1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cầu cứu các cao thủ tư vấn tình cảm

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi nguoicohuong, 14/07/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. santuary

santuary Thành viên mới

hơ hơ, chủ top đừng có trông mặt mà bắt hình dong nhé. Lòng người khó lường lắm đấy.
    Mặt mũi chả thể hiện điều gì đâu chủ top ạ. Mình nghĩ em này đang thiếu tình cảm, đang chán thằng bồ, mà giờ
    có chủ top làm trung tâm giải trí cho nó. Nó ỡm ờ chủ top vậy thôi.
    Ủng hộ chủ top đưa em này lên sàng :))
  2. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

chán chẳng them nghĩ nữa. nhàn nhạt. suốt ngày n n với chẳng ko n n ..
    Lỡ may em gái í nghĩ chủ tp là tình iêu đời bạn í thì sao mỗi tội bạn gái đang vướng vào nghiệp duyên chưa dứt.
    Bạn chủ đã yêu thì phải rộng lượng nhá
  3. hamster89

hamster89 Thành viên rất tích cực

bác chủ cứ bình thường nói chuyện xem thái độ của cô kia thế nào, nếu cô kia vẫn bt thì hởi qua chuyện xem cô ấy trả nhời ra sao, thái độ thế nào từ đó suy ra tiếp theo phải làm sao
  4. NamTuocBongDem007

NamTuocBongDem007 Thành viên tích cực

Vãi hà chú :))

Gái đã có bạn trai mà cứ ham hố zai tơ là gái điêu , non như chú đúc đầu vào nó hành cho xanh mặt

9h đêm ở chung với 1 thằng khác thì khả năng to lớn là gái đã bị phang . Cũng có thể đặt giả thiết là thằng kia chỉ là bạn , cũng đang theo đuổi gái nên phá . Nhưng nếu là như thế thì gái ko việc gì phải hủy hẹn vào hôm sau cả .

Chỉ có bạn trai nó mới bắt nó hủy hẹn được

Mai gặp nó chú hỏi vầy : Em à , thế ra em đã có bạn trai rồi , thế mà lại nói dối anh . Giờ a hỏi thật em cái này , em có bị phang chưa ý quên em có còn trong trắng không , nhỏ tới giờ a chỉ thích tán mấy em còn zin thoy [r24)]

Ngại ko dám nói thì nhắn tin cũng được . Gái nó bảo chưa hay có gì cũng kệ mịa nó , ek tin . Nghỉ , tìm con khác . XOng
  5. Dzitieubao

Dzitieubao Thành viên quen thuộc

Chú bongdem vấn quả này tào lao. Chưa là gì của nó, cũng chưa mất gì cả, ai hơi đâu nói câu đấy nó đánh giá cho.
    Cách chủ top biện bạch cho nó như vầy là nát. Chú như đang cố hy vọng, né tránh sự thật. Thực tế gái này đang ở với thằng kia là cao. Nhưng như vậy cũng chưa phải là ngày tàn của thế giới. Nó vẫn đong đưa chú nghĩa là chú còn cơ hội, nên chiến tiếp, gặp mặt em nó thì cứ bình thường, rủ đi chơi thôi, mục tiêu cao sang giờ là đưa em nó vào nn. Quất được đã rồi tính tiếp.
  6. songhan_mdc

songhan_mdc Thành viên mới

ca này của bác nan giải quá nhỉ, thăm dò trực tiếp em nó, sao phải nghỉ ngợi nhiều cho đau đầu
  7. coffee.nguyen

coffee.nguyen Thành viên mới

Ợ...! thế mai mốt bác có người yêu ko lẽ bác và người yêu của bác khi ở trong phòng có 2 người thì 2 người ngồi nhìn nhau từ tối cho đến sáng ợ! hay bác chúc cô ấy một câu G9, cô ấy chúc bác 1 câu G9 rồi hai đứa nằm xoay lưng lại với nhau đánh một giấc cho tới sáng ạ! không cơm không cháo gì hết sao ạ??

Bác mà nói rằng không có chuyện quan hệ giữa hai người đó thì chỉ có một khả năng là thằng kia nó bị yếu ko tự tin nên không dám đánh chén với gái! mà không lẽ gái đẹp thế kia ( theo lời kể của bác) lại đi yêu một thằng không có khả năng ấm chén ạ!

Thế nhà gái có tiệc thì chắc cũng phải khá ồn ào đúng không? nếu yên lặng là chỉ có thể ở trong phòng! mà ở trong phòng thì không có khả năng thằng ấy là anh trai của gái đước vì em chưa nghe có thằng anh trai nào lại chui vào phòng em gái lúc đêm khuya lại còn nghe dt của gái nữa!

Cũng như bác gì đây khuyên bác, không nên nóng vội, chẳng cần phải hỏi cho ra lẽ, nếu đủ điều kiện thì đánh địch, nếu yếu thế hơn thì nên rút sớm, tránh đau khổ về sau!
  8. sevens

sevens Thành viên mới

con này cáo
    cậu cẩn thận ko bị nắm đầu.
  9. sevens

sevens Thành viên mới

đấy, như thế gọi là bị quay đấy
    vẫn cố tìm 1 cái gì đó để bênh vực, tự lừa dối chính mình, gạt đi những nhận xét khách quan/.
    đến lúc tỉnh ra thì mới đau, rồi tự nhủ "không ngờ thế này thế kia". .. .
  10. lubu8x

lubu8x Thành viên mới

Tình hình cả đêm mất ngủ , chắc em đang yêu thật rồi các bác ạ.... định bụng gọi điện cho gái , chuyển đổi chủ đề rồi lân la hỏi dò .... thế mà đến lúc nói chuyện với gái lại lệch bài hết cả..... nghe giọng nói nhẹ nhàng, vô tư của gái , em dường như quên mất mình đang làm gì , nói gì.... chưa cần mình rủ , em nó bảo hôm nay mưa , buồn quá , muốn đi chơi cho bớt mệt mỏi..... thế là hạnh phúc làm xe ôm chở e xuống cát linh ăn chè ,rồi lươn phố....[:D] đúng là tâm trang khi ta yêu.... một điểm em nhận ra ở gái , là cô ấy rất tự tin ,và biết đòi hỏi trong tình cảm.... thời gian em và gái quen nhau ngắn nhưng gái không ngại ngùng khi muốn em làm điều gì đó cho gái , và cũng vui vẻ , không phàn nàn với những chủ đề , nơi em dẫn gái đến... có thể nó hơi bình dân một chút so với quy chuẩn của gái ... em nghĩ vậy có hơi tự ti quá không nhỉ;)).... đó là điểm em thích, phụ nữ cần biết mình muốn và cần gì , luôn ủng hộ,tin tưởng vào người đàn ông..... thỉnh thoảng nói chuyện gái đệm vài câu sướng mê tơi... như tối qua...:))
    Xinh gái mà tối không có anh nào rủ đi chơi hay sao ??
    ;)) à ,anh thì nhiều.. nhưng mà cũng tuỳ xem thích ai thì mới đi chơi cùng được chứ... :x nghe câu này thấy ngọt dịu ở trong lòng...
    Mấy hôm trước gái còn nói câu này ẩn ý mà đến bây giờ em vẫn còn chưa hiểu :
    - Anh đừng nghĩ em là người quá thoải mái , em khó tính lắm ý.... bình thường với nhưng người con trai lạ... em chẳng bao giờ muốn tiếp xúc quá thân mật , hay đi chơi như với anh đâu.... không hiểu sao với a... em cảm thấy rất khác.... ;)) sướng ghê gớm

Ca này mà không xuất hiện thằng kia, thì em đang muốn chốt luôn...mà h phải hoãn lại [r37)]
    Lai gái về y như rằng tâm trang lại ủ giũ hẳn ,người ủ ê chẳng muốn làm gì, nằm trằn trọc suy nghĩ... nhưng mà việc gì ra việc đó , nhất đinh em sẽ hỏi rõ thì mới thôi....