1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cáo tâm sự đã từng quan hệ TD trước khi đến với gà, dừng lại hay tiếp tục?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi nhangiandatinh, 23/03/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sunny_boy

sunny_boy Thành viên rất tích cực

Theo như anh thấy thì những em như thế này nó lại rất bám.

Những người mà an ngô độn khoai, sắn sống kèm lục lạc nhiều thì khi cho ăn cao lương mỹ vị là họ chuyển sang làm con đỉa ngay.

Thế cho nên giỏi trong chuyện ấy thì phải té rồi, còn kém thì không cần nói cũng biết phải té, nói chung té đi cho xong chuyện, gái trinh đầy đường ra, việc gì phải rúc vô cái bụi rậm chi cho mệt hà.
  2. hiep88

hiep88 Thành viên quen thuộc

Trong những chữ rất to lại có dòng thơ nho nhỏ
    Từ dòng thơ nho nhỏ, có nhà thơ cóp mượn lại thích nghĩ mình hay ho

Nếu nói về vấn đề này thì là quan điểm của mỗi người và rất khó thay đổi nên mình nghĩ không nên tranh cãi hay đả kích nhau làm gì.. cũng như việc bạn theo đạo vậy, bạn tin vào đạo thì bạn nghĩ nó là tốt, còn nếu không thì tất nhiên bạn sẽ không tiếc lời chê bai sự cổ hủ của nó.

Còn với chủ topic, có lẽ sẽ chẳng bao giờ thoát được ám ảnh đó, vẫn đề còn lại mình nghĩ chỉ là bác có quyền lựa chọn hay là không thôi? bác có khả năng kiếm được 1 cô gái còn trinh và đáp ứng đầy được các đk khác của bác không?.. nếu có thì mình nghĩ không cần phải suy nghỉ nhiều nữa :-bd.. còn nếu không (hoặc không dễ dàng) thì hãy nên cân nhắc cái gì là cân thiết..

Còn với mình thì thấy nếu có thì tốt, còn nếu không thì cũng chẳng sao, quan trọng là người ta với mình thế nào.. chứ cái đó nghĩ cho cùng nó cũng phù phiếm thế nào :-??
  3. suMm3r_c0ld

suMm3r_c0ld Thành viên mới

Quá đồng ý với bác, riêng em vẫn đang yêu 1 người được gần 2 năm rồi và đã biết người ấy không còn lúc mới yêu. Quan trọng là tính cách nhân phẩm người con gái ấy thế nào chứ trinh tiết chẳng qua chỉ là 1 cái màng nhỏ mà nhiều bộ tộc châu phi còn có tục lệ phá rách bằng 1 cành cây "thiêng":-" Các bác cũng đừng nghĩ em thoáng quá, *** bừa bãi nên nghĩ thế. Là đàn ông con trai với nhau e hiểu là thằng nào cũng muốn ***, và cái thằng người yêu cũ của gái cũng thế và có rất nhiều cách có thể lấy đc trinh tiết của gái bởi vì con gái khi yêu ít tỉnh táo lắm.
  4. ongbuom

ongbuom Thành viên mới

k dưng ông trời lại cho phụ nữ cái màng đó, không dưng cái đó đc gọi là cái ngàn vàng, tôi yêu ng đó, ng đó k còn, lúc vui thì không sao nhưng có lúc nhói đau, đau hơn cả bị ăn trận đòn vì nghĩ đến cái đó, là phụ nữ nên biết giữ gìn. đừng dễ dãi để rồi sau này mang đến sự đau khổ cho người thật lòng yêu mình. hay nghĩ cho người ta 1 chút, đừng vì bản thân mình thấy k sao là k sao, k thấy người ta nói đến thì không dằn vặt............................
  5. trunghieu_pccc

trunghieu_pccc Thành viên mới

các bác nói vậy sao được.Dù có còn hay mất thì vẫn là một con người thôi nó không có gì ảnh hưởng tới hạnh phúc của mình hết,minh iu la iu chinh abn3 thân họ chứ không phải là cái đó.Cáo tin bạn nên mới nói sự thật cho bạn biết.đã chấp nhận yêu nhau thì đừng nên xem trọng quá khứ làm gì.Vì quá xem trọng quá khứ của cô ấy mặc dù nó chẳng có gì lớn cả mà chính bản thân tôi đã mất đi người tôi yêu thương nhất. Tôi khuyên bác còn yêu cáo thì đừng nhắc lại hay quan tâm đến chiện đó làm gì,hãy cho nó vào quá khứ đi.Hãy nhìn vào hiện tại và tương lai của 2 bạn kìa.Mong bạn hiểu rỏ cáo hơn và thông cảm cho cáo để tạo dựng được hạnh phúc cho cả 2
  6. giovotinh810

giovotinh810 Thành viên rất tích cực

Lâu quá mới thấy bác, mừng bác trở lại [r2)][r2)]
  7. kamikaze1982

kamikaze1982 Thành viên quen thuộc

mình lúc yêu chả quan trọng còn hay mất...nhưng rồi đến lúc mình bít được trong tg yêu mình vẫn còn qua lại vs ny cũ thì chia tay.
  8. gacanhochoi

gacanhochoi Thành viên mới

chuẩn đấy
  9. kid_of_myth

kid_of_myth Thành viên rất tích cực

Suy nghĩ cho kĩ nhé, câu này nói theo cách nói của miền Nam là "trớt hướt rồi đấy"
  10. haitest

haitest Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Nhu cầu được yêu gái còn trinh, được lấy vợ còn trinh là một nhu cầu hoàn toàn chính đáng chứ không hề nhỏ mọn hay ích kỷ như một số phát biểu nông cạn của một số chị em hay tát nước theo mưa.

Nhưng nếu vì phát hiện bạn gái đã mất trinh mà đánh giá người ta là hư hỏng thì là đánh giá sai lầm, còn nếu vì thế mà bỏ người ta thì lại là ích kỷ, nhất là khi tự bạn gái nói ra điều đó!

Ở thời buổi hỗn loạn này, nhất là ngay tại cái cốc có cái tên đầy nhân văn và mỹ miều là Tư Vấn Tình Yêu này, các đàn anh đi trước thường chỉ bảo đàn gà mánh khoé làm sao để xâu kim gái nhanh nhất có thể thì chuyện trinh tiết gần như chỉ là phù phiếm, mò kim đáy bể.

Còn được cái trinh tiết thì càng quý, không có thì cũng nên chấp nhận. Quan trọng là bản chất người con gái, tình cảm, sự quan tâm gắn bó, sự chung thuỷ với nhau thế nào.

Ai cũng có quá khứ, điều quan trọng nhất là làm sao quá khứ phải thật sự là quá khứ, quá khứ không ảnh hưởng tới hiện tại, thế là ngon rồi!

Tớ cũng rất mong lấy được vợ còn trinh, nhưng tớ không cố gắng để đạt được cái điều đó bằng mọi giá. Cái điều tớ muốn đạt được sau cùng là một gia đình hạnh phúc ngay cả khi ở bên một người vợ không còn trinh. :-*

PS:
    Tất cả những bạn gái lâm vào hoàn cảnh bế tắc khi ko còn sở hữu cái mong manh dễ vỡ ấy, nếu muốn có nhu cầu chia sẻ thì liên lạc với tớ theo địa chỉ nhà riêng tại đường link dưới chữ ký. Rất vui vẻ được đón tiếp :x

----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Bài viết đã bị ẩn vì tự gộp linh tinh