1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CĐV Hải Phòng bị CS cơ động HN đánh , kể cả người già, phụ nữ, trẻ em cũng bị xịt hơi cay, bị phang

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi raikkonen, 10/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. dieishappy

dieishappy Guest

Em là con gái Hải Phòng,em xjn Mod or Admjn đóng topic lại giùm. Bác nào có "thiện chí" chửi nhau thì xjn pm njck em:
    dunghoitaolaai_rochua rồi chúng mình chửi nhau tiếp cho nó lịch sự nhé,càng đông cnàg vui,mình lập room chửi hết ngày này qua ngày khác,đến khj nào chán thì thôi, ồ kế? chửi 1 cách thoải mái chứ không phải dùng mấy biện pháp nghệ thuật như ẩn dụ,hoán dụ làm gì cả ... Nhé nhé ^^!
    Em yêu mọi + người lắm lắm ^^!
  2. dieishappy

dieishappy Guest

Thêm cái này cho nó hoành tráng,hơi bị chi tiết và khá hay cho sự so sánh ^^! Nhưng mà cũng chưa khách quan lắm ^^!
    http://buctuong.com/fans/showthread.php?p=112953&posted=1#post112953
    Được dieishappy sửa chữa / chuyển vào 12:08 ngày 13/06/2009
  3. BrodaRu

BrodaRu Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Một vài đài truyền hình của người tỵ nạn vn,đặc biệt là SBTN (Saigon Broadcasting Television Network) tại California đã nhiều lần đưa các clip về vụ vừa rồi suốt ngày hôm nay.
    Nhiều câu bình luận không khách quan. Vậy vụ này cũng không nên làm lớn quá. Vì cuối cùng cả hai phía Cdv và cscd không ai được lợi.
  4. dieishappy

dieishappy Guest

Thầy giáo em bảo,vụ Tây Nguyên là do ********* nó khích bác để chia rẽ dân mình. Vụ Hoàng Sa thì em nghe anh zai em làm trong quân đội nói rằng do Trung Quốc tung tin cũng để làm chia rẽ Việt Nam ta .... Còn vụ này tự mình làm mình,cẩn thận nước nào nó mà nhảy vào thì ... ỳ hì hì
  5. serenade2507

serenade2507 Thành viên mới

Khoá topic với lý do: topic phải dừng lại thôi vì có quá nhiều than phiền...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa