1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cắt tóc ở TP HCM. Ở đâu đẹp? Giá vừa vừa.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Unohoo, 12/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Unohoo

Unohoo Thành viên quen thuộc

Cắt tóc ở TP HCM. Ở đâu đẹp? Giá vừa vừa.

Tóc em dài thượt ra, phần đuôi có xu hướng xuống cấp. Đang định nhịn để vào Sài Gòn cắt cho đẹp. Nhưng ko phải dân SG nên ko biết cắt ở đâu. Nhờ các chị các em bảo dùm với.
  2. Unohoo

Unohoo Thành viên quen thuộc

Bảo dùm em với nhá
  3. BabyBetty

BabyBetty Thành viên mới

Theo ý kiến của riêng tớ thì cắt ở chỗ Art Hair trên đường Phạm Ngọc Thạch đẹp, bây giờ thấy trên bảng giá đề là 70k cho 1 lần cắt gội, nhưng chẳng hiểu sao con bạn tớ vừa đi cắt về bảo là nó chỉ phải trả có 40k thôi. Hồi tớ cắt ở đấy thì nó vừa mới khai trương được ít lâu thôi nên mất những 100k .
    Tớ ko nhớ rõ địa chỉ nhưng đường Phạm Ngọc Thạch cũng ngắn thôi, cùng lắm ấy cứ đi từ đầu đường đến cuối đường là thế nào cũng thấy , với lại ấy đến đường PNT rồi hỏi Art Hair thì ai cũng biết đấy, chỗ đó lớn lắm. Chúc ấy cắt được kiểu tóc như ý
  4. secretwishes

secretwishes Thành viên mới

Giá vừa vừa và muốn cắt đuôi đẹp thì lại khi Hàn Quốc ở gần sân bay đấy , kế bên Nice, cắt theo kiểu Hàn luôn , đẹp , đường cắt táo bạo và giá hạt giẻ chỉ 5oK thôi
    chúc bạn có mái tóc mới thật cool .
  5. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Nàng ấy cắt rẻ chắc là được cho phiếu giảm giá . Ở Art Hair khi bạn đi làm tóc ( cắt gội , uốn , duỗi ...) lần đầu sẽ được một phiếu giảm giá cho lần sau . Phiếu này có giá trị trong một thời gian nhất định thôi nhé . Ở đó uôn lọn rất rất là đẹp nhé .
  6. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Ngay góc đường Lý Chính Thắng , Hai Bà Trưng có tiệm gì ấy , có anh gì ấy đoạt giải cây kéo vàng ấy , cắt đẹp . giá cũng bình thường . À , hình như tiệm Tâm thì phải . Nhưng mà cái gì Tâm quên rồi , đại khái là có một chữ Tâm hìhì . Nhưng mà phải yêu cầu anh chủ cắt nhé , vì ở đây có học việc nữa đó
  7. malisa

malisa Thành viên mới

tien the co ban nao biet cho nao duoi toc dep k0 ah.toc minh thuoc dạng cứng đầu .duoi chỉ dc nhìu lam 2 th là hết đẹp ùi .mình thich cho nào duoi toc thang bang í
    k0 biet tiem Tâm mà bạn gì bảo duoi toc co dep k0 nhỉ .chỗ do cũng gần nhà mình
  8. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Mình thấy ở đó duỗi đẹp . Bạn chỉ cần yêu cầu " Làm kĩ hộ em , tóc em khó lắm ạ" hihihi là để tỏ ra mình khó tính một tí ấy mà . Mình duỗi ở đó tới nay 6 tháng rồi , mà mình không có hấp tóc gì hết á ( trừ 1 lần sau khi duỗi ) , đến nay vẫn mướt đẹp .
    Chúc nàng có mái tóc ưng ý
  9. tieuadi

tieuadi Thành viên mới

Cụ thể là tiệm tên gì ấy ?
  10. malisa

malisa Thành viên mới

cam on ban nhieu nha.tang ban hoa nide hom nao minh vao duoi thu xem sao .ah ma gia khoang bn vay ban.de minh chuan bi luon