1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

câu lạc bộ tiếng anh quận 9 - thủ đức

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi thanhtuy91, 24/11/2016.

?

học tiếng anh giao tiếp ở đâu tại quận 9

1. anh ngữ Triangle English

2 vote(s)
    50,0%
  2. clb tiếng anh giao tiếp Thầy Jesse

3 vote(s)
    75,0%
Multiple votes are allowed.
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhtuy91

thanhtuy91 Thành viên mới

Câu lạc bộ thầy Jesse tại Quận 9- Thủ Đức

Gặp thầy Tây, nói mê say !

Thay vì tổ chức CLB trong phòng học như thường ngày. Các thầy cô tại Trung tâm tiếng anh giao tiếp Triangle English quyết định chuyển đến trường 1 trường đại học nổi tiếng bậc nhất Sài Gòn.

Không chỉ nổi tiếng với chất lượng, mà còn là sự cởi mở của ngôi trường. Đố bạn biết, đây là trường nào nhé !

Mọi người khi tham gia đã được "tắm" tiếng anh. Được kết bạn. Được hiểu thêm về *** và Gender. Mình tin, các bạn đã có khoảng thời gian thật tuyệt khi nói chuyện bằng tiếng anh cũng như chơi game với các thầy cô.

Câu lạc bộ của Traingle English Quận 9 tại Đại học sư phạm kỹ thuật. Siêu vui, siêu bổ ích.

Tham gia câu lạc bộ tiếng anh để được nói tiếng anh nhiều hơn.

Mạnh dạn hơn khi trò chuyện với người nước ngoài. Núp ở nhà riết, sao giỏi được.

Video :

https://www.facebook.com/fanclubdistrict9/videos/1153382774704554/
  2. xakutara92

xakutara92 Thành viên mới

lúc trước khả năng nói giao tiếp tiếng anh mình rất tệ mặc dù vốn từ vựng của mình khá ổn, sau đó mình đã đăng kí hoc thêm khóa phát âm với nười bản xứ và tham gia một sốclb tiếng anh tại quận 9 . chỉ sau 2 tháng khả năng giao tiếp bằng tiếng anh của mình tiến bộ rất nhanh , phát âm củng chuẩn hơn .
  3. tata_nguyen

tata_nguyen Thành viên tích cực

MÌNH THÌ DO XA QUẬN 9 QUÁ, MÌNH Ở QUẬN 7, NÊN DK HỌC NGAY TRUNG TÂM ICES, MÌNH HỌC LỚP NGỮ PHÁP ANH VĂN. BAN ĐẦU MÌNH YẾU TIẾNG ANH, TRONG LỚP CHỈ 3.5Đ. SAU KHI HÈ, MÌNH DK HỌC 1 KHOÁ BÊN ICES, CHỈ 3 THÁNG, MÌNH ĐƯỢC ÔN LUYỆN NGỮ PHÁP, VÀ HỌC CHUYÊN SÂU, CŨNG NHƯ LÀM BÀI TẬP THƯỜNG XUYÊN. KHI BẮT ĐẦU HỌC KỲ MỚI. MÌNH LÀM KIỄN TRA TRONG LỚP ĐƯỢC 7Đ. TỪ 3.5-7Đ CHỈ TRONG VÒNG 1 KHOÁ HỌC. MÌNH CHIA SẺ NƠI HỌC CHẤT LƯỢNG CHO MỌI NGƯỜI THAM KHẢO TƯ VẤN MIỄN PHÍ TẠI 091.333.5203
  4. linhtay91

linhtay91 Thành viên mới

với kinh nghiệm của mình thì bạn có thể tham gia một số câu lạc bộ ở trường, lớp hay tìm hiểu một số trung tâm anh ngữ với 100% giáo viên nước ngoài.. như vậy sẽ có môi trường cho mình rèn luyện khả ăng phát âm củng như tự tin giao tiếp của mình ..
  5. xakutara92

xakutara92 Thành viên mới

với kinh nghiệm của mình thì bạn có thể tham gia một số câu lạc bộ ở trường, lớp hay tìm hiểu một số trung tâm anh ngữ với 100% giáo viên nước ngoài.
    vd : Clb tiếng anh thầy Jesse quận 9 , clb LOG của KTX ĐHQG, Step Up, Beezoon, Talk and drink ...
    Không thì bạn tham khảo ở link này nhé :

https://www.facebook.com/fanclubdistrict9
  6. anhnangbanmai

anhnangbanmai Thành viên tích cực

học với giáo viên nc ngoài thì mình chọn ILI địa chỉ ở quận 10 , giáo viên dạy khá là hay lun nha. giao tiếp hay IELTS , TOEIC ,,, gì cũng có nè