1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Câu đố không có lời giải đây!!!!!!!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi MaxFire, 12/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuchuoilovely

cuchuoilovely Thành viên mới

Câu hỏi của các bác xem ra cung ko đến lỗi tồi lắm. Nhưng cái chủ đề này người ta đã nói quá nhiều rồi, co người nói đàn ông có trước, co người nói đàn bà co trước. Toi nghĩ điều này ko nói chúng ta cũng phải thừa nhận rằng chưa ai giải thích được , kể cả các nhà khoa học trên thế giới nữa.
    Cho nên chúng ta tạm quên chuyện này đi, Đàn ông hay đàn bà giới nào có trước cũng được. miễn sao phải biết tôn trọng nhau và thương yêu nhau, Vây thôi!
    Chúc các bác vui vẻ, em cũng vui vẻ./.
    Bye các bác
    Lại chuyện cái chuông cái rùi nữa chứ thôi thì em cứ nói thế này các bác có chấp nhận hay ko tuỳ các bác nhé:
    "Các bác cứ cầm cái rùi đi đánh vào đâu thì chỗ đó kêu, mỗi nơi kêu 1tiếng khác nhau, vậy bây giờ các bác biết ở đâu kêu rồi chứ"
    thinh
  2. handsomeboy_hp

handsomeboy_hp Thành viên rất tích cực

hay là chúng ta cầm cái dùi đập vào đầu cuchuoilovely xem kêu thế nào nhé
    rút dao chém xuống nước nước càng chảy mạnh
    nâng chén ưu sầu càng sầu hơn
  3. hch

hch Thành viên mới

Đúng là đồ tồi tiếng chuông đó không phải lả do người cầm dùi sao như của Trương Vo ky sao. Đàn ông và đàn bà đều được thiên nhiên sinh ra, vạy thì họ đều như nhau cả nói như cái bà gì gì đó thì bố bà ta do bà ta sinh ra à. Đúng là tồi nhất chỗ nói. Tôi nghĩ rang chảng ai sinh ra ai, mà là do thiên nhiên tạo ra hết, không có đàn ông ấy đàn bà thì lấy đâu ra thiên hạ, và không có đan bà thì láy đâu ra chỗ để ấy cho đàn ông
    Hà hà cuối cùng xin được thôi nha, tất cả đều sinh ra con cả
    Kính cận ra phố...........