1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cáo sành điệu cao cấp, Gà bình dân học vụ - có đỡ nổi ko hả các cao thủ???

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kogioihan, 27/09/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. kogioihan

kogioihan Thành viên mới

Cáo đi LX, xài đồ hàng hiệu, là model nên quần áo quá trời!
    Gà đi wave ghẻ, xài đồ bình dân, ăn mặc bình thường, mặt mũi sáng sủa, hót khá. Nhưng ... thấp hơn cáo 5cm! :D

vấn đề là ở đây có 2 vấn đề! :D
    theo các bác thì có khả thi ko ạ???
    e có số phone rồi, cũng chiếm đc thiện cảm rồi. nhưng ko biết có nên đi tiếp ko nhỉ? có khả thi hok?
    ca này chỉ là cua bồ thôi nên em đủ tỉnh táo, ko bị đầu óc chi phối gì hết đâu ạ. các bác có cao kiến gì em sẽ thực hiện đúng bài bản [r2)]
  2. kogioihan

kogioihan Thành viên mới

Nói chung thì cứ nói chuyện làm các em cười suốt thì em nào cũng gục cả thôi, nhưng mà thực sự ca này thấy thiếu tự tin quá ...
  3. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Bạn cứ tưởng tượng bạn là cô gái kia thì bạn có định quen biết dài lâu + công khai với một người như bạn không. :)>-

Nói chuyện có duyên, chọc cười đc ng khác là gây đc thiện cảm ban đầu rồi, còn có thành đôi hay không thì phải xứng đôi vừa lứa, không thì người ta sẽ ngượng ngùng xấu hổ khi làm bạn gái của bạn. Đó là tôi nói chung chung, không phải nói cụ thể trường hợp này của bạn. Hồ Ngọc Hà vừa cao vừa đẹp, nhưng Cường đô-la có tiền có khả năng kinh doanh, thì HNH vẫn thấy tự tin khi thành đôi với Cường, vẫn hãnh diện khoe với bàn dân thiên hạ rằng mình là ng phụ nữ của Cường.

Chuyện của bạn thì sao?
  4. kogioihan

kogioihan Thành viên mới

Hà Hồ vừa cao vừa đẹp nhưng tiền thì đỡ sao nổi Cường? nếu tiềm lực kinh tế của mình mạnh hơn hẳn tới áp đảo em gái kia thì khỏi phải bàn! đại gia đi cùng chân dài, ko có gì mất tự tin cả. vấn đề là xét về sắc đẹp thì mình trên, nhưng xét về chiều cao và túi tiền thì lại nằm chiếu dưới!
    cô bé sinh năm 90, đã làm model đc 1 năm rồi, vừa làm vừa học. tâm sinh lý thể loại này mình cũng chưa rành bao giờ :(
  5. Anxiety

Bạn hình như không đọc câu 1 của tôi, chỉ đọc câu/đoạn 2...

Mà ngoài bạn OngGiaTre thì lâu lắm rồi tôi mới thấy một bạn nam dùng từ "sắc đẹp" để mô tả về mình đấy.
  6. procs16

procs16 Thành viên tích cực

cứ chiến đi, có cơ hội là chén luôn. okê?
  7. kogioihan

kogioihan Thành viên mới

chẳng qua là cái từ "sắc đẹp" nghe nó nữ tính nên ít dùng thôi chứ còn nếu nói nôm na các cụm như đàn ông, đẹp trai, nam tính ... blah blah thì cũng quy cả ra thành Sắc Đẹp chứ còn gì.
    trả lời câu 1 của bạn thì người như mình chả có gì mà phải xấu hổ đi đi cùng or công khai cả. nhưng nếu bạn bè của em ấy tòan dân chơi thì chắc là ngại thật :)) cái này mình chưa có điều kiện tìm hiểu

@Neubiettruoc - bác cao thủ quá, chiêu đó hay đấy ^^ nhưng mà hồi sinh viên cùng trường tiếp xúc nhiều thì mới làm trò đó đc, chứ trường hợp này nàng làm model, em làm việc cùng có đúng 1 lần! cơ hội gặp gỡ ko có, chủ yếu qua điện thoại mà thôi.
    em này thuộc diện tỏ ra lạnh lùng băng giá nhưng khi tiếp xúc thì (tỏ ra) rất ngoan ngõan lễ phép và ko bao giờ để mình (or all) mếch lòng. cách xài tiền thì ko phung phí trác táng. ko phải loại mất dạy, nhưng cũng chưa biết bạn bè nào của em ấy để đánh giá mức độ dân chơi tới đâu! :(

haizzzzz. đúng là có một thì thấy thiếu, mà có hơn 1 thì mất thời gian quá!!!!!!!!!!!

PS: em hơn em ấy 5 tuội :D
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    nói chuyện với em ấy dăm ba lần, lần nào cũng vui vẻ thỏai mái, ẻm cười suốt, nhưng mà mình vẫn cảm thấy ẻm giữ thái độ đề phòng, nói chuyện 5 phần thật 5 phần ảo, ko biết là cáo thành tinh hay là gà đang lột xác nữa :( sn 90, xinh xắn trắng trẻo cao ráo, nhà giàu, lại làm model 1 năm, tầm này chắc chỉ có thể là cáo thành tinh thôi nhỉ???
  8. TonNgoKhi

TonNgoKhi Thành viên tích cực

Nói thật với bác là ko có hi vọng gì đâu,Cáo này thành tinh rùi đấy,trước mặt bác thì tỏ vẻ ngây thơ cụ thôi!Loại như em nó phải thích zai cao hơn em nó 5 7 phân cơ,đấy là về ngoại hình,còn khả năng kinh tế nữa!Nói chung là thích thì tán chứ ko có tương lai gì!
  9. songhahs

songhahs Thành viên mới

2 vế đối nhau chan chát, chỉ thiếu cái thanh trắc, thanh bằng gieo cho hợp lý nữa thì thành câu đối treo chuồng trâu hoàn hảo.=))
  10. Anxiety

Nếu "chẳng có gì xấu hổ" thì bạn cứ tán bình thường, nếu có tình cảm sẽ nên duyên.

Nếu "nhưng" thì đừng tán nữa.

Bạn biết nói với tôi là "chẳng có gì mà phải xấu hổ" cũng không có giá trị gì lắm, vì rằng khi đứng trước mặt em ấy mà cái "nhưng" nó lại đánh chết cái "chẳng có gì mà phải xấu hổ" thì rồi cũng chẳng nên cơm cháo gì. Nghe cách bạn nói thì tôi hiểu rằng cái NHƯNG nó lớn hơn trong lòng bạn. ;))
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa