1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cấp cứu gấp các cao thủ giúp thằng em với!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vanthuy12a2, 23/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Ko phải là cáo ko cho bác cơ hội, nhưng bác làm quá nửa vời hời hợt. Lần này rủ cáo đi chơi thì bác xác định đi, nếu để cáo từ chối thì bác sẽ đập j@i vào tường 3 cái để mà hạ quyết tâm hành động cho kín kẽ
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Ko phải là cáo ko cho bác cơ hội, nhưng bác làm quá nửa vời hời hợt. Lần này rủ cáo đi chơi thì bác xác định đi, nếu để cáo từ chối thì bác sẽ đập j@i vào tường 3 cái để mà hạ quyết tâm hành động cho kín kẽ
  2. vanthuy12a2

vanthuy12a2 Thành viên mới

lần này mà cáo từ chối chắc xác định tạch hẳn.công nhận bơ cũng có cái hay cũng có cái giở. bơ làm mình khó thể hiện tình cảm với cáo cứ hời hợt,lạnh nhạt.ca này của mình chắc tập xác định thôi.nhưng cứ phải thử cái đã.không liều lấy đâu xôi ăn.
  3. vanthuy12a2

trong thời gian bơ cáo này chờ đợi sự liên lạc từ cáo.mình có tán cáo khác nhằm cân bằng cảm xúc và hôm nay hẹn hò cầm tay,ôm cáo khác tự nhiên chợt trong đầu mình hiện ra những hình ảnh đã từng nắm tay,ôm cáo,nhớ mùi hương thơm nhẹ nhàng từ tóc cáo này ...khoảnh khắc cáo tự nhiên hiện ra trong đầu mình trong khi mình đang nắm tay cáo khác.bỏ mợ phải chăng mình đã thích cáo này thật sự rồi? ~X tình hình cáo này từ hồi mình bơ đến h vẫn chưa một lần liên lạc.liệu h đây mình muốn liên lạc lại cáo rủ và hẹn gặp mặt liệu tỉ lệ thành công cao không anh em? hay nên bơ tiếp đây? hay mình nên sms,yahoo..lại với cáo này từ từ lấy lại hình tượng rồi mới rủ đc ko?.cho mình lời tư vấn nhé.thanks mọi người
  4. lady_man

lady_man Thành viên tích cực

"bỏ mợ phải chăng mình đã thích cáo này thật sự rồi?" => nhớ nhung bt thôi, ko có gì đâu, từ từ sẽ hết.

"liệu h đây mình muốn liên lạc lại cáo rủ và hẹn gặp mặt liệu tỉ lệ thành công cao không anh em?" => thành công ko hay thì ko biết nhưng sẽ làm cho chú thoát khỏi cảnh nhớ nhung, khó chịu, bứt rứt trong người tạm thời, giống như giải tỏa stress thôi.

Nếu thấy khó chịu wa thì liên lạc lại với gái, ko sao cả. Bài post trước để xem sức chịu nhiệt của chú với gái ntn,chứ ko nên bị động đợi gái liên lạc cho chú. Cái hay và thú vị trong việc cưa gái ko phải là đạt được kết quả giống như mong muốn của bản thân mà chính là quá trình đi cưa. Nếu chú đi cưa mà chỉ mong đạt được kết quả như suy tính thì vô tình lâm vào tình trạng căng thẳng, khi ko đạt được kết quả đó thì bứt rứt khó chịu, vv.... và khi thất bại thì dẫn đến stress, căng thẳng thần kinh và rất nhiều triệu chứng khác.

Mọi việc luôn có bắt đầu và có kết thúc, ko có gì là vĩnh cửu thế nên hãy xem nhẹ mọi việc, cưa gái cũng vậy.

Đại khái như thế
  5. vanthuy12a2

vừa gọi điện cho cáo nói chuyện vui một lúc với cáo là kết quả và một cuộc hẹn cafe với cáo vào chiều tối mai.hj.nghe giọng cáo qua điện thoại chứng tỏ mình bơ có khi lại làm cáo nhớ mình cũng nên[:D] h đang muốn hỏi mai gặp cáo mình nên làm j chỉ nói chuyện vui thôi hay có nắm chân nắm tay j không? mọi người tư vấn phát.thanks
  6. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Lại xác định tiếp, lần này gặp mà ko ôm được cáo cho nó đàng hoàng thì khi về nhà lại đập 3 cái vào tường.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Lại xác định tiếp, lần này gặp mà ko ôm được cáo cho nó đàng hoàng thì khi về nhà lại đập 3 cái vào tường.
  7. vanthuy12a2

update: buổi chiều tối nay cafê cùng cáo sau 1 thới gian không gặp lại cáo,cáo vẫn vậy vẫn một nét đẹp giản dị,nhẹ nhàng,ngoan ngoan....gặp lại cáo lúc đầu mình thấy gượng gượng hơi lạ một chút,mình dẫn cáo vào một quán cafê khá đẹp,nhẹ nhàng kéo ghế cho cáo ngồi,rồi hỏi thăm tình hình cáo suốt một thời gian qua,2 đứa cùng nói về nhũng dự định sắp tới,mình nhường hết sân chơi cho cáo nói đôi lúc chém nhẹ những câu hài hước làm cáo cười nhẹ.và trong lúc nói chuyện mình có chủ động cầm tay cáo cáo liền phản ứng dật tay lại.nghe vẫn hơi sợ mình do lần trước hành động hơi quá thì phải.nói chuyện đến lúc vui nhất tầm đc 40 phút mình chủ động rút lui cả 2 cùng ra về,trong lúc đi xuống mình định dắt tay cáo nhưng nghe có vẻ cáo hơi đề phòng thì phải nhưng mình vẫn có thể hiện sự ga lăng nhất...rồi tạm biệt cáo.anh em thấy mình làm vậy có mắc lỗi j không? h đây nên làm j đây? mình định giai đoạn này tấn công dồn dập đc không? không hờ hững nữa.anh em xem tư vấn giúp mình cái ok.thanks mọi người.