1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cấp cứu gấp các cao thủ giúp thằng em với!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vanthuy12a2, 23/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. skill_boy

skill_boy Thành viên tích cực

Đoạn sử lý của e nó giống y hệt như 1 e của mình,ko biết là e nó nghĩ gì khi dùng đòn này nữa.
    Lúc mình thấy có tình thế có biến nên ko nt gọi điện e ấy 2 tuần mà vẫn ko thấy e nó ý ó gì luôn. Thấy thế thành đang thất thủ lên mình nt tỏ tình thì e nó nhắn lại ngay và mình đc nhận vào danh sách anh trai =(( .
    Bây giờ lên ko nt gọi điện gì hết đến mùng 6 gọi rủ mug 8 đi chơi, nêu kêu bận thì lại rủ mug 7. nếu vẫn kêu bận thì dập máy, độ nửa tiếng sao cái tin đại lọa "e ghét anh lắm đúng ko?" nếu ko trả lời thì thôi còn nếu trả lời thì tùy cơ ứng biến để để e nó biết rằng mình ko biết là mình làm gì sai mà e cáo hờ hững như vậy.
  2. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đỏ:trả tiền bản quyền @skill_boy ơi:)),bác top không yếu tim có thể làm cách này,e không khuyên khích đâu[-X,bác cũng nên chuẩn bị tinh thần nha:-bd
  3. skill_boy

skill_boy Thành viên tích cực

Bản quyền ở đâu để trả :)). cái đấy đễ mà, như thế mà ko làm đc thì sao hạ đc cáo chứ >:).
  4. lady_man

lady_man Thành viên tích cực

" 8/3 mình định bỏ qua luôn không gọi điện nhắn tin j cả hôm đó" =>uh, đúng rồi, chú cần gái quá đâm ra lúc nào cũng nghĩ về gái Chú có chị gái, em gái ,vv... ko? Nghĩ về họ chút đi, 8/3 mua quà tặng mấy người đó đi, dành thời gian cho họ sẽ làm tâm trạng chú thư giãn,thoải mái nhiều đấy, như thế hình ảnh gái trong đầu chú sẽ xóa nhòa đi vài phần !!^^!!

"chỉ có lại bơ tiếp thôi " => chú biết bơ là gì ko? ý nghĩa của nó là trong thời gian đó ko nghĩ về gái, ko nhớ về gái, ko tưởng tượng về gái.

" mình thì đang định tán thêm em khác trong mấy ngày này cho cân bằng lại đỡ xảy ra sai xót" => tán thêm để cảm xúc cân bằng lại là đúng, nhưng ko phải " là đỡ xảy ra sai xót" , chú nghĩ như thế chỉ để đối phó với chính cảm xúc của chú thôi, ko có ích gì cả

Trong thời gian này hãy quên gái đi, ko nghĩ về gái, ko nhớ hay tưởng tượng về gái đến khi nào gái liên lạc lại. Sẵn sàng chấp nhận mất gái nếu gái ko liên lạc lại. Mỗi khi suy nghĩ về gái hiện trong đầu chú, hãy quan sát ý nghĩ đó và ko làm gì cả, tự suy nghĩ đó sẽ biến mất.
  5. vanthuy12a2

vanthuy12a2 Thành viên mới

cảm ơn bác.bác tư vấn mà làm thằng em thông cả đầu.''Trong thời gian này hãy quên gái đi, ko nghĩ về gái, ko nhớ hay tưởng tượng về gái đến khi nào gái liên lạc lại. Sẵn sàng chấp nhận mất gái nếu gái ko liên lạc lại. Mỗi khi suy nghĩ về gái hiện trong đầu chú, hãy quan sát ý nghĩ đó và ko làm gì cả, tự suy nghĩ đó sẽ biến mất'' em nghĩ lời tư vấn này chính là việc cần làm trong thời gian sắp tới của em.h việc cần làm là xác định một là mất gái hai là không cho tới khi gái liên lạc lại như lời bác nói.một lần nữa cảm ơn bác.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    dù sao mình cũng cảm ơn skillboy,dilentuga,.....đã góp lời tư vấn cho mình.
  6. vanthuy12a2

mình bơ cáo đã 2 tuần rồi mà không thấy động tĩnh gì.không 1 tin nhắn,không liên lạc j với cáo.chẳng lẽ cuộc tình với cáo chết yểu luôn rồi sao.anh em cho mình lới khuyên được không giờ nên làm gì đây? có nên tiếp tục bơ không hay bốc máy gọi điện rủ cáo đi chơi đây?mà có gọi điện nên nói sao đây? mọi người giúp mình nhé.thank
  7. glassheart07

glassheart07 Thành viên rất tích cực

Ơ thế tưởng quyết tâm bơ mà vẫn đếm ngày ko gặp gỡ à? :))
    Gọi điện kết quả vẫn thế thôi, cáo mà nhớ đến mình thì mình đã nhận đc ít nhất 1 tn cho tấm thịnh tình của mình đc mát mẻ rùi .............. ^^

Khuyên là: bơ thật đi thôi! :D
  8. vanthuy12a2

ah tự nhiên nhớ ra là ngày này tháng trước mình gặp gỡ và vui vẻ cùng cáo tự nhiên thấy 1 chút nhớ nhung.hj.mình bơ khủng khiếp vậy mà cáo không 1 tin nhắn cho mình.công nhận 1 điều dù có nắm tay,ôm,hôn,thể hiện sự ga lăng,dê gái..... vẫn chưa đủ để hạ gục đc cáo.anh em tư vấn giúp mình đi chẳng lẽ lại tiếp tục bơ sao? ca này chết yểu ah?
  9. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Theo em thì bác nên tiếp tục bơ thôi cho đỡ mất công vì đằng nào chẳng tạch. Bác đã bắt đầu bơ rồi. Ôm ấp, sờ xoạng xong rồi vội bơ ko một lí do chính đáng thì gái coi bác là thằng sở khanh mất rồi
  10. vanthuy12a2

không phải bơ không một lí do mà mình rủ cáo đi chơi cáo không chịu đi cùng mình.cũng tại đợt đấy mình hơi xoắn.thôi h đợi giữa tuần sau thử gọi điện cho cáo chém xem thế nào nếu đc rủ cafe..xem ra sao đc không anh em? chứ cứ để ca này tạch,chết yểu phí hoài.anh em có cao kiến j không chỉ mình xem sao?