1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cáo mới quen ( và làm sao để cho cáo bớt đi chùa )

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi gacodoc, 24/06/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gacodoc

gacodoc Thành viên quen thuộc

nhờ mấy bác phẩu thuật giùm em ca này. ( củng là mối tình đầu vát vai)
    Em được bạn giới thiệu cho 1 em cáo tính tình thì hiền lành, ko ăn chơi tối nào củng dô chùa làm việc công đức từ 5h30-8h tối ( từ lớp 9 tới hờ ) cáo năm nay 23 tuổi bằng em.
    gặp mặt uống cafe 2 lần, em được mấy đứa bạn thân của cáo nói tốt về em, nên lần thứ 2 gặp nhau thì cáo trở nên lạ thường, quan tâm, hỏi anh ăn gì chưa, đi học sao ko chịu mặt áo lạnh, mẹ anh có khó tính không …………
    đêm về nhắn tin, được 1 lúc thì
    cáo nói: anh có cảm thấy anh D thích em ko
    em : cái đó thì anh ko biết, nhưng anh chỉ biết 1 điều là anh có tình cảm với em rùi, em cho anh tiềm hiểu em nghe
    cáo: mới gặp 2 lần mà đả có tình cảm sạo quá
    em: thì em ko nghe câu “đàn ông yêu bằng mắt, phụ nử yêu bằng tai à” ( chả biết sao nói câu này )
    cáo: yêu bằng mắt là sao, anh thấy em như thế nào mà nói là yêu bằng mắt
    em: cau đó là của ông bà ta hồi sưa mà ( A phải có mắt mới nhìn về em như thế nào được chứ) @@
    cáo: im lặng ko sms
    em: (bí quá ) kêu thui anh ngủ đây, chúc em ngủ ngon, còn câu em hỏi anh thấy em nhu thế nào thì để bửa nào gặp em anh sẻ nói.
    Cáo: ừm chúc anh ngủ ngon
    mấy bác thử mách nước cho em bước tiếp theo cái
  2. dongcuatinh1710

dongcuatinh1710 Thành viên mới

ẹc!ứ đỡ dcj.bác tán gái j mà sến wá!:P
  3. gacodoc

nếu mà siêu thì đở rùi, gà mới ra lò mà cần học hỏi nhiều hơn, bác có cách nào chỉ với;))
  4. darjeeling

darjeeling Thành viên quen thuộc

=))
    Mình mà bị giai nào tán bằng SMS lại còn sai chính tả tùm lum thế này thì cho chờ dài cổ luôn. Còn lâu nhá, thà ra chùa còn hơn.
  5. nov27

nov27 Thành viên mới

Đồng chí này văn hơi bị bí nhỉ, đã mở đầu được câu "con trai yêu bằng mắt, con gái yêu bằng tai" và được gái hỏi lại "yêu bằng mắt là sao, anh thấy em như thế nào mà nói là yêu bằng mắt". Gái bật đèn xanh để cho đồng chí chém gió rồi đấy, sao không tận dụng đi mà còn "chúc ngủ ngon". Rõ chán!
  6. gacodoc

em hổng có văn chương cho lắm,
    thế theo bác thì phải nói như thế nào, ( đả hứa với cáo khi gặp lại sẻ nói) mà chả biết nói sao , ~X
  7. songhan_mdc

songhan_mdc Thành viên mới

không thấy sáng láng lắm, ko có ý tưởng gì ah
  8. gacodoc

em quên nói 1 điều này: là cáo đi sin số điện thoại của em qua một thằng bạn thân)
    úp cho ai có thể giúp
  9. nov27

nov27 Thành viên mới

Qua lời kể của đồng chí có thể thấy rằng cáo này đang muốn tiếp cận đồng chí và phần nào cáo cũng muốn phát triển thêm quan hệ :D.
    Cáo đã hỏi vậy thì sao đồng chí kô chém thêm: nào là anh thấy ở em có cái này, có cái kia làm anh nhớ mãi. Thậm chí khi ngủ anh cũng mơ thấy :D. Rồi là nhất định phải để cho anh thăm cáo thường xuyên hơn để anh được thấy cái gì gì đó (mà làm cho con trai yêu bằng mắt) ở cáo nhiều hơn...". Đằng này lại tương ngay câu "chúc ngủ ngon", câu này nên để cuối cùng sau khi tương được thêm vài ba câu khiến cáo sung vănướgng.
    Đại loại là như vậy, thiếu gì cách nói, miễn làm sao nói cho nó hợp lý và vừa phải.
  10. Virgo1102

Virgo1102 Thành viên mới

Tán gái mà bốc mùi thế này ! ncmnđ !