1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cấp cứu gấp các cao thủ giúp thằng em với!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vanthuy12a2, 23/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

e cũng được sờ đùi như bác rồi :)) nhưng là năm lớp 10 cơ,e ngồi cạnh một e con này nó không xinh nhưng được cái da trắng với lại dáng chuẩn,e ngồi bịa câu chuyện hồi cấp 2 có thằng bạn e nó dê lắm gặp con gái nó cứ lại sờ đù rồi bảo: ê bạn có cái quần bò mài giống mình hey,e vừa kể vừa sờ đùi e nó diễn tả lại hành động của thằng e vừa bịa ( phê đừng hỏi:)) ),đang phê thì thằng ngồi sau nó phán : ah,thằng H (tên e) sờ đùi con Linh kìa,ậu mợ e rụt tay lại ngay,thấy e nó không phản ứng e sờ phát nữa và ăn ngay 1 tát,ơ đang máu phát nữa ăn 1 tát nữa,cơ mà nhẹ lắm các bác (hay là đang phê nên không có cảm giác các bác,nhưng không lằn 5 ngón tay,chắc là nhẹ rồi:)) ),cộng nhận với bác chủ top sờ đùi gái phê thật:)):P
  2. thislove

thislove Thành viên rất tích cực

thế thì chẳng có lí do gì để không cua đc cáo cả .
  3. TheDoEm

TheDoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chạm đùi qua một lớp quần rồi thì còn cảm nhận gì nữa . Vẫn nhớ như in hôm đấy gái mặc quần short , tay mình thì nóng nhưng da thịt gái thì mát lạnh . Lúc chạm vào cứ như kiểu là hắt nước vào cục than đang cháy . Cảm giác tê hết cả người ,đêm về thao thức không ngủ được . :-O
  4. vanthuy12a2

vanthuy12a2 Thành viên mới

sau 1 hồi bơ gái đã có tín hiệu khả quan.hôm qua mình nhắn tin cáo đã trả lời sau 1 thời gian im lặng nhắn đôi 3 tin thì cáo im lặng tiếp nhưng có điều mình thấy cáo vẫn nhớ những điều mình khuyên cáo như chịu khó ăn uống để cáo mập hơn 1 chút....h vẫn chưa đoán đc cáo đã nguôi ngoai vụ hôm nọ chưa.các cao thủ cho ý kiến cho mình đc ko? và lúc này đã bắt đầu nên rủ cáo đi chơi đc chưa hay nên làm j đây?
  5. vanthuy12a2

các cao thủ giúp thằng em gà cái.tối nay em có gọi điện cho cáo rủ 1 buổi hẹn đi chơi sau 1 thời gian bơ cáo đã nhấc máy.nói chuyện 1 lúc cáo đồng ý chiều tối mai đi chơi.30 phút sau cáo nhắn tin mai em lại không đi được hẹn anh hôm khác,từ hôm hành động tạp cảm xúc cho gái đến h đã đc 10 ngày nhưng mình vẵn chưa đoán được cáo đang nghĩ j còn suy nghĩ lung tung vụ hôm nọ không hay đang muốn thử mình.giờ mình nên làm j tiêp theo bây h các cao thủ cho em lời tư vấn nhé? thanks
    bổ sung nghe cáo nói để đc ra ngoài cáo đều phải xin phép mẹ cáo mẹ cáo quản quá chặt h mình nên dùng cách nào để rủ cáo hẹn ra ngoài bây h? chỉ cần hẹn đc ra ngoài đảm bảo mình sẽ làm cáo ấn tượng đc ngay mong các cao thủ giúp đỡ em?
  6. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Sẵn dịp đang tán gái, anh bày cho chú vài khẩu quyết căn bản.
    1. Giả mù sợ mưa - có tai như điếc, có mắt như mù, có c* như không có. Chú phải ém nhẹm mấy cái testosterone của chú đi, nó nói gì kệ mịa nó. Phải tâm niệm như thế thì khi đi đẽo gái mới không sờn lòng. Ta phải cưa gái, phải làm cho gái xao xuyến chứ không phải gái làm cho ta nản chí.
    2. Thế: chủ động là vàng.
    a) Gái rất hay bơ. Đừng xoắn quá vì nếu gái thật sự thích chú, đó chỉ là phép thử tình yêu. Gái cần một sự cân đo đong đếm hoàn hảo về chiều sâu tình cảm của chú. Không phải lúc nào cũng có thể xảy ra những trường hợp kịch tính như phim Hàn nên một phép thử - "bơ lác" là điều cần thiết. (Chú biết đó, mấy đứa con gái ăn chắc mặc bền lắm)
    - Thuốc: gái càng bơ ta càng phải hăng hái. Nửa đêm đập cửa nhà la toáng lên càng tốt. Gái không bao giờ trách người yêu bồng bột nhưng chỉ trách thiếu tình cảm.
    b) Giữ nhiệt: đôi lúc quá gần đâm ra nhàm, cái này chỉ áp dụng khi 2 đứa đã đi quá ngưỡng hôn môi 3 lần. Lần thứ 4 chú cancel cuộc hẹn đúng 20p trước giờ G. Té đi mua quà cho gái. Đương nhiên gái sẽ giận, chú sẽ bịa ra 1 lý do nào ngọt ngào và thích hợp để thanh minh cho mình. Nói dối mình bận nhưng hóa đơn lại bấm đúng giờ hẹn gái là một điểm cộng.

Tổng kết: Tán gái là một quy trình ******** cảm lên xuống, giữ nhiệt ở mức vừa phải. Phải có xuống mới có lên, thối 1 bước để tiến 10 bước đôi khi cũng là 1 đòn độc của các cao thủ.

Chúc chú sớm có gấu.
  7. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Lại tái phát bệnh liên thiên rồi. Vắng anh mấy hôm mà chú đã chạy tung tăng khắp diễn đàn rồi lại lẻn vào các topic khác ăn nói loạn xì ngầu lên thế này. Lại còn bán thuốc lung tung nữa. Chỗ của chú là ở quán tán dóc. Về quán đi chú!

Để anh chấm điểm phê bài cho chú Kèn nhé:

Như thế này thì khác gì một thằng tàn phế? Vừa mù, vừa điếc, lại hơi hâm hâm nữa (trời không mưa vẫn mặc áo mưa), lại còn có mỗi cái ca tút cũng đứt nốt thì ra cái thể loại gì ko biết :)). Như thế trong mắt gái hình ảnh chú sẽ là gì? Xin thưa: thằng tàn tật => thương binh cũng phải cỡ 1/4 =))

=>0,5 điểm

Thuốc gì? Thuốc chuột hả? :))

Vì ngu nên gái mới bơ. Bị gái bơ thì nửa đêm đến đập cửa tru tréo. Đúng! Gái sẽ không trách chú Kèn là bồng bột, nhưng đảm bảo hình ảnh của chú Kèn trong mắt gái chỉ có 6 từ: Đã ngu lại còn nhiệt tình => Chắc chú Kèn cũng đã nghe cô giáo giảng rằng "ngu ngốc cộng nhiệt tình bằng phá hoại" rồi phải không? =))

=>0 điểm

Cộng vào xoong! Bí kíp dạy là không tặng quà cơ mà! Quên bài hả? hờ hờ... =))

=>0,5 điểm

Anh có hoa mắt không? Lên lên xuống xuống cái gì? Hình như anh ko nhầm thì chú Kèn đang tường thuật về một đoạn ******** trong phim *** hay sao í nhở? :D . Món này anh cũng thích. Hay đấy! thêm cho chú nửa điểm.

=>1 điểm

Rồi! Chú viết linh tinh, xui bậy người ta thế rồi cuối cùng làm phát chúc người ta có gấu thì có phải là đùa dai quá rồi không? Khác gì thả vào nón bạn ăn xin một nắm kứt trâu rồi nhăn nhở chúc ngon miệng.

Tổng cộng: 2 điểm => Còn chưa vượt qua điểm trung bình của gà :o)

P/S: Lần sau đừng nói linh tinh spam topic của các bạn nhé. Thích viết liên thiên chú cứ post trong quán cho anh >"<
  8. vanthuy12a2

cảmm ơn các cao thủ đã góp ý đôi lời.thằng em thì chẳng xoắn cáo lắm em vẫn có giữ cho mình cái đầu lạnh nên vẫn chưa làm j quá gà thì phải.bây h mong các cao thủ góp đôi lời tư vấn chiến tiếp cao ra sao ? đoán xem tâm lí cáo hiện tại thế nào em khó đoán quá ? thanks mọi người trước
  9. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lâu lắm rồi đi ị xong mới có người dội nước, chùi mông hộ. Anh thích lắm. Chú Alp cứ tiếp tục phát huy nhé [:D]
    Nói thật với chú, anh nghĩ cái đếch gì chú cũng biết, đến chùi mông cho anh mà chú cũng biết thì anh nghĩ không gì là không thể với chú. Anh thì xưa nay vẫn bị làm phiền nhiều vì quá hot, nhưng anh không ngờ là chú lại là hooligan trong Kensai FC. Mới đầu anh thấy có thằng lẵng nhẵng theo cũng hơi bực mình, giờ quen rồi, hay anh cho chú sợi xích vào cổ nhé! [r24)] Khi nào rồi anh dẫn chú đi thiến để không phải động đực.
  10. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Lại nói liên thiên lảm nhảm gì đấy? Anh mở quán tán dóc ra là để vào đó spam. Còn những chỗ như này thì để người ta viết bài đoàng hoàng. Chú đừng bê ngay sang quán cho anh. Anh xin chú!
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Lại nói liên thiên lảm nhảm gì đấy? Anh mở quán tán dóc ra là để vào đó spam. Còn những chỗ như này thì để người ta viết bài đoàng hoàng. Chú đừng bê ngay sang quán cho anh. Anh xin chú!