1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Câu cá hội.....pác nào muốn tham gia đây...hoành tráng nào

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi chip_hoi, 17/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chip_hoi

chip_hoi Thành viên quen thuộc

Câu cá hội.....pác nào muốn tham gia đây...hoành tráng nào

Em thích câu cá từ lâu roài...đến bây giờ thành tích câu của em cũng khơ khớ(nghe điêu điêu)....em người Hp nên cứ khi nào rảnh rỗi nhất là vào mùa hè là tay chân nó cứ ngứa ngáy không yên lại phải một mạch chạy ra đảo Đình Vũ câu cho thoả thích
    Mà cũng lạ...cứ có cái đầm nào em đọc là "cấm câu" thì em lại xà vô...ke ke ke
    Pà con nào có cùng sở thích thì chúng ta thành một hụi đi nèo...nhào zô, nhào zô
  2. rabbit_n_glasses

rabbit_n_glasses Thành viên mới

Ặc ặc, lần đi câu đầu tiên là câu ở Bảo Lộc, Lâm Đồng, địa điểm cụ thể hơn nữa là cái hồ nuôi cá của người ta, và tệ hơn nữa là quân mình trước đó đã hối lộ cho cái nhà nuôi cá đấy cơ man nào là tôm... Khỉ ơi là khỉ, thế mà cứ tưởng mình sát cá, sau này đi đâu cũng khoe loạn lên. Mấy lần sau đi câu toàn mất mồi, cóc được chú cá nào...
  3. goatuk

goatuk Thành viên mới

Sứa không có răng thì bắt cá làm giè ,đem về làm cảnh à .Em gì cũng là người HP à ?? thế seo hè rồi anh về cũng câu cá ở mấy cái đầm có biển cấm mà không gặp em nhờ ??
  4. chip_hoi

chip_hoi Thành viên quen thuộc

he he, em online trên mạng, bác làm seo mà bít mẹt em được cơ chứ.....có khi mình gặp nhau rùi mà không bít đấy chứ...nguy cơ hơn là có khi cãi nhau to rùi mà chẳng bít đấy chứ.....
    Bác mà vìa Hp, em với bác đi một vụ.....em câu hơi bị được đấy....nhưng mà tính em không kiên nhẫn, ngồi câu bống là không chịu được.....nhưng mà nói thế thôi chứ em mà câu được con bống nào là to đùng con bống đó....ke ke ke....sao mình tự hào về mình thế không bít.....
    Nhưng mà nói qua cũng phải nói lại....hôm nào mà "xi đèn đèn" là hum đó câu toàn được cá ngạnh bé tí xíu...điên cả tiết