1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cáo tâm sự với em về ny cũ...

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi herohieu, 08/04/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. herohieu

herohieu Thành viên mới

Bác nào vào phán cho thằng em tỉnh ra đê
  2. dribaes

dribaes Thành viên mới

Ặc ặc, tư vấn gì nữa ku ?
    Gái đã rủ đi nhậu mà còn phải lên đây hỏi nữa, móa, chán chú quá.
    Mà chú phải mô tả kĩ kĩ chút, chuyện trai cũ của gái thì coi như là xong rồi ( theo lời gái là đùa). Còn chuyện tiếp theo như nào thì chú phải cho mọi người biết kĩ hơn về gái thì mới xúi dại chú được.
    Vd như : gái tên gì ? Nhà ở đâu ? học trường gì ? Có chị em gái hay không ? Chị em gái đã có chồng chưa ?( Cái này rất là quan trọng đối với một số đồng chí trên đây). Số điện thoại nhà gái ? Nhà gái có gần nhà anh không ? ( cái này chú PM riêng cho anh).
    Một năm rồi mà chú còn để gái cứ phất phơ giữa chợ thế thì hỏng. Mà gái nó thử phản ứng chú đấy, xoắn quá rồi đấy. Chú dứt điểm cho anh nhờ.
    Anh hạn cho chú 01 tuần nữa là phải dứt điểm, chú mà không dứt điểm được thì dỏm quá, dắt xe lên lề ngồi chơi đi. Chú nên bàn giao cho anh, đảm bảo trong vòng 01 tháng là có kết quả.
    Thân.
  3. namcao9X

namcao9X Thành viên mới

Hì , bác thấy không , em nói cũng gần đúng đấy chứ , giờ gái tâm sự người yêu , người tình nọ kia nó rất là bình thường , ko đáng để bận tâm đâu , mà em cảm giác là gái nó đang bật đèn xanh cho bác đấy chứ , bác xúc tiến nhanh nhanh lên cái , để lâu gái nó lại cười cho ;))
  4. Loveu4ever90

Loveu4ever90 Thành viên mới

Tưởng bác cũng giống em, cũng bị cáo kể lể về ex.
    Hóa ra cáo của bác chỉ đùa còn em thì biết cả sở thích, sở ghét, tật xấu của thằng ex kia, bởi vì cứ rảnh là cáo nhai đi nhai lại như điệp khúc
    bực cả mình