1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cầu thủ Argentina và Anh ****' ai fò hơn ai?

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi Talorossi, 12/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Cầu thủ Argentina và Anh ****' ai fò hơn ai?

Thật chứ anh say vãi, giờ mới tỉnh được táo đôi chút vào balala với anh em chút xíu

Hôm qua quả là một ngày hoành tá tràng. Anh thật anh khoái chú Redbuttlerkt và chú vnbui vãi hàng, à cả bạn Long nữa càng ngày tôi càng thấy tình yêu Argentina của tôi so với tình yêu của ông dành cho Argentina chả nghĩa lý kạt gì.

Các anh em. Vụ tụ tập hôm qua chúng ta đã có cuộc phiếm luận hết sức là trí tuệ (Cổ Nhuế) về lĩnh vực thể thao, con người, văn hoá, cũng như vấn đề fịch muôn cbn thủa của giai và gái. Nhưng e chừng một buổi tối đe''''o đủ cho anh em chúng ta ngồi lải nhải, vậy nên giờ anh các chú, em các anh bạn của các bạn và giai của muôn ngàn gái xin đặt lại những vấn đề ở dạng câu hỏi cho các anh, chú, bạn, gái vào tham luận chơi. Đặc biệt là dành cho chú Rét bờ lơ và chú vnbui cũng như bạn Long.

Cầu thủ hai đội Argentina và Anh **** ai fò hơn ai?

Cầu thủ đội Argentina.

-Thủ môn: Roberto Abbondanzieri

Hậu vệ: Javier Zanetti , Martín Demichelis, Gabriel Milito, Gabriel Heinze , Nicolás Burdisso, Fabricio Coloccini.

Tiền vệ: Maximiliano Rodríguez,Javier Mascherano,Esteban Cambiasso,Fernando Gago, Juan Román Riquelme, Federico Insúa.
    Tiền đạo: Hernán Crespo,Carlos Tevez ,Lionel Messi, Sergio Agüero.

Đội hình trong thời điểm hiện tại.

Cầu thủ đội Anh shít.

TM: P.Robinson.

HV: W.Bridge,W.Brown, A.Cole, R.Ferdinand,J.Terry

TV: O.Hargreaves, S.Downing, S.Gerrard ,J.Jenas, F.Lampard ,A.Lennon, S.Wright-Phillips,M.Carrick

TĐ: P.Crouch, J. Defoe, Rooney, Owen

Chỉ nhớ được có vậy.

* Đầu tiên là vị trí thủ môn đi nhỉ .

* Kỹ năng cơ bản của một thủ môn: Phản xạ, bắt dính, bóng bổng, bóng sệt, phán đoán tình huống, nhảy cao, nhảy xa. (còn thêm thì phiền anh em thêm vào)

Roberto Abbondanzieri và P.Robinson ai fò hơn ai?

* Hậu vệ. (Lấy một thằng thôi, nhiều bỏ miẹ)

Kỹ năng cơ bản của một hậu vệ: Kèm người, chuồi bóng, đánh đầu, phán đoán tình huống. (còn thêm thì anh em cho chỉ thị)

Gabriel Milito và J.Terry ai như kạt?

* Tiền vệ. (Cũng chỉ lấy một thằng và một vị trí trung tâm)

Kỹ năng cơ bản của một tiền vệ: Chuyền bóng, giữ nhịp-phát động tấn công, tranh chấp, và sút xa (e rằng anh em đe''''o thêm được gì nữa)

Juan Román Riquelme và F.Lampard ai lởm hơn ai?

* Tiền đạo (mình đang đe''''o có trung phong nên tạm lấy tiền đạo lùi)

Messi và Rooney ai là cầu thủ hay nhất thế giới?

Có 4 câu hỏi ở trên và cũng là vấn đề về bóng đá tối qua anh em chúng ta bàn luận. Giờ thì xin mời anh em, đặc biệt là chú Rét bơ lơ và ông bạn Long vào trả lời và tham luận (dcm, e chừng bạn Long lại gãi đầu và lẩm bẩm "mệt bỏ miẹ hơi đe''''o đâu" )

* Giải quyết vấn đề kỹ năng của từng cầu thủ rồi, chúng ta sẽ bàn đến khả năng kết hợp trong đội tuyển cũng như khả năng lãnh đạo của hai thằng tướng fò.

* Về vấn đề Nhảy có phải nghệ thuật và văn hoá hay ko xin bàn luận sau chủ đề bóng bánh, cũng như vấn đề liệu gái của chúng ta có thuỷ chung với chúng ta về thể xác lẫn tinh thần hay ko và cách phòng ngừ xin để lại sau. @vnbui vấn đề nhảy nhót và fịch fọt này chú và ông bạn Giang vào trình bày nhé, đúng miẹ nó sở trường rồi còn kạt gì nữa.

Nào anh em hãy đứng thẳng dậy đoàng hoàng trình bày trí tuệ Cổ Nhuế của bản thân mình đi nào.
  2. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Hazzzzzzzzzzzzzzzzz vãi.....................,
    Hẹn ông 1 dịp gần đây,khi nào tôi "phê" như các ông thì mới "bình" được.Đíu ngờ anh em "chiến" ghê,thế mà lúc có tôi uống như...mịa,lần sau thì chết với tôi
  3. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Hờ hờ , bác nói là làm nhẩy ! Số là thế này , khi bác Giang về sửa nhà + mua giường, chú Vnbui thì theo tiếng gọi con trym ...anh em ở lại bàn về 1 số chuyện , xếp theo thứ tự ưu tiên :
    1- Thằng Anh **** xét về từng vị tría thì ngon lắm . Các bác ấy bảo thằng Anh **** đen . Hix , vãi cã hàng!!!. Em thì bảo , bọn Anh **** trình chỉ thế thui , nó có đá đến mười mấy năm nữa may ra mới vô địch được. Các bác cứ suốt ngày bị ảnh hưởng truyền thông , nó tung hô 1 lần thì bác đíu nghe , nó tung hô 2 lần thì bác đíu nghe đíu được , lần 3 thì cũng quen .....lần n thì .... . Bác Long bảo e đíu nói nhiều , chú mày so sánh cho anh thằng Tevez với thằng Rooney. Hix...( chứ ko phải như bác Talorossi so sánh thằng Rooney với Messi đâu !!! )
    2- Vụ dancing , hix , chú vnbui còn nhảy mấy điệu show rất kỹ thuật , mịa , nghe chú tít mắt bảo muốn fịch mấy con em Ngoại Thương năm 1-2 nhờ chứ đưa theo điệu nhảy , đíu biết anh em thế nào chứ e Cu-Đang-Xung đíu tả đc .
    3- Vụ fịch , rồi tâm lý gái trai , giữ hàng , này nọ . Cái này thì e với bác Long đồng quan điểm , gì thì gì cứ phải thử thách gái , xem nó xử lý thế mịa nào. Còn chú Dolphin ( Hưng ) thì bảo em ứ thích kiểu test ấy ! khổ !!!!
    P/S : Bác Long , em ghi nhận lời góp ý của bác . Em sẽ ko làm tổn thương đến các bác đâu
  4. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

* Anh đã nói rồi,chú phải đứng thẳng lên đàng hoành trình bày chứ *** ai cứ lắp bắp thế bao giờ ko, mất mẹ nó hết cái chất fan Argen.
    * Giờ chú cho anh và các bạn ở đây nghe ý kiến và sự phân cbn tích của chú về cá nhân từng cầu thủ hai đội qua từng vị trí. Thằng kạt nào fò hơn thằng kạt nào?
    * Anh và các bạn hôm đấy nói thằng Anh ****'' nó đen lúc đe''o nào chú phóng tác chuẩn chuẩn cho anh và các bạn nghe lại cái. Anh và các bạn luôn mồm nói nó fò. Nhớ!
    * Anh định chửi chú, nhưng nghĩ lại thì anh mà làm thế thì anh fò hơn bạn Giang. Chú trình bày rõ ràng vấn đề làm sao mà anh và các bạn bị nhiễm cái đe''o gì mà chú nói truyền thông đe''o gì đấy. Nếu tốt hơn thì chú làm cho anh cái biểu đồ hay cái thông số kạt gì đấy hay một chút gì gì đấy như giới truyền thông qua cách nhìn của giáo sư ******** viên Rét bơ lơ.
    * Anh so sánh Messi là đỡ cho chú mà chú *** biết điều, chứ lôi Tevez vào thì khác đeo'' gì nói chú fò mẹ nó rồi. Chú chẳng khác đe''o gì bạn Giang anh, luôn nhìn bým chỉ thấy cái bým mà *** nhận thấy rằng trong bým có tình yêu. Anh chán!
    * Về vụ fịt fọt, gái trai, tâm lý etc linh tinh chú trình bày lại cho anh nghe cái xem nào, cái đe''o gì mà thử thách và giữ hàng.
    * Chú vnbui chạy đe''o đâu rồi vào rao giảng cho anh em nghe về nghệ thuật cũng như văn hoá nhảy cái nào. Ở đây nhiều chã quá, chú nên hiểu và thông cảm bớt thời gian mà rao giảng chứ. Thế nhé.
    * Ở cái box này trông thế mà nhiều ngoạ long tảng hổ mà thế đe''o nào lại im hơi lặng tiếng,chán. Các ngoạ long tảng hổ bác em cất tiếng sủa cho bớt cái không khí mốc meo ở cái box này cái. Được vậy em quý.
  5. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Cái "eo'' " j thế này,ông bạn lôi tôi vào làm cái j thế,lúc tôi ngồi đấy sao không nói mịa nó đi,chẳng hiểu các chú thêm mấy "chai" mà...anh chán.Tôi là tôi đíu biết các ông nói chuyện j,nhưng liên quan đến tôi là đíu được.Có thích tranh luận hẹn hẳn 1 ngày,de''''''o ai làm việc j hết ngồi mà "luận",chứ như thế này hẳn chú Red "thất lễ" với anh(Cường, Long...) nhiều lắm nhi????
    P/S Talo: Tôi đe''''''o "hào hoa, phong nhã" như ông,nhưng nhìn bxx tôi cũng biết trong đấy nó có những cái j.Ông bạn ah
  6. mazibata

mazibata Thành viên mới

Em đề nghị mod giải tán cái topic của mấy lão say này đê! Ai lại so hoa lài với cả... Nói năng phản cảm quá Tuần tới Argen đá rùi, xin ý kiến các bác về mấy trận vòng loại này
    Được mazibata sửa chữa / chuyển vào 22:57 ngày 13/11/2007
  7. hanhnd_halong

hanhnd_halong Thành viên quen thuộc

Mịa các Bác đi off *** Alo em gì cả
    cái Ông cường bảo có Off là có alo chắc quên mẹ nó số ĐT thằng em rồi
  8. redbuttlerkt

* Em đứng đàng hoàng chứ em sợ đíu gì mà lắp bắp , mà có lắp bắp lúc xuề xoà là với anh em , chứ xin lỗi , đíu là coi anh em , có cạy răng em nhé . Nói thế để biết , đã là anh em , đừng có xỏ xiên , em nói thẳng em *** thích !!!Em cũng đíu biết chất Fan Arg nó thế nào , ngoài cái vui vẻ và trung thành , hình như đíu có cái kiểu xỏ xiên thì phải
    * Bác muốn so sánh thì em so , so thằng kạt nào hơn thằng kạt nào :
    + Roberto Abbondanzieri Vs P.Robinson : Chú Abbondanzieri nhà mình rõ ràng ai cũng biết , bắt cho CLB thì khá ổn , nhưng lên tuyển thì ko ăn thua.Phản xạ không tồi nhưng ra vào ko hợp lý , bắt penalty tốt . So với Carlos Roa đã cạo trọc đi tu thì Abbondanzier là 1 bước thụt lùi.
    Chú Robinson này há , chú này đíu bằng chú Abbondanzieri nhà mình dc , chú này phản xạ nhanh , nhưng cũng thế , tâm lý *** ổn , ra vào ko hợp lý , ói bóng còn nhiều hơn Abbondanzieri . Nói chung em chấm : Gà nhà mình : 6 đ , chú Robin này 5đ. ( hehe , có điểm thiên vị đấy ! )
    + Nói về hậu vệ , khà khà , em đíu so sánh nhiều , dù ghét nhưng cũng phải cúi đầu trước thằng J.terrry (nếu bác lấy thằng Gabriel Milito làm mốc) . Em nghĩ , bác mà so sánh thằng " John " này với Ayala thì có nhiều cái để mà nói hơn
    + Vụ Tiền vệ , xin lỗi là anh Juan Román Riquelme nhà mình cười có hãm thật , nhưng tố chất anh ấy so với cu F.Lampard thì chả khác gì so sánh bông hoa lài với bãi kít trâu. Chuyền bóng kiểu gì Anh Riquelme cũng hơn , từ chuyền nhanh 1 chạm , chọc khe và tỉa ( độ sắc, độc , tính sáng tạo .....), giữ nhịp thì ku Lampard này cắp sánh đi học cả 1 đời cũng đíu bao giờ bằng Riquelme , đơn giản ku này kỹ thuật chỉ có thế , cầm bóng là chuyền ( nhược điểm của Anh **** đấy , cũng là lý do các bác bảo Anh **** ko có khả năng kết dính đấy ! , nhưng cũng phải công nhận nhược điểm này càng ngày càng đc khắc phục , nhìn J.cole , R.philiips....), tranh chấp thì e rằng ku Ril thua 1 chút , còn bắn xa , hehe , Ku nhà mình chả hề kém cạnh . Nói thằng mịa luôn , thằng Lampard là thằng fò , thằng kạt
    + Messi và Rooney . Nói về độ lỳ thì chú nhà mình thua chút chứ độ quái thì ko hề . Độ lỳ này thua 1 chút chính xác hơn là do khả năng tỳ đè thua. Dứt điểm thì chả thằng nào hơn thằng nào khất
  9. redbuttlerkt

Hix , nói đc mấy câu , đứt cả hơi . Tính em có uống vào mới nói bốc được . Em tiếp :
    * Em khẳng định là uống thì mới nói bốc đc . Bác khác em ở chỗ , lúc anh em mời thì bác từ , lúc anh em bốc thì bác nằm nghỉ , lúc anh em giã rượu trở về cuộc sống thường nhật thì bác mới bốc . Mà kiểu bốc của bác , lúc chén rượu thì chả sao , lúc anh em tỉnh , tự nhiên nó ko hay lắm ! Em là em nói thẳng ! cảm nghĩ anh em đọc chắc cũng giống em! EM uống bốc , phê phê tê tê em đều nhớ em nói gì , các bác nói gì . Đấy , em nhớ bác bảo là về lập topic . Em chả phóng ....t...á..c gì khất . Bác long mà nhớ , bác lên đính chính cho em cái vụ bác bảo thằng Anh **** đen cho bác Cường tường minh cái
    * Đấy , bác định chửi em. Hix , bác chửi thì chửi lun cái hôm đó ( có chửi thì kiểu anh em , chứ chửi kiểu ko tôn trọng là mất đoàn kết đó !). EM là ko khoái cái vụ bác 3 tý về trước, phê bình là đc rùi , chén rượu , vui là chính , chứ trong thâm tâm em , em đíu bảo ai fò , ai kạt hết !!! Bác ấy muốn về đấy , ông nào chửi bác fò nào , kạt nào , nói như bác 3 tý " anh thích thì anh về đấy " ! Em tin là bác 3 tý hiểu tính anh em mình nên nói thế , chứ bác nào để bụng , chắc là ko hiểu đâu !!!
  10. redbuttlerkt

Hix, em xin tiếp :
    * Vụ ảnh hưởng truyền thông , có thể đấy là ý kiến chủ quan. EM ko áp đặt lên bác nào . Bác bảo " Tao đíu ảnh hưởng cái đíu gì hết " !em tôn trọng , chứ biểu đồ đem ra đây làm gì ,to chuyện ! Căn bản vui thì bốc phét , rượu thì bốc phét , vui là chính , chứ em chả có ý gì khất
    * Vụ fịt , giữ hàng , bác hôm đó nằm lăn , em chỉ bốc lúc đó thôi , giờ chả có hứng bốc