1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cắt tóc ở TP HCM. Ở đâu đẹp? Giá vừa vừa.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Unohoo, 12/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. macy

macy Thành viên mới

Minh thay o tiem Hai Ly Tu trong cat dep do ban.
  2. Unohoo

Unohoo Thành viên quen thuộc

Thanks tất cả các bạn.
    Tớ sẽ chọn hàng nào cắt tóc thẳng đẹp, đuôi ko bị chẻ, ko bị tỉa nhiều quá mỏng dính. Hức. Các bạn mách cho tớ với!
  3. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Giá từ 300 - 500 tùy tóc dài, ngắn , khỏe , yếu bạn ạ ( đang giảm giá 30% hay sao í )
  4. kissssyou

kissssyou Thành viên mới

Tớ hay làm tóc ở tiệm Ngọc Nữ ,đường Hoàng Hoa Thám ,Q.Tân Bình ý .Tiệm này thấy cũng hay đăng trên báo Thời Trang Trẻ vì dùng sản phẩm của Wella mà ,giá cả tương đối rẻ ,hình như cắt là 30k hay sao ý ,còn tớ uốn thì 300k ,highlight 200k .Quán lịch sự ,nhân viên nhiệt tình ,có điều toilet là toilet chung với mấy phòng trọ đàng sau nữa nên tệ lắm .Hic ,đến đấy nhân viên mời uống nước mà nhiều lúc chả dám uống .Những ngày cuối tuần có khi cực kỳ đông ,nên phone trước để giữ chỗ nếu ko thì phải đến đấy ngồi đợi
  5. alysa_275

alysa_275 Thành viên mới

híc tiệm Ngọc Nữ mà chị nói ở gần nhà em , lần trước em đến cắt thử vì thấy cũng hơi đông đông , cắt xong tóc em đang đẹp thành tơi tả luôn , về sau đến mấy tiệm khác duỗi và cắt lại bị chê quá trời , họ cứ hỏi em cắt ở đâu mà hư hết tóc vậy , thế là tớ phải đợi dài ra và chỉnh sửa mấy lần mới hết phần hư được , kinh khủng , cũng có lần tớ đến tiệm Ngọc Nữ này hấp dầu , hấp xong cũng thất vọng kinh khủng nên bi giờ cạch cái kiệm này luôn , làm ăn chẳng ra gì , nhân viên tám thì nhiều làm việc chẳng ra làm sao , hic bức xúc quá . Về sau tớ biết được 1 tiệm duỗi cũng tốt mà cắt cũng ổn , là tiệm Nguyễn Bình ở đường Nguyễn Văn Đậu q.Phú Nhuận , chăm sóc khách hàng chu đáo tận tình lắm
  6. tranluuquyen

tranluuquyen Thành viên mới

Thật ra tiệm cắt đẹp thì cũng có thợ cắt đẹp, thợ cắt kém đẹp hơn. Tớ từng cắt ở Thìn trc đây, bi h chuyển sang tiệm Thoại ở gần ga ấy, cắt đẹp, nhưng cũng tùy thợ. Có ng cắt chỉ nhìn cũng đèm đẹp thôi, nhưng có ng cắt nhìn rất sắc sảo. Nhiều nghệ sĩ nổi tiếng cũng chuyến sang tiệm Thoại để chăm sóc tóc.
  7. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

sao moi ngay ngu co 8 iteng thui vay nang ( k hieu sao k go duoc dau ) sorry moi nguoi ...........
    to thi dang muon uon toc, lon to to , sang sang 1 chut , dang nghi den tiem Khoi - Le Thi Rieng ma phan van qua vi k biet o dau uon dep .
    Cat toc thi thuong cat o Khoi luon , ong ay cat k dam noi la dep vi nhat keo rat dut khoat, nhin ra kieu ngay nhung lai k muot ma , tu nhien cho lam .............. ah to muon cat cai mai nhu Han Quoc , ai biet lam on chi to cho cat dep nhe
  8. hoasua2000

hoasua2000 Thành viên quen thuộc

Bạn nói đúng đấy, Khôi Lê Thị Riêng cắt không tự nhiên lắm nhưng tóc không bị xơ và vểnh. Ổng ít dám tỉa mỏng cho dù mình yêu cầu. Nhưng thâý ai thík kiểu ngoan hiền thì ổng cắt thấy cũng được. Khách của Khôi LTR thấy toàn lớn tuổi.
    Còn bạn muốn cắt mái hàn quốc thì mình thấy cắt Khôi Lý Tự Trọng thấy ok lắm. Mấy người bạn mình giới thiệu cũng cắt ở đó và cũng khen, trông rất tự nhiên, đẹp.
    Còn cắt đầu Nhật thì nghe nói ở Tân Thế Giới gì đó trên đường Trần Quang Khải, có mấy người giới thiệu rồi nhưng chưa đi thử. Ai cắt ở đó rồi thì cho ý kiến nha.
    Mình đang muốn nhuộm tóc, trước đây vẫn trung thành Khôi LTR nhưng thấy cũng muốn thử chỗ khác, ai có biết chỗ nào nhuộm đẹp, đều màu mà bóng tóc không vì tóc mình giờ nhuộm nhiều cũng khô lắm
    Còn bạn hỏi uốn lọn to sang sang thì bạn ghé thử Ngữ Á Châu ở Phạm Văn Hai xem thử nhé, mình thấy nhiều người khen ở đó uốn đẹp đó.

Được hoasua2000 sửa chữa / chuyển vào 10:00 ngày 23/09/2007
  9. pokemon1982

pokemon1982 Thành viên mới

Uốn lọn thì làm ở đâu đẹp cả nhà. Tóc tớ mỏng và ngắn ko biết uốn lọn có đc ko nhỉ
  10. tranglai

tranglai Thành viên mới

Minh biet 1 tiem cat toc cung ok lam. Ban den tiem " Duoc" ngay duoi doc cau Bong, nam phia ben tay trai, theo huong ve phia Lang ong Ba Chieu. Gia cat toc khoang 50K 1 lan,khi cat thi ban nho yeu cau anh Duoc cat thi toc moi dep.
    Chuc ban tim duoc noi cat toc that dep.
    Xin loi vi Vietkey bi loi nen khong bo dau vao duoc.