1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cắt tóc ở TP HCM. Ở đâu đẹp? Giá vừa vừa.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Unohoo, 12/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gaconxinhdep

gaconxinhdep Thành viên mới

hic, tất cả các tiệm mà mọi người nói thì mình chưa bao giờ tới. Mình chỉ trung thành 1 tiệm hồi xưa tới giờ là tiệm Mỹ Châu nằm ngay chân cầu Thị Nghè. Và tóc của mình là kiểu cắt chiếc lá và bồ câu đều đẹp hết. Phải nói, hông bít do hợp với khuôn mặt hay là do thợ cắt tóc ở đây, mà ai cũng khen kiểu tóc mình đẹp, không bị sơ và bị vểnh ra, lúc nào tóc cũng cúp vào (chỉ dùng kéo cắt thôi không uốn nhé). Tiệm này là của người Tàu và đã kinh doanh hơn 20năm rùi. Giá cắt tóc là 45ng. Mình chỉ bít bấy nhiêu thôi.
  2. xadibu

xadibu Thành viên mới

chị cũng nhất trí với 2 em luôn, chị cắt uốn ở đây 2 lần, kiểu khác nhau đều được mọi người khen đẹp hết , nhưng cũng tùy thợ nữa, chị thấy hình như Phụng Tiên là anh chàng cắt đẹp nhất, thợ được giảm giá ít nhất trong đấy thì phải , trong đấy cắt nhiều kiểu rất lạ & đẹp dành cho mấy em tuổi teen, có nhiều em cắt sấy xong chị nhìn thấy mê ly luôn
  3. booboo_vn

booboo_vn Thành viên mới

Bạn ơi, cho mình hỏi kiểu bồ câu là kiểu tóc như thế nào vậy?
  4. gaconxinhdep

5. BabyBetty

BabyBetty Thành viên mới

6. booboo_vn

booboo_vn Thành viên mới

Thks ban, bạn cố kiếm hình rồi share lên nhé, mình cũng lăn tăn muốn cắt thử kiểu này quá.
  7. gaconxinhdep

Hình đây :
    1- [​IMG]
    2- [​IMG]
    3- [​IMG]
    Đây là 3 kiểu tương đối giống như kiểu bồ câu nhất. GC tìm mãi mới ra, tóc của GC hơi giống số 3 nhất, nhưng đuôi cúp vào và GC có để tóc mái ngang che cái trán .
    Còn kiểu chiếc lá thì giống như vậy, nhưng đuôi tóc dài xuống lưng, và có hình như chiếc lá là từ ngắn rùi dài xuống.
    Lâu lâu GC thích thì để tóc dài, nóng thì để bồ câu. 2 kiểu này, khuôn mặt nào cũng dễ để hết.
    Tiệm Mỹ Châu này, cắt tóc kiểu này đẹp nhất, không bị vểnh tóc. nhưng do tiệm lâu năm nên không quảng cáo nhiều, chủ yếu khách quen và giới thiệu nhau thôi. Bàcon cứ tham khảo thêm nhé.
  8. willow_81_vn

willow_81_vn Thành viên mới

Mình thích Hana Võ Thị Sáu.Yêu cầu cô Hwang cắt, rất giống catalogue, sấy cũng đẹp
  9. willow_81_vn

willow_81_vn Thành viên mới

Oh ở đâu mà cắt tóc 200k mắc kinh vậy?
  10. hoangdungderma

hoangdungderma Thành viên mới

Ban gi oi, sao mình không thấy tiệm cắt tóc Mỹ Châu, mình chỉ thấy tiệm có tên Mỹ Vân thôi bạn ơi, có phải mỹ Vân không vậy, nhà minh gần đó...mong tin som