1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cáo vừa chia tay người yêu, Gà cũng thế! Kưa luôn Cáo có được không?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi jar30584, 15/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jar30584

jar30584 Thành viên mới

Cáo vừa chia tay người yêu, Gà cũng thế! Kưa luôn Cáo có được không?

Chào mọi người!
    Em muốn các các tư vấn giúp em 1 chuyện:
    Em thì vừa mới chia tay cô bạn em để cô ấy đi du học và khả năng là định cư, do đó em cũng chẳng còn gì để mà hy vọng nữa( dù trước đó em cũng đã từng hy vọng rất là nhiều), nhưng em xác định rồi thế nên chấm dứt thôi. Sau ngày em chia tay cô bạn em thì em buồn lắm, ko nói chuyện với ai cả. Đúng lúc ấy thì Cáo xuất hiện, Cáo động viên và khuyên bảo em nhiều, em thấy phải cảm ơn Cáo nhiều, vì những điều Cáo nói rất đúng...Sau đó tự dưng Cáo buột nói ra với em là Cáo cũng mới chia tay người yêu xong (chia tay trc em), mặc dù Cáo với ny yêu nhau gần 4 năm trời, cứ tưởng là sắp có 1 The ending rồi, thế mà vẫn chia tay nhau, cũng bất ngờ lắm. Chắc lúc đó có thể là 2 tâm trạng giống nhau, có thể đồng cảm cho nhau chăng? Từ hôm đó đến nay em và Cáo SMS cho nhau nhiều hơn trc đó (trước đó chỉ là xã giao thôi), ngày nào cũng ít nhất 3 tn hỏi han, công việc. Được 3 tuần nay rồi! Theo các bác bây giờ em phải làm như thế nào để có thể cưa được Cáo! Thực sự em cũng rất quý Cáo từ trước kia cơ, nhưng Cáo có ny rồi nên em ko dám gì cả .
    Thanks các bác trước!

(K biết Cáo có mò mẫm trong này ko nhỉ? )
  2. De

De Thành viên rất tích cực

Được...nhưng cẩn thận rơi vảo trường hợp cả 2 lại làm một vụ chia tay nữa, chỉ vì cả 2 tạm thời đến với nhau khi đang hụt hẫng và cần bấu víu.. Lúc đấy lại đau lần nữa...chả vui lắm.
  3. hungla85

hungla85 Thành viên mới

bác nhanh thật,vừa chia tay đã mò mẫm cáo mới rồi.e xin cái ghế ngồi hóng thôi ah.học tí kinh nghiệm tác nghiệp
  4. anhyeuemlam

anhyeuemlam Thành viên quen thuộc

đôi khi sự trống trải làm ng ta muốn tìm sự thay thế
    hãy để 1 thời gian để xác định đã bác ạ!
  5. yeulam13lan

yeulam13lan Thành viên mới

Dù gà hay cáo, khi chia tay người yêu đều rất trống trải. muốn tìm 1 nơi để bấu víu. Thiết nghĩ cáo tìm đến bác thì bác cũng phải có điểm gì hơn những thằng khác. nhắn tin 3 tuần la` nhieu` roi`. bây giờ đánh giáp lá cà di bac'' ... trong trường hợp này bác nên ôn lại lý thuyết của thầy azazuj...
  6. uocmo2009

uocmo2009 Thành viên mới

kưa luôn và ngay, thời buổi bây h là fải thực tế và thực dụng, máu là chiến, kưa đi, cáo đổ ngay đấy, lấp khoảng trống cả 2 bên =))
  7. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Đây là thời điểm tốt nhất để Múc.
    Nhanh, khẩn trương, ngay và luôn. Càng để lâu cơ hội của chủ thớt càng nhỏ. Đây là lúc gái chơi vơi nhất , có thể coi như người chết đuối vớ được cọc.
    Nhắc lại lần nữa, thời cơ chỉ đến một lần. Chủ thớt không tận dụng được thì sau này chớ có hối hận. Vì vậy, hành động phanh nhanh, gọn lạnh, một đòn là phải banh trần gái ra cho dù ở những phút ban đầu gái có kháng cự.
  8. songhahs

songhahs Thành viên mới

Cứ tiếp tục giả...buồn. Buồn sâu sắc vào, mặt khó đăm đăm như sư đi cầu thực ấy.
    Nếu em kia thích cậu thì sẽ nhảy bổ vào vuốt tóc sờ tai an ủi, lâu dần nó sẽ thành thói quen ( mà ta hay phét lác gọi là đồng cảm).
    Kế này chả khác kế " Giả chết bắt quạ " là mấy.
    Chúc live show thành công tốt đẹp!

9. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

hỏng , dư cách của bác này là hỏng . mặt âu sầu gái nó lại nghĩ ko quên đc tình cũ, fải thể hiện dứt là đã hết , chỉ là kỷ niệm, còn h mối quan tâm mới của anh là em , và vì chúng ta đang cùng chung cảm xúc , hoàn cảnh , bla bla ,
    nói chung ,luôn và ngay là chân lý quá chuẩn, nghe mợ đi em
  10. Newchicken

Newchicken Thành viên mới

Mợ, chú thím nói thế này thì sắp tới sẽ có 2 trái tim đồng cảm vồ lấy nhau rồi