1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Câu lạc bộ ĐÀN TRANH ( tất cả những gì liên quan đến đàn tranh...)

Chủ đề trong 'Nhạc Dân Tộc Dân Gian' bởi tarafa, 02/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. masimum90

masimum90 Guest

bạn ơi cho mình xin số đt và địa chỉ cô hằng nhé
  2. thapluc

thapluc Thành viên mới

Bạn ơi vui quá có bạn cùng sở thích vơí mình. Bạn đt theo số này nhé 0903276179 cô nhé .Mong bạn sớm đàn thật hay nhé
  3. masimum90

masimum90 Guest

thanks bạn nhé
    bạn ơi bạn có thể cho mình biết nhà cô ở đâu
    cô dạy 1 tuần mấy buổi học phí thế nào ko ???
    cảm ơn bạn nhiều
  4. thapluc

thapluc Thành viên mới

Bạn ơi mình học 1 tuần 2 buổi.Còn nếu bạn muốn học nhanh hơn thì xin với cô để cô thu xếp cho bạn .Nhà cô ở khu thành công rất dễ tìm bạn ah, ở trước măt hồ thành công ,gần bể bơi thanh công.Mình học 130k/1h .mong có dịp gặp bạn để trao đổi về đàn tranh nhé
  5. masimum90

masimum90 Guest

hìhì nghe nói là học khó lắm hichic
    bạn học thế nào ???
  6. gicungduoc82

gicungduoc82 Thành viên mới

Mình vừa mới đọc được tin này trên diễn đàn lamchame.com nên copy lên đây cho một số bạn có nhu cầu cùng biết.
    "Tháng 7 này em rảnh vào cuối tuần nên muốn mở lớp dạy cho đỡ nhớ nghề các chị muốn học bộ môn này thì đăng kí nhé.vì 1 số mẹ muốn học vào buổi trưa thì em cũng nói luôn chỉ dạy đc vào trưa chủ nhật thôi ah ,vì em đi làm buổi trưa ở tại cty luôn ko về đc,và mẹ nào có nhu cầu cho con học thì em cũng nhận dạy,nếu có nhu cầu cho các cháu theo học ở các trường nghệ thuật bộ môn này,hoặc bộ môn khác thì em sẽ giúp đỡ. như trường CĐ Nghệ thuật HN ở số 7 Hai Bà Trưng,nhạc viện hà nội.em chỉ nhận các cháu tù 7 tuổi trở lên thôi ah
    thới gian học chiều 7 từ 14h-15h30'';15h30-17h,sáng chủ nhật 8h30-10h; 10h-11h30 chiều 14h-15h30.học phí 50k/buổi
    e dạy là để cho nhớ nghề thôi chú ko fai kiếm sống bằng nghề dạy,còn nếu mẹ nào muốn học theo giờ của mik thì e sẽ giới thiệu học của các bạn học cùng khóa vs e,hoặc gv đang giảng dạy tại trường.học phí dao động từ 100k - 150k học trong 1h.
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=101948
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=34645"
  7. maisonhai3

maisonhai3 Thành viên mới

Bạn ThapLuc ơi, ko biết cô có nhận dạy lớp 2-3 người ko, và cho mình vào học chung với lớp nào đó. Để share tiền học ra ấy. Vì mình là sinh viên, nếu 130k/ buổi thì chắc ngày chỉ dám ăn 1 bữa, dành tiền học đàn quá!
  8. maisonhai3

maisonhai3 Thành viên mới

Nhân tiện giới thiệu các bác một website có lẽ sẽ hữu ích cho những ai muốn tự học đàn tranh. Có giới thiệu, chỉ bảo một vài kỹ thuật, nhiều sheet bài nhạc, của bác Phạm Văn Vĩnh ah! http://dantranhpvv.wordpress.com/
  9. liberty216

liberty216 Thành viên mới

Bạn thập lục ơi !mình muốn học đàn quá ,muốn nhờ bạn giới thiệu mình tới học cô giáo Thu Hằng của bạn với nhé.Mình đọc thấy nhiều bạn khen cô nên mình quyết tâm đi học . À mà mình muốn nhờ cô mua đàn luôn nhé .Mong sớm nhận được tin của bạn .cám ơn bạn nhiều
  10. thapluc

thapluc Thành viên mới

Chào bạn liberty 216 !rất vui vì bạn đã quan tâm đến bộ môn đàn tranh và muốn học đàn .Mình ghi số điện thoại của cô ra đây để bạn liên lạc trực tiếp xin cô nhé ,bạn đt sớm đi vì mình thấy cô ít giờ trống lắm :
    đt:0903276179.