1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cầu thủ Việt Nam: chuyện thể hình, thể lực tới lối chơi

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi TuanUSA, 26/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sexmovie

sexmovie Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Không biết đá bóng thì đừng có chê cầu thủ , phải không ông?
  2. hanyu46

hanyu46 Thành viên mới

*** thích nói nhiều, ai ở TPHCm PM nick : khatocokhanhhoa_46 mà đá giao hữu, miệng thì hô chiến thuật lắm, thích thì ra đá với đội bóng cty tôi, chỉ biết lý thuyết suông, chỉ đc cái nói nhều
  3. mc_queen1

mc_queen1 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bạn hanhuy46 là người miền nam gốc, hay là gốc bắc, hay là gốc nghệ an?
    Mang đá đấu ra để giải quyết vấn để chiến thuật, chiều cao hả Việt nam đá với việt nam, và việt nam đá với Tây khác nhau nhiều đấy. Đó là lí do tại sao Minh Đức luôn được chọn vào tuyển, hay được tin tưởng của HLV khi đá tập nội bộ, nhưng khi đụng hàng thiệt thì toàn phạm sai lầm.
    Hôm qua xem giải U17 thế giới, mấy thằng Hàn đụng với Ý, thế mà bọn Hàn dám chơi bóng bổng để ép mới khiếp, tuy nhiên nói thế không có nghĩa là bọn Hàn không kĩ thuật, mà ngược lại kĩ thuật cao nữa là khác. U17 chúng nó mà thủ môn 1m9, cầu thủ toàn sàn sàn 1m8. Như thế mới có hi vọng.
  4. amtechvn1

amtechvn1 Thành viên tích cực

Ở Việt Nam chắc bác Tam Lang ai cũng biết chứ hả ???
    Khi bác ấy làm mưa làm gió trên sân cỏ thì chắc Nhật hay Hàn nó cũng biết tiếng đúng không???
    Vậy câu hỏi đặt ra bác Tam Lang cao bao nhiêu cm ?
    Vậy thì chúng ta hãy tìm hiểu chuyên môn sâu vào và bỏ qua những nhỏ nhen để cùng đào sâu, phân tích các vấn đề đi
  5. stillbelievehp

stillbelievehp Thành viên quen thuộc

Tôi không hiểu cái chú em 46 này ở đâu ra mà lúc nào cũng thể hiện mình như 1 đứa trẻ ..lúc nào cũng đòi thi đấu....thêm cả chú khanh_tdh gì đấy cũng vậy..lúc nào cũng bảo Pm nick với chat voice điều đó để làm gì..Như thế nào mọi người trên này đều biết. Các chú như một đứa trẻ hơi tý lăn đùng ra giãy..để chứng minh. Chú em giỏi nhưng đã là giỏi nhất chưa..như lời của một bác nào ấy trong đây nói> công nhận từ hồi có mấy chú 46 với Khanhtdh vào cái box sôi nổi hơn..Nhưng mà nản thật ko đỡ được :)) Cái tư tưởng không ngoại tự lực ấy nó không khác gì ngồi trong nhà mà thẩm du là mấy...Tư duy ruộng rẫy thủ dâm, Muốn vươn ra ngoài thì cần phải tiếp thu tích luỹ, nếu một người tâm huyết muốn đóng góp cho quốc gia thì liệu đó có hơn 1 kẻ bán rẻ danh dự tổ quốc không ..hay là ca ngợi chúng như thánh sống. Bác Hồ có nói..Có tài nhưng không có đức thì cũng vứt đi còn gì. Tôi không ủng hộ việc nhập tịch ồ ạt nhưng những người phục vụ cho lợi ích đất nước thì nên ủng hộ. Đội tuyển có 2-3 chú ngoại là đủ. Các bác cũng sống ở nước ngoài, cũng làm việc ở nước ngoài thì chắc hiểu cách sống của họ. Mọi người thử nghĩ xem..ra ngoài đường gặp 1 ng nước ngoài nói tiếng Việt..hát 1 bài hát Việt xem các bác có thấy có cảm giác gì không ...Chắc chắn là có ..thấy thân thiện và quý trọng ng ta hơn. Ngược lại cũng vậy! Tôi lâu cũng ngại post bài nhưng hôm nay muốn có ý kiến tý mong mọi ng bỏ qua!
  6. hanyu46

hanyu46 Thành viên mới

PM nick chat voice để làm j à? Sao chú ko hỏi nguowjc lại tại sao tôi phải mời mọi ngưòi chat voice? Sao bác ko hỏi mấy con trâu ngu ngốc đến jo vẫn gọi tôi là dân 37
    Bác nói chuyện đến tư duy ruộng rẫy vậy đá bóng cứ chọn cầu thủ theo chiều cao là tư duy j? Vừa to cao vừa kỹ thúật thể lực tốt thì ai ko thích
    Chú e khoan hãy nói ai trẻ con hơn ai, chú e hãy suy xét truớc đầu dây mối nhợ mà pót bài nhé
    Còn chuyện thủ dâm j j đáy các mem trong này 1 thời gian dài tự lập ra đội hình dream team cơ mà, tự thủ dâm vậy đấy, thằng em chỉ nói chuyện bóng đá với đội hình thực tế : ko tỵ hiềm bán độ, ko tỵ hiềm quê quán, ko tỵ hiềm chiều cao (cao to thể lực kỹ thuật ) ai lại ko ham, ..... 1 thời gian dài các mem trong này thủ dâm với nhau chứ còn j, và cứ cho mình đúng
  7. hanyu46

hanyu46 Thành viên mới

Thằng em người Khánh Hoà, nguyên quán Khánh Hoà, nơi sinh KHánh Hoà, ba mẹ hiện ở quê, thằng em cùng mấy thằng bạn (có thằng chung xóm với Võ Duy Nam của KKH) vào Nam làm ăn, hiện thuê nhà ở Thủ Dầu Một BD và đi làm ở Bến xe miền Đông TPHCM
    Nói về chiều cao thì ai cũng vậy , cao to thể lực, kỹ thuật tốt ai mà chẳng ham, giữa 2 thằng có trình độ tuowng đồng thì người ta sẽ chọn thằng có chiều cao nhỉnh hơn, đó là chuyện đuơng nhiên, nhưng đó chỉ là hệ số phụ thôi chỉ nên tính chiều cao là hệ số chính cho cặp trung vệ
  8. mc_queen1

mc_queen1 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tôi hỏi thế không có ý xấu gì đâu Tại thấy bạn viết phong cách khá giống người bắc, khác hẳn với văn phong của bác Tuấn. Không mắc những lỗi mà người nam hay gặp khi viết.
  9. hanyu46

hanyu46 Thành viên mới

Bản thân thằng em cũng thấy vậy, chứ thấy chú Tuấn lên mạng vào những giờ rất khác thường, viết chính tả thì sai, cập nhật tin tức hay chiều cao cầu thủ qua các bức ảnh, Cũng chẳng biết bác ấy có ở VN ko nữa, cũng chẳng biết bác ấy yêu bóng đá ko nữa, chứ em thấy bác ấy hình như mượn bóng đá để đả kích người Nghệ, chia rẽ người Nghệ , cũng chẳng hiểu người Nghệ đã làm j có lỗi khủng khiếp với bác ấy lắm mà bác ấy cứ như là nghe ai có dính dáng tới Nghệ là bác ấy muốn ăn tươi nuốt sống người đó
  10. bdnuocnam

bdnuocnam Moderator box bóng đá VN