1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cầu xin các anh em ttvnol cứu em với.huhu

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi exit, 04/11/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. exit

exit Thành viên mới

Người yêu em bỏ em,buồn bã quá em đi nhậu say với thằng bạn,đang trong lúc say và thất tình,thằng bạn đưa em đi chơi ****,vào đó em **** làm tình với em,nhưng em không quan hệ tình dục với ả,xong em ấy bảo không qhtd thì thổi kèn nhé,nhưng nhìn thấy gê nên em cũng không cho em ấy ngậm mồm thổi kèn cậu nhỏ của em,xong ùi em đó dùng tay mân mê,sóc lọ cậu nhỏ của em 1 tí thì em xuất tinh,về nhà em đã tắm rửa,sạch sẽ,nhưng giờ em vẫn lo,không biết em có bị lậu ,giang mai ,hiv gì không,em lo lắm,sợ lắm rồi,mong các anh em tư vấn cứu em,giờ em phải làm sao đây.huhu
  2. exit

exit Thành viên mới

Mọi người ơi,không ai giúp em àh,em lo lắm rồi.huhu.
  3. khoviyeu9x90

khoviyeu9x90 Thành viên mới

có trầy xước gì không mà ông sợ thế
  4. AdamVu

AdamVu Thành viên tích cực

nhẽ ra k nên trả lời vì post sai box. Nhưng mà hỏng r chủ thớt ạ. đã k có gan lại cứ thích liều
  5. DeutschlandvermisstVN

DeutschlandvermisstVN Thành viên rất tích cực

Tổ chức y tế thế giới WHO chưa ghi nhận trường hợp nào bị AIDS hay nổ ống bô qua đường bơm tay cả.
    Chú chủ Tóp bình tõm đi,không sao cả đâu. Đời thỉnh thoảng phải có tí lo thì mới là đời .Yên tâm mà luyện tâm thần đi ,đời còn nhiều lần tấy sốt như thế nưã .

Mà nhớ là lần sau để bớt lo sau khi cho gái nó máy tay ,thì trước đó nên đeo condom khoẻ như lực sỹ.

Mà chú phóng câu hỏi nhầm chuồng rồi . Những vấn đề liên quan đến ống bô là bên cốc giáo dục giới tính cơ ,bên đó quy tụ nhiều đốc học hơn.

Phóng PM nhờ mợ An chuyển Tóp sang bên đó giúp .

Chứ bên này nhiều gái ngoan lượn lờ mà Tóp chú thì toàn kèn với xóc ,e chị ,em đỏ mặt.
  6. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

Bố khỉ. Cái này chú vào chuyên mục bac sỹ 2 súng ở lauxanh mà hỏi chứ. Ở đây có ai vấn véo vấn đề cavê đâu.
  7. nkonline

nkonline Thành viên mới

Dùng tay thì lo gì hả bác?
    HJ thì vô tư đi.
    Nhưng làm đàn ông bản lĩnh để đâu mà thốt ra câu "bị người yêu bỏ" ? Mình rất kị từ này và ghét nghe nó được phát ra từ miệng đàn ông
  8. exit

exit Thành viên mới

Em có bản lĩnh gì đâu chứ,thank ae tt đã tư vấn nhé,đi đc lần cơm ăn ko ng0n,ngủ ko say gjấk,gầy dọc kả ngườj,lo lắng mỏj mệt.
  9. tienkhaihoan

tienkhaihoan Thành viên mới Đang bị khóa

nều không có chẩy gì thì không sao đâu bạn...lần đầu đi..nếu có vậy thì không sao. lần sau nhớ đừng đi mấy chỗ đó nữa nha cậu.
    mua dat long an | cho thue can ho quan 7 | [SIZE=-0][COLOR=#000000][FONT=Tahoma][FONT=Arial][URL="http://datnenduan.datlanhchimdau.com.vn/ban-dat-nen-binh-duong-gia-re.html"][B]ban dat nen binh duong [/B][/URL] | [URL="http://bancanho.trangmuabannhadat.com/ban-can-ho-phu-hoang-anh.html"][B]ban can ho phu hoang anh[/B][/URL][COLOR=red][B] | [/B][/COLOR][/FONT][/FONT][/COLOR][/SIZE]