1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cầu cơ hay gọi thần chén (??) làm như nào.

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi taitrandht, 02/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vote_me

vote_me Thành viên quen thuộc

http://www9.ttvnol.com/f_69/792528/trang-1.ttvn
  2. bankemsocola

bankemsocola Thành viên mới

Iem chả tin mấy cái này bao giờ
  3. autumnmoon86

autumnmoon86 Thành viên mới

Kể thêm phát nữa, con bạn em hỏi thần thích ăn gì nhất, cái chén nó chạy vào chữ MAU ( máu), cả lũ sợ tái xanh cả mặt. Em định post lên kể đêm qua nhưng rủn hết cả tay ko đánh máy được. Bây h post bài lại thấy ghê ghê rồi
  4. Hee

Hee Thành viên mới

Năm sáu người đặt một ngón tay lên cái đáy chén. Mỗi người tác động một lực tương đối, khác nhau tương đối. Các bác đã ngồi vào "chơi" trò này thì ít nhiều cũng tin vài chục %, tâm lý hồi hộp chút, run run chút. Một bác tác động lực hơi mạnh hơn, hoặc nhẹ hơn các bác khác, cộng hưởng với lực các bác khác hơi mạnh lên một chút, chén quay ngay. Thấy chén chuyển động, các bác cứ đưa tay theo đà chuyển động đó, hướng đó. Chén càng chuyển động, các bác càng tin, càng đẩy tay theo, chén càng quay. Chén quay một lát, bác nào "chán" hoặc "run" quá, không tác động lực vào chén nữa thì chén dừng lại. Ngẫu nhiên vào chữ nào đây'' , hướng nào đấy abc ... abc... Thần hồn nát thần tính, các bác suy luận ra khối điều!
  5. motlanvamaimai

motlanvamaimai Thành viên rất tích cực

em ko tin cái trò nì chén di động là vì lực của tay ko ai nghĩ đó là lực tay của mình nên nghĩ chén tự chuyển động thế mới có chuyện
  6. wildman1979

wildman1979 Thành viên mới

Ngày xưa tớ đi lừa trò này mãi
    Được Wildman1979 sửa chữa / chuyển vào 14:35 ngày 04/05/2007
  7. tippichipa

tippichipa Thành viên mới

Hêhh các pác có thể ko tin cái trò này như mà 2 làm 2 lần roài ^^ linh lám các pác a. Toàn làm vào nủa đêm. Mà kì lạ lắm, bon em làm toàn tất đèn bật nến thoai. Cứ đọc mấy câu mời thần về là cửa sổ các thứ đu đưa kẽo kẹt,rèm riếc bay ầm ầm.Nến thì phập phồng. Sởn hết cả da gà các pác a. Mà no'' noi'' cung dung'' lam''. hum do'' em hoi? chu*~ cái dầu của bố em là gi` nó chạy vèo vèo.Ma` cả lũ ở đấy ko co'' đúa nào bit hết. Cai'' lực chay. của chen'' cung là lạ làm sao i''.Neu'' co'' nguoi đẩy thi` lục keo'' phải tư` phia'' trên cai'' chen''.Đây thi` em cu*'' cảm giác co'' ai ngồi dưới cái chen'' no'' đẩy i'' . noi'' chung moi n` hoi phai dung'' dến 90%
  8. tippichipa

9. tippichipa

Hêhh các pác có thể ko tin cái trò này như mà em làm 2 lần roài ^^ linh lám các pác a. Toàn làm vào nủa đêm. Mà kì lạ lắm, bon em làm toàn tất đèn bật nến thoai. Cứ đọc mấy câu mời thần về là cửa sổ các thứ đu đưa kẽo kẹt,rèm riếc bay ầm ầm.Nến thì phập phồng. Sởn hết cả da gà các pác a. Mà nó noí cung đúng lam''''''''. hum do'''''''' em hoi? chu*~ cái đầu của bố em là gi` nó chạy vèo vèo.Ma` cả lũ ở đấy ko co'''''''' đúa nào bit hết. Caí lực chay. của chen'''''''' cung là lạ làm sao i''''''''.Neu'''''''' co'''''''' nguoi đẩy thi` lục keo'''''''' phải tư` phia'''''''' trên cai'''''''' chen''''''''.Đây thi` em cu*'''''''' cảm giác co'''''''' ai ngồi dưới cái chen'''''''' no'''''''' đẩy i'''''''' . noi'''''''' chung mọi người hỏi phải đúng'''''''' dến 90%
  10. susuhuong

susuhuong Thành viên mới