1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cấp cứu gấp các cao thủ giúp thằng em với!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vanthuy12a2, 23/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Lại nói liên thiên vớ vẩn gì vậy?

Anh thật không hiểu cái mông của các chú nó có cái gì mà suốt ngày thấy các chú đem lên diễn đàn khoe mông vậy hả? Các chú định quấy dối ******** trong diễn đàn đấy à? Anh mở quán tán dóc là để các chú vào đó mà spam, còn chỗ này là để người ta nói chuyện đoàng hoàng cơ mà.

Nếu nói chuyện chuyên môn thì tiếp tục viết ở đây, còn nếu khoe mông, khoe hàng họ nọ kia thì về quán cho anh nhờ. Chú bê ngay cái vụ khoe mông này về quán cho anh nhé!

Tính anh nhiều lúc vui vẻ nhưng ngược lại cũng rất nghiêm khắc. Chỗ nào cần đoàng hoàng là phải đoàng hoàng. Quan điểm rõ ràng thế, chú thực hiện và dừng ngay việc show hàng cho anh.
  2. ThoongTienSinh

ThoongTienSinh Thành viên mới

Thoong tui nghe các hạ nói thì để chủ topic trên thực hiện được các điều này thì phải nói quá khó. Vấn đề của chủ topic là đang bị gái nó vần mà không biết cách gỡ ra như thế nào^:)^ Thoong tui cũng không dám đưa ra lời góp ý vì trên này đã có nhiều cao nhân rồi. Tui chỉ muốn nói ngắn gọn: Chủ topic muốn không bị gái vần thì nên nắm giữ mọi tình huống đằng chuôi (n[COLOR=Red]ắm m[/COLOR][SIZE=3][COLOR=Red]ột c[/COLOR][SIZE=3][COLOR=Red]ách l[/COLOR][SIZE=3][COLOR=Red]ịch s[/COLOR][SIZE=3][COLOR=Red]ự ng[/COLOR][SIZE=3][COLOR=Red]ư[/COLOR][SIZE=3][COLOR=Red]ời l[/COLOR][SIZE=3][COLOR=Red]ớn)[/COLOR] [/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE]và c[SIZE=3]ách n[SIZE=3]ắm th[SIZE=3]ì nhi[SIZE=3]ều [SIZE=3]cao nh[SIZE=3]ân t[SIZE=3]ư v[SIZE=3]ấn r[SIZE=3]ồi [SIZE=3]đ[SIZE=3]ó[r2)][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE] Lưu ý: Tuyệt đối không bồng bột:-bd
  3. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Lại nói liên thiên vớ vẩn gì vậy?

Anh thật không hiểu cái mông của các chú nó có cái gì mà suốt ngày thấy các chú đem lên diễn đàn khoe mông vậy hả? Các chú định quấy dối ******** trong diễn đàn đấy à? Anh mở quán tán dóc là để các chú vào đó mà spam, còn chỗ này là để người ta nói chuyện đoàng hoàng cơ mà.

Nếu nói chuyện chuyên môn thì tiếp tục viết ở đây, còn nếu khoe mông, khoe hàng họ nọ kia thì về quán cho anh nhờ. Chú bê ngay cái vụ khoe mông này về quán cho anh nhé!

Tính anh nhiều lúc vui vẻ nhưng ngược lại cũng rất nghiêm khắc. Chỗ nào cần đoàng hoàng là phải đoàng hoàng. Quan điểm rõ ràng thế, chú thực hiện và dừng ngay việc show hàng cho anh.
  4. vanthuy12a2

vanthuy12a2 Thành viên mới

anh em vào tư vấn giúp gà gấp đc không.giờ chuyện của mình đang biến chuyển không lường cáo không chịu gặp mặt gọi điện không nhấc máy thái độ gái né tránh mình kinh khủng có phải mình thất bại rồi không? anh em giúp mình đi h mình đang bế tắc quá.thanks
  5. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác phải nói rõ nguyên nhân thì ae mới giúp được chứ,bác có làm gì quá không:-w
  6. vanthuy12a2

như mình xin tư vấn ở trên sau buổi hẹn xem phim đó gọi điện không nghe máy,,,.mình theo kế hoạch bơ gái không nhắn tin gọi điện j cả.đến 4 ngày sau hôm tối thứ 3 vừa rồi mình nhắn tin thấy cáo trả lời đc 3 tin thì không thấy trả lời.đến tối hôm thứ 4 mình gọi điện rủ cáo đi chơi cáo bắt máy đồng ý chiều tối mai 2 đứa gặp nhau.nhưng khoảng 30 phút sau cáo nhắn tin lại ''mai em không đi được có j hẹn anh hôm khác'' mình nhắn lại nếu em bận vậy để hôm khác nhé.ok.đến tối hôm thứ 6 mình có gọi điện cho cáo 2 cuộc không thấy cáo bắt máy.thử gọi lại số máy lạ xem cáo bắt máy không cũng không thấy cáo trả lời.sáng nay mình lấy máy thằng cu em gọi điện cho cáo nói đề cập đến vấn đề rủ cáo mai đi chơi chụp ảnh cùng mình.cáo bảo mai em bận mất rồi.mình liền bảo chiều nay em rảnh chứ?cáo bảo em bận đi với bạn mất rồi.theo cảm nhận qua điện thoại cáo rất thờ ơ lạnh nhạt hình như không còn hứng thú muốn đi chơi với mình nữa thìn phải.theo các cao thủ gà em nên là j bây giờ? không biết cáo đang nghĩ j vì mình? không biết cáo đang thử độ kiên nhẫn của mình.giờ em đang khó nghĩ quá.mọi người giúp em với.mình và cáo không gặp mặt đã 12 hôm rồi.anh em vào tư vấn cái
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    như mình xin tư vấn ở trên sau buổi hẹn xem phim đó gọi điện không nghe máy,,,.mình theo kế hoạch bơ gái không nhắn tin gọi điện j cả.đến 4 ngày sau hôm tối thứ 3 vừa rồi mình nhắn tin thấy cáo trả lời đc 3 tin thì không thấy trả lời.đến tối hôm thứ 4 mình gọi điện rủ cáo đi chơi cáo bắt máy đồng ý chiều tối mai 2 đứa gặp nhau.nhưng khoảng 30 phút sau cáo nhắn tin lại ''mai em không đi được có j hẹn anh hôm khác'' mình nhắn lại nếu em bận vậy để hôm khác nhé.ok.đến tối hôm thứ 6 mình có gọi điện cho cáo 2 cuộc không thấy cáo bắt máy.thử gọi lại số máy lạ xem cáo bắt máy không cũng không thấy cáo trả lời.sáng nay mình lấy máy thằng cu em gọi điện cho cáo nói đề cập đến vấn đề rủ cáo mai đi chơi chụp ảnh cùng mình.cáo bảo mai em bận mất rồi.mình liền bảo chiều nay em rảnh chứ?cáo bảo em bận đi với bạn mất rồi.theo cảm nhận qua điện thoại cáo rất thờ ơ lạnh nhạt hình như không còn hứng thú muốn đi chơi với mình nữa thìn phải.theo các cao thủ gà em nên là j bây giờ? không biết cáo đang nghĩ j vì mình? không biết cáo đang thử độ kiên nhẫn của mình.giờ em đang khó nghĩ quá.mọi người giúp em với
  7. lady_man

lady_man Thành viên tích cực

@: thế éo nào mà mỗi chuyện nt rủ gái đi chơi mà chú vội vàng thế, tính khủng bố điện thoại gái hả ,ko rủ đi được thì vào đây spam cho đỡ ghiền hả chú.

"không biết cáo đang thử độ kiên nhẫn của mình"=> gái nó khó chịu chú rồi, phải để cho gái có thời gian cho các mối quan hệ khác chứ

"không biết cáo đang nghĩ j vì mình" => gái nó nghĩ chú biến đi chỗ khác cho gái nó nhờ, lúc nào cũng có cái đuôi canh me, hở ra chút là spam điện thoại.

Thuốc: cưa vài gái khác cho cảm xúc nó lắng xuống đã. Lần sau rủ ko được thì đợi tầm 7-10 ngày thì rủ.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    @
    : thế éo nào mà mỗi chuyện nt rủ gái đi chơi mà chú vội vàng thế, tính khủng bố điện thoại gái hả ,ko rủ đi được thì vào đây spam cho đỡ ghiền hả chú.

"không biết cáo đang thử độ kiên nhẫn của mình"=> gái nó khó chịu chú rồi, phải để cho gái có thời gian cho các mối quan hệ khác chứ

"không biết cáo đang nghĩ j vì mình" => gái nó nghĩ chú biến đi chỗ khác cho gái nó nhờ, lúc nào cũng có cái đuôi canh me, hở ra chút là spam điện thoại.

Thuốc: cưa vài gái khác cho cảm xúc nó lắng xuống đã. Lần sau rủ ko được thì đợi tầm 7-10 ngày thì rủ.
  8. lifeforce03

lifeforce03 Thành viên mới

Bây giờ em nó đã chuyển sang chế độ đề phòng từ cái buổi tối đó.
    Anh nghĩ có cái sai nữa là khi chú gọi đt nó ko trả lời rồi lại dùng số khác nháy nó, lần đầu thì nó còn nghi ngờ chứ đến lần thứ 2 nó đã chắc chắn chú làm trò này rồi.
    Tốt nhất vẫn là giãn ra ngồi chờ cơ hội, khoảng 4-5 hôm nữa (sát 8/3) thử gọi hỏi thăm thôi, nhớ đừng rủ đi chơi gì vội.
  9. vanthuy12a2

thanks mọi người đã tư vấn. h cáo đề phòng mình ghê quá chắc khó mà rủ đi chơi đc rồi.h chỉ có lại bơ tiếp thôi tầm 7-10 ngày như lady_man tư vấn còn 8/3 mình định bỏ qua luôn không gọi điện nhắn tin j cả hôm đó. thế có đc không anh em ? hay làm j hôm đấy bây h? mình thì đang định tán thêm em khác trong mấy ngày này cho cân bằng lại đỡ xảy ra sai xót.sau đó im lặng 10 hôm rủ cáo lại đi chơi xem sao thế đc chứ?mọi người có cao kiến j cứ tư vấn nhiệt tình nhé cảm ơn.
  10. lifeforce03

lifeforce03 Thành viên mới

Chú Văn thú y! Cứ vài hôm nữa nghỉ ngơi cho khỏe. Đến tầm mùng 6 gọi cho em nó tán phét xem thái độ thế nào đã.
    Quan trọng hôm đấy trong sáng tí nói chuyện vui vẻ, thái độ em nó vui thì có thể rủ đi chơi ngay nhưng tạm thời chưa nên đi vào các ngày quan trọng - vì chú gây áp lực cho em nó.