1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cắt tóc kiểu gì để phần trên nó phồng lên, còn phần dưới nhọn nhỉ (như chị Linh Vàng Anh ý)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vit_nhoi_bong, 19/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vit_nhoi_bong

vit_nhoi_bong Thành viên mới

Cắt tóc kiểu gì để phần trên nó phồng lên, còn phần dưới nhọn nhỉ (như chị Linh Vàng Anh ý)

Em rất thích kiẻu tóc ý, ở trên thì nó bông và phồng lên nhưng ở duôi thì nó lại nhọn, trông rất hay, như gí Nhật bản ý. Nhưng em thử cắt nhọn đuôi nhưng phần đầu của em nó ko phồng lên đc như thế mà cứ xẹp xuống, ko biết là như thế là do tóc chị ý dày sănc nên đc như thế hay là có kiểu cắt hay thuốc xịt vào để nó phồng thế đc nhỉ, ai biết chỉ em với, Thanks mọi ng
  2. bettypop

bettypop Thành viên mới

Toc phong len la do say toc day chu toc ma da duoi, ep thi cha the nao phong len nhu the duoc dau
  3. bemo

bemo Thành viên mới

kiểu đấy quá đơn giản tưởng muốn cắt phồng cả đầu thì khó . Ấy cứ ra hàng tả là người ta cắt được
  4. vitba

vitba Thành viên mới

Thấy bạn mình bảo kiểu đó người ta cắt là đầu "sư tử", nghe hơi kì nhưng tên nó thế.Kiểu đấy tỉa từ trên co, mỏng dần đuôi, chứ ko phải chỉ tỉa đuôi như thường.
  5. hinchan

hinchan Thành viên mới

ơ, tưởng đấy là đầu Nhật
    bạn mang ảnh Linh Vàng Anh ra hàng bảo người ta cắt y nguyên
  6. vit_nhoi_bong

vit_nhoi_bong Thành viên mới

Hí hí, muốn vào đây hỏi mọi ng chút vì từ trước đến h suốt ngày học ko để ý đầu tóc nên nhìn mọi ng để thế cũng ko hiểu là đầu gì, tự dưng ra hàng hỏi cứ thấy quê quê thế nào nên hỏi trước cho ăn chắc, còn đầu chị Linh VA mà mang ra hàng hỏi thì chắc ko phải mang ảnh- ai cũng biết rồi nhỉ
  7. amie2701

amie2701 Thành viên mới

nó gọi là đầu Nhật chứ sao lại là sư tử nhỉ. tóc nào mà vừa khô vừa bông thì cắt kiểu gì sau khi ngủ dậy nó cũng xù lên hết, trừ tóc ép em tớ cắt xong tớ thấy nó cứ như ăn trộm. hỏi kiểu đầu xù thì hỏi thôi chứ ko khéo đi cắt tóc về bọn thanh niên ngoài đường nó cứ gọi ầm lên Vàng Anh Vàng Anh thì lúc ấy cứ gọi là thấy đầu mình đẹp phải biết