1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cắt tóc ở TP HCM. Ở đâu đẹp? Giá vừa vừa.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Unohoo, 12/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. everyday3987

everyday3987 Thành viên mới

Mình cũng đã từng uốn và nhuộm ArtHair mấy lần. Chỗ đó làm đẹp thiệt nhất là anh Gíap vừa tận tình vừa khéo tay. Mỗi tội thuốc ko được tốt các bạn ạ nên tóc dễ xơ lắm, với lại hồi trước off 70-80% bây giờ off có 29-40%. nên uốn cũng khỏang 400k+ nhuộm 400k= 800k (thuốc lại ko tốt ) bye bye vậy
    Nên mình wa thử Hanal trên Võ Thị Sáu, kinh khủng ai cũng chê như bà điên . Qủa báo hôm sao phải đi cắt trụi cái phần tóc uốn. hic, tiếc 300k .
    Nghe mọi người bàn tán chỗ này đẹp rồi xấu ì xèo. cuối cùng chả bít đi đâu làm
    Có ai đã từng uốn hay nhuộm ở đâu mà thấy đẹp+ thuốc tốt đắt cũng ok thì cho mình bít sớm. Định đầu tháng 12 làm. Mecxi nhìu.
  2. everyday3987

everyday3987 Thành viên mới

Chỗ Khôi LTTrọng dùng thuốc j vậy bạn? Có tốt k? Sợ uốn rồi nhuộm tóc nó tan nát mất.
  3. sansanvt

sansanvt Thành viên mới

địa chỉ chính xác là gì hả sis?
  4. botngot

botngot Thành viên mới

Art Hair làm tóc tùy thợ thôi nhưng nói chung là ko thích lắm, cắt bình thường chỉ được cái là uốn tóc tạo kiểu trông cũng moden, còn lại hầu hết dịch vụ khác chỉ gọi là tạm thôi. Thuốc thì dùng hàng trung cấp, chủ yếu là của Wella...
  5. the_nhoc_spirit

the_nhoc_spirit Thành viên quen thuộc

Mình lôi topic này lên cho các bạn update nhá
  6. the_nhoc_spirit

the_nhoc_spirit Thành viên quen thuộc

Mình đang cần cắt tóc tém. Tóc tém thì khó cắt thôi rồi nên phải chọn được 1 chỗ thợ thật khéo tay và cẩn thận. Trong số chỗ các bạn chỉ : Hải - Lý Tự Trọng, Hàn Quốc gần sân bay, Tân TG - Trần Quang Khải, Khôi - Lý Tự Trọng, Mỹ Châu - cầu Thị Nghè... có ai kiểm chứng chưa? Feedback dùm tớ chỗ nào thật sự được nhé! Yêu cầu của tớ là cắt thật đẹp, giá cao cũng okie, thợ phải nhiệt tình vui vẻ và cẩn thận. Thanks a lot!
  7. BabyBetty

BabyBetty Thành viên mới

Bạn gaconxinhdep giới thiệu tiệm Mỹ Châu ngay chân cầu Thị Nghè cắt đẹp mà sao mình ra đó chẳng thấy tiệm Mỹ Châu nào cả nhỉ. Chỉ có tiệm Mỹ Vân thôi. Có bạn nào biết về việc này không chia sẻ cho mọi người với