1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Câu chuyện về Lagoona - Trance phần 2

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi Kooz, 29/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Hờ hờ.... giờ này là giờ nào rồi mà còn nghe nhạc theo Top Chart. Nghe theo Billboard à? Hay nghe theo MTV Asia? Tớ đoan chắc là những người nghe Dance, Trance không giống mấy cô cậu a dua theo những bảng xếp hạng và a dua theo những thứ gì được gọi là thời thượng (hip-hop, teen pop, alt-rock) bây giờ. Xin lỗi, tớ ko chê mấy dòng nhạc đó.
    Tớ ko thích Tiesto, tớ vẫn công bố như vậy, nhưng có lẽ sổ toẹt vào cái thằng đứng số 1 trong DJ List, thằng được mời chơi ở thế vận hội Athen vừa rồi (lần đầu tiên như vậy, trước thấy mời trẻ con hát, hay là kiểu Celine với the Power of the Dream ở Atlanta...) thì cũng cần phải có chút lý luận. Có gì thì cứ nói thẳng trên diễn đàn này này, tranh luận qua chát làm gì.
    Còn nữa, đồng chí gì bỏ kiểu chú chú đi, nghe ngứa tai lắm. Sh*t.
  2. EDDIE_MC_DOWD_new

EDDIE_MC_DOWD_new Thành viên quen thuộc

Hehe mỗi người có một gu nhạc riêng, chă?ng nên áp đặt la?m gi?. Tui phục Tiesto đấy những cũng thích paul van dyk vi? anh mix rất mạnh mẽ va? sôi động, hay paul oakenfold vi? sự đa dạng trong âm nhạc...anyway, tui hay nghe nhạc online cu?a đa?i XTC trên Real Audio vi? đường truyê?n tốt, nhạc hay va? update. Đang ti?m bộ đifa "live @ creamfields 2004" cu?a paul oakenfield, không biết ai có không?
  3. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

@EDDIE MC DOWD: Liveset thì tới ko có, nhưng Album Creamfields 2004 của Oakey thì tớ có, double CDs.
  4. deejayz-x

deejayz-x Thành viên rất tích cực

Gì thì gì tớ vẫn fancy Tiesto, dạo này có vẻ hơi xuống nhưng tớ vẫn thích, chú này mix cũng đa dạng nhưng ko tạp. Nghe là nghiện