1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cau Lac Bo Tinh` Yeu

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi VIETHUY80, 23/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

bác ơi , em thì chẳng cần cắn tay anh GK đâu , về lại uống thuốc mất mấy ngày mopiws hết đau bụng thì khổ. nhưng về việc bé Vân thì em đồng ý , nhưng công xá thế nào ạ?
  2. Bloodsckingbat

Bloodsckingbat Thành viên quen thuộc

Công xá thế nào thì tuỳ em đinh đoạt lấy đấy .

~~~You took me out of the blue~~~

3. Bloodsckingbat

Nhưng mà Hương ơi hôm trước em lên phòng anh thì em lại bảo không cần cắn cái gã Ghost Killer kia nữa là thế nào.Hay là không thấy mặt người ta thì nói gì cũng được còn khi gặp mặt rồi thì chẳng dám làm gì.
    Mà này hôm trước tại em đến phòng anh mà làm anh bị ốm đến tận hôm nay đấy.Chắc là hôm ấy em đã stole my heart mất rồi.Quả đúng với nick không ngoa chút nào.Người ta chưa give cho em heart thì em đã cướp mất của người ta rồi.Em đã làm vậy với bao nhiêu người rôi?

4. Ngoc_Linh_new

Ngoc_Linh_new Thành viên rất tích cực

Mà này Give_me.........
    Tôi quên mất không bắt đền bà :hôm bà cào tôi máu chảy thành sông tanh khắp ký túc .Cả ký túc tưởng phòng tôi tiết canh kéo đến loạn cả lên.
    Em xem thế nào đền cho anh đi

Ngọc Linh
  5. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

to bác già làng 410 _b10:bác chỉ giỏi vu khống em , con người hiền lành , chân chất thật thà như em ......thế mà toàn bị các bác bôi nhọ , hicccc
    em thương cái thân của em quáaaaaaaaaaa
    ai bảo là em không dám cắn anh GK , anh bảo anh ấy tắm trước đi rồi em đến căn cho mà xem,hứ , sợ gì.
    mà bác ốm là do bác ăn ở thất nhân thất đức đấy chứ, đúng là trời quả báo ăn cháo gẫy răng, ăn măng hóc chết , ăn bồ kết trọc đầu . hihihhiihih. thế mà còn đổ tội cho em
    To Hiển : ông giỏi nhể , ông làm gãy cả móng tay xịn của tui còn gào lên bắt đền thế à? ông có biết là tôi đau tay đến nỗi không đến đúng hẹn được k?
  6. Ngoc_Linh_new

Ngoc_Linh_new Thành viên rất tích cực

Thế đứa nào bảo rằng :"Tôi đúng hẹn lắm đấy"
    Mà chôm cái câu "đúng là trời quả báo ăn cháo gẫy răng, ăn măng hóc chết , ăn bồ kết trọc đầu " Nhanh thế.
    Em làm cho anh cổ dài như cổ ngỗng rùi đây này.

Ngọc Linh
  7. Bloodsckingbat

He He
    Ghost Killer xấu hổ quá đi thôi,cả tuần không tắm đến 1 lần thảo nào em Give Me không dám cắn là phải rồi.May cho em ấy là mày đã phát mùi sớm đấy nếu không lúc em ấy mà cắn mày rồi thì em ấy chết ngất mất thôi.Lúc ấy không có ai kịp hô hấp nhân tạo cho em ấy đâu.

8. tupt

tupt Thành viên quen thuộc

Sao câu lạc bộ tình iêu gì mà toàn thấy cào,cắn, cấu xé thế này. Như thế này thì ai mà dam iêu cơ chứ.
    Tệ quá trời, các bác HLC định iêu như thế này ha, hay là cào chảy cả máu, gẫy móng tay, cắn mất ......mới gọi là iêu????
    eo ui!