1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cáo kiểu này thì nói chuyện thế nào ạ !!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chiquan91, 07/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luckymanTHNC

luckymanTHNC Thành viên mới

Đúng là nhạt muốn đi tán tỉnh thì phải xông vào mà tán(uống nước cầm tay cầm chân...) thì mới có thông tin mà đoán định tiếp chứ, còn nếu cứ nhắn tin kiểu này thì có mà đến tết Công gô
  2. chiquan91

chiquan91 Thành viên mới

đọc comment của các bác em vô cùng cảm ơn và buồn cười ^^, update tí thông tin là đọc comment của chị Anxi thấm thía nên ngay sau hôm đấy e phi ra chỗ em nó gọi ra uống nước luôn (bảo là bù hwa :D)
    uống nước thì cũng chém gió đc tí, vui vẻ tí, xong về đợi hôm sau nt thăm dò thì y chang => e đoán là e này k thích nt (k biêt đúng k^^)
    từ đó đến nay e cũng k nt hay rủ đi chơi (tại bận), và do thấy nhạt thật (các bác nói quá chuẩn ^^) => h rủ đi chơi thôi
    h các bác tư vấn tiếp cho e là đi chơi thì nên khai thác những thông tin gì (+để làm gì) và như thế nào ạ, tại e thấy chém gió cũng vui cũng cười đấy nhưng có lẽ k để lại ấn tượng gì >.<
    chân thành cảm ơn các bác :x
  3. kakalot_hau

kakalot_hau Thành viên mới

định đọc hết nhưng thấy cái lập dị thì stop luôn và khuyên chủ top.... tránh xa bọn lập dị quái thai.... mình nói chuyện với đứa nào bất kể trai hay gái... thấy có biểu hiện lập dị phát là tránh xa luôn....
  4. ducmnm

ducmnm Thành viên tích cực

Ko có gì buồn hơn là phải yêu hay sống với 1 người nhàm chán,nhạt nhẽo!!