1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cấp cứu cấp cứu em zới cả nhà ơi

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi heoluoimengu, 18/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heoluoimengu

heoluoimengu Thành viên mới

Cấp cứu cấp cứu em zới cả nhà ơi

Ôi trời mình đang khốn khổ vì cái mẹc của mình quá,mong cả nhà ra tay nghĩa hiệp cứu em zới ạ,em zin đa tạ ngàn sao lun ah
    Tự dưng khoảng hơn 1 tháng nay mặt mình ko bít bị nóng hay sao mà nổi mụn hột cọm cọm ở dưới da rất nhìu,nhất là 2 bên má gần cánh mũi, trán và cằm ạ.
    Mà mấy cái mụn này ko có đầu,để 1 tgian lâu nó mới đen đầu rùi mới nặn ra được ạ,có khi nó sưng táy lên chù vù đau dã man lun huhu...
    tình hình là năm nay mình đã 27t roài, cảm thấ da mặt đang bị lão hóa trầm trọng hay sao ý,vì hối trước nó căng,mịn & sáng sủa lém,còn bi giờ hichic...da tối hùi,mềm ùi ko có sức đàn hồi jì cả,nhìn thấy chán lắm ạ.

Nên mình xin mạng phép nhờ cả nhà chỉ giúp cách trị mấy cái mụn đó & chăm sóc da sao cho nó tươi trẻ như hồi trước zới ạ,chưa có chồng mà thấy ớn rùi,hic...
  2. mengocchua

mengocchua Thành viên mới

Em ui đi khám đi đã, xem nguyên nhân gì, do môi trường bụi bẩn hay do nội tiết đó, kiểm tra xem chế độ ăn ngủ, làm việc có gì bất hợp lý không đã. Đừng nặn mụn làm thâm mặt và to lỗ chân lông ra đấy, sau muốn làm trắng mịn lại khó lắm.
    Tìm được nguyên nhân rồi mới có cách để chữa trị và chăm sóc da được.
    Chúc em mau lành.