1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cắt đầu Nhật (Blue Ocean) ,ai biết vào chỉ dùm với ,đáp tạ 5 sao

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi snowy87, 21/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. snowy87

snowy87 Thành viên mới

Cắt đầu Nhật (Blue Ocean) ,ai biết vào chỉ dùm với ,đáp tạ 5 sao

Em lập topic hỏi dùm con bạn >___< NÓ nghe nói BO chuyên cắt đầu Nhật ,chị Nhung cắt đẹp lắm đúng không ạ . Ai từng cắt cho em tí kinh nghiệm về nói nó . Với cả giá 1 đầu thế nào nữa ạh . Tóc mà ngang vai có cắt đc không nhỉ
  2. jinnyn2h

jinnyn2h Thành viên mới

Hề lâu lắm ko gặp chị...
    Nếu hỏi ở chỗ chị Nhung <BO> khách nào cắt đầu Nhật nhiều nhất chắc là dân VĐ chị ạh...Nghía đầu Nhật của Mi Vân, Dương còi...cắt ở chỗ chị Nhung...đẹp lắm...nhưng có người đến cắt lại ko đẹp bằng...Nói chung là tùy mặt, tùy loại tóc...Giá cũng khá mềm: cắt + gội là 80k, cắt không 55k...cắt xong được chị Nhung vuốt tigi tạo kiểu thơm fức ...được cái cắt kiểu Nhật quen tay hay sao mà nhanh dã man 10'' là xong...Đến tầm buổi trưa thì vắng, có khoảng 5,6 NV là tóc và gội, còn chị Nhung chỉ chuyên cắt....
    Em hay đến đây chơi buôn chuyện, nhưng chỉ cắt mỗi một lần tại ko thấy hợp...Any way, thử xem
  3. vogelvn

vogelvn Thành viên mới

Đầu Việt không cắt, bắt chước cắt đầu Nhật làm gì, định doạ bà con mình là người Nhật hả. Đúng không có cái gì riêng cả, từ đầu đến đít, hết HQ hàn xẻng giờ đến Nhật
  4. jinnyn2h

jinnyn2h Thành viên mới

Lại thêm câu chuyện về tóc kể cho mọi người...Tuần trước đi với con bạn lên tiệm cắt tóc " Y Not " chỗ Nhà Chung đối diện Nhà thờ lớn của anh Alex người Việt nhưng là con nuôi của 2 ông bà người Anh...Con Bim bạn em khá cá tính,tóc ngắn dựng như con trai...ko hiểu tại sao vẫn muốn cắt thêm...Công nhận, nhìn vào cũng hoành tráng, chai lọ nhìn đẹp long lanh nhìn nhãn mác chả hiểu jì ...anh Alex gội rồi tỉa tót cho con Bim vài cái, vuốt keo...nhìn cũng bt chả khác jì hàng ngày... Bim ngắm ngắm, okie rồi xì tiền đưa anh Alex 300k...Em trố mắt nhìn, con Bim cười bảo tao cắt ở đây mấy lần rồi, anh ý bớt cho chỗ quen đấy...bình thường cắt gội là 30$ cơ...Ặk...choáng toàn fần ...lại thêm 1 kinh nghiệm nữa cho những ai muốn thử nghiệm tại hàng này...
    Dạo này ở lớp thấy bọn nó hay kéo nhau lên "Hòa Ân" chỗ Lý Nam Đế <ko nhớ rõ số nhà>...Em thấy mấy đứa cắt ở đấy về trông đẹp lắm !<mặc dù chưa thử, tại đang muốn nuôi >
    mang hình mẫu đến anh ý cắt khá jống, lại còn tư vấn về kiểu cho hợp với khuôn mặt <nghe bọn nó kể thế>...Bọn nó ép mái và cắt jống Rainie Yang cute dã man <cả ép mái, gội ,cắt và sửa đầu hết có 75k>...Còn bt cắt là 30k......Any way, ai thix thì đến thử, cuối tuần này chắc em cũng đến, mỗi người 1 khuôn mặt, 1 loại tóc khác nhau...nên cắt có lúc đẹp có lúc xấu... ...
  5. nguyenhamy

nguyenhamy Thành viên rất tích cực

may wá tiện đây vớ được cái topic này thật hay ho :-)
    tớ muốn hỏi cắt kiểu tóc tém, tóc ngắn kiểu cá tính nghịch ngợm ở đâu thì đẹp (Hà Nội)
    Thanks!
    p/s: tớ thích cắt tóc ngắn nhưng ko fải kiểu sẽ fải chăm chút nhiều như vuốt keo,sấy,.... cắt ở đâu mà lúc cắt xong đẹp thế nào thì sau về nhà mình nó vẫn thế là ok nhất. Nhiều nơi cắt xong nhìn rõ đẹp nhưng về vài hôm thì xấu như malem :-)

6. snowy87

snowy87 Thành viên mới

ôi ôi chết mất .. chị mê Rainny yang khủng khiếp .. eo anh ý mà cắt đc đầu của Rainy Yang thì chị ra cắt luôn .. thanks nhóc cho chị nhiều thông tin thế nhé .. iu iu nhém cơ
    mà có 70k thui hả sao lại rẻ thế nhỉ
    chết mất
    hay nhóc rảnh không chị em mình cùng đi cắt tóc đi hi hi
  7. snowy87

snowy87 Thành viên mới

cắt đầu Việt là đầu gì hả anh ..tóc thề àh ...ha ha
  8. snowy87

snowy87 Thành viên mới

vừa đi dọc cả phố Lý Nam đế chẳng thấy cửa hàng cắt tóc Hoà Ân nào cả .. huhu ..buồn
  9. Vet

Vet Thành viên mới Đang bị khóa

@ snowy: Chị Hoà Ân, 71 Lý Nam Đế.
    --
    Vì công ty mình ngay gần đấy nên mình cũng đã lon ton ra đấy 1 lần, khà khà. Tóc trước kia của mình khá dầy, nhưng chăm chỉ tỉa tóc có ..thừa nên tóc tai bây h khá là...lác đác.
  10. boulevardofbrokendreams

boulevardofbrokendreams Thành viên mới

Mình trước đến h vẫn chung thuỷ với một kiểu tóc dài (có tỉa tót), nhiều khi cũng muốn thay đổi kinh khủng, nhưng ko dám. Cắt ở BO hay đấy, con bạn hôm trước vừa đến đó làm quả đầu mới rùi, trông cũng cá tính lắm. Cắt gội hết 80k, thêm 130k uốn sóng tạo kiểu nữa, giá cả nói chung là cũng mềm mại. Nhưng mà đẹp hay ko còn tuỳ người, khuôn mặt thế nào cơ.....