1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cao thủ chơi poker online ăn tiền giới thiệu 7 chiến thuật chiến thắng người nào cũng muốn biết

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi vantam2211, 20/11/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vantam2211

vantam2211 Thành viên quen thuộc

Cao thủ chơi poker online ăn tiền giới thiệu 7 chiến thuật chiến thắng người nào cũng muốn biết
    Chơi poker online đánh bài online ăn tiền thật ăn tiền thật chắc hẳn ko còn lạ lẫm gì mang đại phần đông các game thủ, tuy vậy ko đồng tức thị game thủ nào cũng chơi giỏi poker. Vậy phải làm như thế nào? Đừng quá lo lắng bài viết này mình sẽ san sẻ 7 bí kíp mà mình học hỏi được qua các cao thủ chơi poker cực dễ hiểu để các bạn mang thể tiện dụng chiến thắng . Hãy theo dõi bài viết để sở hữu thể tham dự chơi ngay thôi nào!

Poker là bộ môn chuyển thể trong khoảng bộ bài Tây 52 lá. Poker hay còn được gọi là Texas Hold’em là kiểu đánh bài ăn tiền được bắt nguồn trong khoảng thời Trung Hoa sau đó lớn mạnh rộng khắp các nước châu Á. Hiện nay thì game này hơi phổ thông trong cùng đồng game online ăn tiền thật vì nó có cách chơi thuần tuý và có tính giải trí cao. Tuy thế để chơi giỏi poker không hề điều dễ dàng giả dụ các bạn không biết các bí kíp ngay sau đây.

1. Quan sát
    Biết Quan sát người chơi cộng để hiểu cách đánh bài của họ là rất quan yếu giúp bạn đưa ra chiến thuật chơi thích hợp. Muốn vậy đòi hỏi ở bạn tâm lí chơi lâu bền, vững vàng.

1. đề cập và hành động cùng lúc
    Dù các bạn làm hành động gì thì cũng phải kể cho rõ ràng rồi mới được đặt chip vào. Hãy chú ý điều này để không bị phạt nhé.

1. Cách đặt chip
    Mình khuyên bạn hãy đặt chip với mệnh giá cao ở dưới cùng giảm thiểu việc bị mất trộm tác động đến cuộc chơi của bạn, đạt chip nơi dễ Nhìn vào nhất vì ỏ đấy cực nhiều người hỗ tương chỉ cần các bạn bất cẩn một tí thôi là xong luôn. Thêm vào đó đừng dại gì mà để chip trong túi nhé, lúc ấy bạ n đã vi phạm luật chơi và sẽ bị loại khỏi trò chơi ngay đấy.

1. ko được để lộ bài
    Điều này với vẻ như ai cũng biết các vẫn ko giảm thiểu gỏi được, hãy lưu ý cao độ để ko lộ bài của mình thí dụ như dealer vơ vội hay các bạn lỡ phẩy tay dễ lật bài.

1. không được nặn bài
    bạn không nên nặn bài vì nó dễ cho đối thủ đoán được tình trạng tâm lí của bạn, trong khoảng ấy khiến các bạn càng áp lực dễ dẫn tới tâm lí bất ổn

1. tới lượt mình hãy chơi thật nhanh
    không đùa đâu mà là thật đấy, tốc độ chơi bài ảnh hưởng đến số tiền mà ta giành được, giả dụ bạn chơi quá chậm còn khiến cho đối thủ tức giận gây áp lực tâm lí lên cho bạn.

1. giúp đỡ dealer lúc cấp thiết
    Việc giúp dealer những việc như chơi đổi chip hay bắt dealer đếm chip mất thời gian vừa giúp mọi người nhìn nhận các bạn là một game thủ chuyên nghiệp mà còn giúp bạn hạn chế khỏi sự săm soi của dealer đó.

quả tình chơi poker ăn tiền thật ko quá phức tạp như các bạn nghĩ đúng không? Nhưng muốn tở thành người chơi giỏi thì không đơn thuần như vậy đâu nhé nó đòi hỏi năng lực cũng như kinh nghiệm của người chơi đó. Những bí kíp mình chia sẻ mong bạn học hỏi được phần nào. Hãy tham gia chơi poker để thử sức chính mình ngay thôi nào. Chúc bạn may mắn nhé!