1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cáo chơi trò vừa bắt vừa thả :( cho em xin ý kiến lời khuyên với

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tamarei, 09/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tamarei

tamarei Thành viên mới

tềnh hềnh là thế này ạ. em có quen đc 1 con cũng khá lâu . nhưng mà em kô thể đoán được nó nghĩ gì...... em từng ngỏ lời với nó rồi. nó từ chối. nhưng em với nó vẫn liên lạc với nhau. bỗng gần đây nó rất hay rủ em đi chơi. còn tỏ ra thái độ rất thân mật. nhưng đấy là khi nó rủ em đi thì em mới được đi cùng nó. em mà gọi nó thì hãn hữu lắm nó mới đi cùng em , nhưng đa số là lại chơi trò bơ . gọi kô nghe máy. nhắn tin cũng kô trả lời đôi lần nó đồng ý đi nhưng đến phút cuối nó lại bảo bận rồi ....thế là sao hả các bác......
  2. thieubinh

thieubinh Thành viên rất tích cực

Nghĩa là gọi nó ra, đè ra hôn, đi về, chờ kết quả.[-O<
  3. long223

long223 Thành viên mới

nghĩa là nó chán đi chơi với chú chứ có gì mà nghĩ với chả ngợi. Gái nó ko thích thì đừng cố đấm ăn xôi, rồi lại thành thằng hèn đi xin nó ban phát tình thương mến thương..
  4. do.not.ask.why

do.not.ask.why Thành viên mới

Nghỉ! Cũng phải có tí sĩ diện chứ! Thà phụ người éo để người phụ.
  5. hiepbongma

hiepbongma Thành viên mới

Bác Cho Nó Té Đi Cái Nỳ Giống em Nó Đang xoáy bác Đấy
  6. DarkDragons

DarkDragons Thành viên mới

Có phải thông thường những câu chuyện của bạn đều xoay quanh nó ? . Bạn thường xuyên phải nghe những lời tâm sự , kiểu như mình buồn quá , chán quá , ... Hay những câu hỏi thăm bâng quơ như :Anh đang làm gì đó ???
  7. tamarei

tamarei Thành viên mới

đúng rùi !!!! sao bác đoán chuẩn thế @@. suốt ngày em phải hầu chuyện cho nó. khổ quá bác à.
  8. chimotetcna

chimotetcna Thành viên mới

Có phải thông thường những câu chuyện của bạn đều xoay quanh nó ? . Bạn thường xuyên phải nghe những lời tâm sự , kiểu như mình buồn quá , chán quá , ... Hay những câu hỏi thăm bâng quơ như :Anh đang làm gì đó ??? -> Như thế này thì sao???
  9. Studiowork

Studiowork Thành viên quen thuộc

Như thế này là khi nào nó chán, có cần ở bác điều gì thì nó mới nhớ tới bác. Còn ko thì nó chẳng coi bác ra gì
    Như kiểu e nó đang chán chuyện công việc, gia đình thì nó nói chuyện với bác như kiểu chút hết tức giận buồn phiền với bác, rồi khi nó ko có xe đi đâu chẳng hạn thì nó nhờ bác đưa đi. Sau đấy thì nó lại chẳng biết bác là thằng nào nữa cho đến khi nó lại cần :D
  10. DarkDragons

DarkDragons Thành viên mới

Vậy thì xác xuất rất lớn con cáo của bạn là giống cáo thích lợi dụng lòng tốt của gà . Nói khó nghe hơn là nó xem bạn như là 1 người để nó trút nỗi buồn , khi hết buồn hết giận rồi thì gà mất giá trị lợi dụng .

Hãy để ý : nếu gặp cáo đoàng hàong , ngay sau khi gà LỘ đuôi gà bằng nữhng hành động như tỏ tình , săn đón chiều chuộng . Cáo này sẽ giảm ngay hoặc thậm chí ko còn nhắn tin , chat chit vớ vẩn với gà nữa . Ngay lập tức gà sẽ cảm thấy có 1 bức tường vô hình chặn giữa 2 đứa . Đơn giản là nếu cáo đàng hàong , thì nó phải làm thế , để gà đừng thích nó nữa , vì nó ko thích gà , nó ko muốn gà típ tục tốt với nó .

Còn giống cáo thích lợi dụng lòng tốt thì ngược lại . Sau khi LỘ đuôi gà vẫn đều đều những câu : "Anh đang làm gỉ đó "... mục đích làm cho gà tưởng cáo đang nhớ gà . Hòng chăn cho gà khỏi xổng chuồng , để dành mà xài từ từ

Lời khuyên là tìm con cáo khác xứng đáng hơn . Cái loại cáo thích lợi dụng ấy ích kỉ lắm , bỏ chả tiếc tẹo nào . Lần sau mà nó hỏi kiểu đó . Phắn ngay ra :

"anh đang nhậu / đang massa / đang đi chơi với mấy nhỏ bạn ... "

Cho nó tắt đài