1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CCI co nen ko

Chủ đề trong 'Du học' bởi contrai, 07/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. contrai

contrai Thành viên mới

Chac cac ban da biet hoc bong di du hoc 1 nam hoac 2 nam o My~
    Nhung sau do phai tro vẻ VN
    Minh dang suy nhgi ko biet co nen di hoc bong nay ko? theo y kien cua cac ban thi ntn

Contrai
  2. luvmon2

luvmon2 Thành viên mới

Tự hỏi chính mình, anh bạn ạ.
    Bạn nên tự đặt lấy câu hỏi la:
    - Mình đi sau 2 năm, nếu phải về ngay sau 2 năm đó, thì cái bằng có trong tay co giá trị gì không?
    -Nếu sau 2 năm học ma mình muốn ở lại thi gia đình có đủ 'lực' không?
    -Nếu mìng muốn ở lại mà gia đình không đủ lực thì có chắc là sẽ lấy được học bổng để ở lại không?
    Trả lời được những câu hỏi ấy, một phần bạn sẽ biết được là mình có nên đi hay kông!
    [lue]
    FG
  3. huytho

huytho Thành viên mới

Chao cac bac.
    Em cung trung tuyen dot di hoc community college nay. Em dang rat lo lang. Khong biet qua do hoc 2 nam thi co the hoc tiep dai hoc duoc khong. Em tin tuong vao kha nang cua minh, du sao thi cung la hoc sinh truong chuyen ben nay, nen qua do co the doi pho duoc doi chut :). Hon nua hoc o community college thi khong den noi kho kiem diem de duoc scholarship hay financial aid. Vay cac bac noi xem em co nen di khong?
  4. girl_hate_love

girl_hate_love Thành viên mới

the hien tai u dang hoc lop may
    tui cung dinh di cci nhung thay o cho hang bong hinh nhu la 244 thi phai.o day cung la giao luu van hoa di 1 nam roi ve nhu cci .nhung nguoi ta bao voi tui la trong luc minh hoc lop 12 ben day thi nguoi ta tu van cho minh thi dai hoc trong luc hoc lop 12 luon
    u thay sao?