nó đi ạ. Người con trai mà ex vẫn phải rủ rê đi NN thì bác kiếm đâu chả được em khác. Nhưng mà em đoán, cả ex lẫn bác bích này đều không thường đâu ạ. Hic, tay thì chia nhưng vẫn chung chăn. Sợ nhỉ
  8. thienluong

thienluong Thành viên mới

Hic, bác tha cho gái nhà lành đi. Cứ cho là bác thật lòng đi, nhưng bản chất khó thay đổi lắm. Đời này, kiếp này, nếu tính chuyện nghiêm túc, bác và cáo sẽ giận nhau, cãi nhau mấy nghìn, mấy vạn lượt, rồi thì bác cũng sẽ tùy tâm trạng mà vào các nhà nghỉ khác nhau với các gf cũ khác nhau (mà cái này bác đâu có thiểu nhỉ;)))
  9. loslotus153

loslotus153 Thành viên mới

Có diễn biến mới là em gọi điện đến nhà Cáo. Gọi mãi mới có lần Cáo nghe máy. Vừa nhận ra em là Cáo cúp máy luôn. Nhưng tối nay em nhận đc tin nhắn Cáo hẹn gặp em, nhưng mà là đi cùng 1 ng nữa. Em chưa trả lời là khi nào gặp đc. Các cao thủ tư vấn tiếp giúp em với ạ
  10. vipkhang

vipkhang Thành viên mới

hoho
    thế này rõ là cáo bít bác đi NN với gái cũ
    cam đoan với bác nó sẽ nói cho bác bẽ mặt ra
    cáo kia thật may khi bít bác lăng nhăng như thế
    thôi bác ạ kiếm e # đi --