1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cầu cứu các cao thủ tư vấn tình cảm

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi nguoicohuong, 14/07/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lubu8x

lubu8x Thành viên mới

Bản thân em cũng đã từng cầm cưa , cũng có vài mối tình....cái thủa khờ dại, ngây thơ thì bây giờ không còn nữa.... em cũng không phải là mẫu người quá đề cao tình cảm , yếu đuối để rồi đánh mất lý trí.... Gái hiện giờ đang yêu theo em biết cũng không phải loại lăng nhăng , chơi bời , tính cô ấy rất lành.... cứ nhìn từ thói quen , ứng xử để biết.... chứ em chưa đủ tầm để phân tích được lối sống , cách nghĩ của gái;)) .... cũng không cáo quá đâu ạ.... nhiều bác cứ lo em bị nắm tóc lôi đi xềnh xệch... [:D]thực ra là không có chuyện đó đâu ợ...em nghĩ trong một mối quan hệ không tính đến việc người nào ở thế yếu , thế mạnh mà ta chỉ quan tâm đến sự hiểu , thông cảm , thoải mái bên nhau là được.... Đúng là lúc này em cũng đang bối rối , lương lự ... nhưng em vẫn tin cô ấy...
  2. coffee.nguyen

coffee.nguyen Thành viên mới

Em thấy tình hình là bác đang nằm trong tầm điều khiển của gái, thôi thì bác cứ cảm nhận cái cảm giác điện giật ấy đi, có tình hình gì mới lên chia sẻ với anh em nhé!
  3. Code47

Code47 Thành viên mới

Lâu rồi anh ko có cảm giác đang bị nướng thịt như chú này
    Ngoan ngoãn làm mồi cho gái nhắm cũng là hp ;-))
  4. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

=))e ko mở tp nưng em đang làm chủ tp :)) thic quá
  5. TakeFive

TakeFive Thành viên rất tích cực

Đỏ đỏ: Vừa kéo vừa thả. Em bật đèn xanh cho anh đấy nhưng mà muốn đi xa hơn thì cứ từ từ đã nhé chưa được đâu [:D]
    Không biêt em nó nói thế bác đối thế nào ạ? Bác Bóng Đêm vào đối hộ các gà câu này với ạ :-bd
  6. tmhmh

tmhmh Thành viên mới

Ơ ca này đã thế cứ kệ miẹ, xúc gái lên mà ôm hôn thắm thiết thôi còn gì nữa. Hồi sau phân giải :|
  7. NamTuocBongDem007

NamTuocBongDem007 Thành viên tích cực

Chú nhầm , chưa là gì của nó chính vì thế ko có vì để mà phải sợ mất với đánh giá cả

Mỗi người có một sở thích riêng ,anh thì từ khi cầm kưa đến giờ cứ hễ gặp những con như này thì lừa cho nó 1 vố tan nát mối tình nó đang có rồi cũng bỏ .

Nó chưa làm gì ư? Xin thưa , những con dạng này nếu chú chủ thớt ko tình cờ được thằng ku kia bắt máy thử xem . Nó hành cho từ chết đến bị thương

Tâm lý những gái dạng này thông thường là rất ham trai , và rất tham lam ích kỷ , có trai rồi thì luôn luôn có , muốn tích trữ dự phòng trai khác . Đối với những con gà mới chập chững , thì loại này cũng là 1 loại đáng sợ

Câu anh kêu chũ thớt nói , để chặn , cắt đứt ngay cái mối quan hệ này , càng lân la càng ăn hành . Ko tin thì cứ thử .
  8. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Thực sự làm được mấy lần rồi bạn?
  9. lubu8x

lubu8x Thành viên mới

Haizzzz...công việc bận tùm lum...toàn chuyện đau đầu... tình cảm thì dở dang...chán quá các bác ạ... tình hình là gọi điện cho gái ,thì em kêu đang ở bên nhà bạn ( bạn gái thân học cùng đại hoc, cũng gần ngõ ,xa nhà) ...bảo tý gọi lại, mà biệt tích luôn.... em ức chế, dỗi cũng không thèm gọi lại....[r23)].... đang đinh có buổi nói chuyện phải quấy mà tụt cả hứng.... h nhảy vào có khi tính nóng lại cãi nhau thì nguy...nên lại phải nấp vào đây , không nhúc nhích...chờ cơ hội mới ra tiếp [:D]...topic nó dở dang , tiến độ chậm chạp ,nhiều bác,ae trong cốc muốn giúp em mà tình hình chưa đâu vào đâu nên chắc cũng chưa đưa ra được kế gì cụ thể.... em cũng muốn xúc tiến mà cái khúc khởi đầu nó khó quá.... nóng vội lại sợ hỏng chuyện.... mà vụ này thì chết cũng phải theo đến cùng ạ....;)) vì tình cảm mà tự cầm xẻng xúc cho mình một cái hố rồi nhảy xuống ,em cũng nguyện xin làm.... mong được sự nhiệt tình, ưu ái của các bác...[r32)]

Không biết đâu , trả đây ...:((:((:((

:)) Em cũng chả nhớ rõ ,mà đại loại em nói thế này :

Chuyện , anh mà giống người khác ấy à... anh là người.. vui vẻ ,hạnh phúc nhì thế gian này cơ mà... đi với anh sao lại không sướng ;))
    ứ... thế ai hạnh phúc nhất thế gian hả anh...
    Em chứ ai....[:D]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Cám ơn bác nam tước đã cho em một hướng tư duy .... đọc bài của bác lần trước em cũng đã về suy nghĩ ...mà thú thực là không dám nghĩ sâu quá... Theo em cô ấy cũng không phải người như vậy ,qua tiếp xúc và tìm hiểu.... Gia đình gái cũng cơ bản , và điều kiện .... gái lại rất được tình cảm của hàng xóm láng giềng....nên về nhân phẩm,tính cách em đều rất hài lòng.... có thể tiến xa ,nếu thuận lợi...;))... em phỏng đoán có lẽ là ai đó đùa hoặc có chú trai nào ghen quá, tán tỉnh gái mà không được nên phá.... gái lưu nickname là gì đó [:D] nghe kêu khêu... gọi mấy lần có thể cu cậu cay cú...
    Em sẽ cố gắng đẩy mạnh tình hình, dò hỏi tới tấp đến khi gái chịu nói thì thôi.... bác nam tước có chiêu nào hay , chỉ bảo giúp thằng em.... phi gian thương bất phú cường phải không bác ....[r2)]
  10. Dzitieubao

Dzitieubao Thành viên quen thuộc

Quả này chú sai lại càng sai, lời nói bất nhất với hành động.

Đúng là nói nhẹ nhàng thì k lọt lỗ tai gà.

Ta phân tích cụ thể tình huống thế này: khả năng gái bị thịt là cao khoảng 7-8/10. Nhưng 2-3/10 còn lại là chưa bị thịt, khả năng này nhỏ nhưng ta cứ để đó. Thật sự gái đã có bạn zai thì chủ top đang ở thế yếu, việc ăn nằm của gái lại đang trong tình trạng mập mờ nên mới sinh ra sự thú vị của ca này. Khả năng gái câu trai k phải là k có. Chính vì như vậy mọi người mới khuyên chủ top chiến tiếp tuy nhiên phải đặt lại mục tiêu. Trọng tâm ban đầu là cưa vì yêu thích 10 phần, lần này ta để cái yêu đấy lại còn 4 phần, 6 phần là thịt gái. Vì k rõ động cơ của gái nên tư tưởng chủ đạo là xơi thịt được thì tốt, k được thì coi như đang luyện skill, tăng level. Cứ gặp chút khó chút khổ mà rút lui thì bao giờ mới lớn được.

Tuy nhiên chú top muốn rút lui sớm để bảo toàn lực lượng thì cũng k ai trách. Nhưng việc rút binh cũng phải khôn ngoan. rút lui cái kiểu nhắn ra câu như chú "em còn trinh k, anh thích phịch gái trinh ... " bề ngoài có vẻ mạnh mẽ, bản lĩnh và sướng mồm nhưng thực ra là rất ngốc, thiếu kiềm chế. Nói ra câu đấy gái nó coi các chú ra cái khỉ gì. Nói gái đánh giá là còn nói nhẹ. Nó mà đem rêu rao ra thì có mà bỏ bú. Trên đời k ai nhiều chuyện bằng đàn bà. Đặc biệt là các cô gái văn phòng. Những chuyện dạng như chàng trai theo đuổi cô gái k thành rồi làm tổn thương tình cảm cô ta k là motif kinh điển ah. Đừng tưởng có thể phủi đíc.h ra đi. K nói gái này đang là đối tác làm ăn, trái đất này tròn xoe, ai mà biết gái hay bạn bè của nó có qh gì với những người bạn của mình.

Anh thấy chú lubu có vẻ thik nghe lời chú bongdem. Anh thách chú nhắn cho gái cái tin như thế đấy =)). Đặc điểm của diễn đàn là ẩn danh, thế nên mọi người mới nói thẳng sự thật cho các chú rút kn, nếu các chú chỉ thik nghe lời lọt lỗ tai thì các chú nên móc phone ra gọi 1080, hay là xin tư vấn những cao thủ như bạn tư vấn toàn cầu ấy.

Tạm thế, nói n hết hơi mỏi mồm, làm ly coca đã