1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CELEBS and BAGs

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thanhmaiq, 26/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Chào cả nhà !!! Tớ mở chủ đề này để cho cả nhà (nhất là những con nghiện túi như tớ ấy ) có cái ngắm...Cả nhà vào post pic bình phẩm góp vui nhé. Tớ cứ khi nào có thời gian rỗi tí là y như rằng đi ngó túi, mà thích nhất là ngó pic các "sao" mang túi...Trong các loại túi xách thì tớ thích nhất Vuitton, Balenciaga và Chloe, nên chắc pic tớ post sẽ chủ yếu là 3 brand này , còn sao thì sao nào cũng được, miễn là cách họ mang túi làm túi đẹp thêm

Hôm nay tớ mở đầu bằng các pic chụp các Celebs với VUitton Speedy, có thể nói như túi classic bậc nhất của LV mà vẫn đuợc ưa chuộng o bế , giữa thời buổi một loạt túi mới đủ kiểu dáng ra đời hàng mùa như bây giờ . Hơn nữa classic speedy với chúng ta thì giá nó quá ổn

Audrey Herburn: Kiểu ăn mặc của bà từ xưa mà đến ngày nay nhìn vẫn thấy in fashion ...thật xứng đáng làm biểu tuợng thời trang cho mọi thời đại, nhìn yêu ơi là yêu

Mary Kate Olsen

Thêm một số loại speedy kiểu mới khác

Hilary Duff với Dentelle speedy

Jessica Simpson

.....Lúc khác tớ tiếp ...Còn cả nhà ai có píc theo chủ đề thì cứ post tiếp nhé

Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 17:26 ngày 26/08/2008
  2. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Chủ đề hay chị Mai ơi
    Sao mà xách Louis Vuitton Speedy thì nhiều lắm.
    Thêm mấy hình cho mẹ em Toki
    Jessica Simpson:
    Hilary Duff (?)
    Lindsay Lohan:
    Cô này xinh quá nhưng em không biết tên:
    Cô này là 1 diễn viên người Ấn độ:
    Tự nhiên ko up được nữa, còn nhiều
    Được kenzo-girl sửa chữa / chuyển vào 18:41 ngày 26/08/2008
  3. thanhmaiq

Cám ơn mẹ Ken ...Pic cái cô xinh xinh mà em bảo chị nhớ mang máng tên mà ko nhớ nổi cụ thể nó ra sao, bắt đầu bằng chữ Bast.... gì gì ấy , còn sao Ấn thì ngoài Miss World Rai ra chị chẳng biết ai hết....
    Tiếp theo, tớ post loạt pic của một sao nghiện LV khác, một teen celeb của Mỹ, Ashley Tisdale, chắc các bạn teen xem phim Mỹ thì nhớ cô này nhiều hơn tớ, còn tớ biết cô này vì cô ấy sở hữu nhiều LV quá, ko nhớ nổi có bao nhiêu loại nữa, và hầu hết đuợc đeo rất đẹp
    Galliera GM
    Black MC Ursula: Quá đẹp luôn ...thích cái cách khoe túi của ashley , cả cách phối hợp màu giữa váy và túi với màu da rám nắng nữa
    LV large musette: Rất cool mặc dù cái túi này cũng là loại cheap LV, ko phải loại dễ đeo cho đẹp
    Cái mono Pochette Bosphore này cũng vậy
    Mini lin Speedy; Giống cái Lohan đeo ở trên
    Trunks bag
    Vuitton toàn tập
    Còn rất nhiều pic khác, trong đó có pic đeo mono speedy rất đẹp mà tớ chưa tìm lại đuợc , lúc khác post tiếp
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 08:26 ngày 27/08/2008
  4. Kenzo-girl

Kenzo-girl Thành viên mới

Chị Mai ơi em có em có, đáp ứng ngay nhu cầu khán giả hehehe :P
    Hình ấy đây:
    Thêm hoa hậu quần vợt Anna Kournikova:
    Miss Germany hồi thi Hoa hậu Hoàn Vũ ở VN:
    Cô này ko biết tên, vì em rất ít xem phim:
    Đây cũng thế:
    Có 1 cái túi em đang thich điên cuồng, mặc dù ko phải là LV Mơ mộng bao lâu nay, sắp ko chịu được nữa, chắc phải mua thôi :P
  5. la_pluie_de_mars

la_pluie_de_mars Thành viên mới

Bổ sung detail , cô ih là Katherine McPhee , á quân American Idol năm nào nào đấy, 2006 thì phải ah ( thua 1 thằng giải nhất khuyết tật hay down down j đó, haiZz)
    Được la_pluie_de_mars sửa chữa / chuyển vào 09:22 ngày 27/08/2008
  6. thanhmaiq

hihi mẹ Ken nhanh thế, túi MC trắng này của Ashley thì chị nhìn thấy lần đầu tiên đấy , nếu tìm đưọc pic nào to to mà Ashley đeo cái túi monogramme Speedy ấy thì post cho chị nhé, chị đã từng thấy rồi, pic nhìn cool kinh khủng, nhưng chịu ko nhớ ở chỗ nào nữa
    Cái túi MC của Anna Kournikova kia chắc túi fake quá mẹ Ken ...QUai túi dài một cách bất thuờng, có chỗ color của logo LV và monogramme bên cạnh lại trùng nhau nữa ...
    Hihi, cái túi mẹ Ken đang chết là gì thế ???
    Chị thì đang chết back Balenciaga (the City), đã có lúc tưởng cho qua đưọc rồi mà ko nổi ...Chị đang cần một cái túi black nhìn cool một tí, LV thì chỉ có cái Mahina là tuơng đối về kiểu dáng và chất, nhưng giá vẫn quá chát, xét tổng thể thì chị thích Balen hoặc Chloe, nhưng Chloe thì quá nặng, cái nào trông đưọc đuợc thì cũng 1 cân ruỡi trở lên, thêm đồ chất vào thì chắc đeo vẹo xuơng ...Vậy chỉ còn Balen thôi
    la_pluie_de_mars: Thanks
    Nào thì Balen...
    Tình yêu Kate Moss nghiện ngập và bằng tuổi của tôi
    Nicole Richie: Chị thấy nàng này là một trong số những sao đeo Balen đẹp nhất, mà nàng có chắc phải đến 10 cái Balen mất
    Cái này cứ gọi là perfect (cái túi này là túi mà chị đang mơ đây )
    Thêm vài cái cũng rất cool nữa
    Cái sau:Nguời thì bé, túi thì to (chắc loại weekender?), nhưng trông vẫn hay
    Thôi thế đã
  7. amy152kr

amy152kr Thành viên mới

i love "The hills" :-) Team Lauren Conrad xxx
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  8. amy152kr

amy152kr Thành viên mới

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  9. sunflower_92

sunflower_92 Thành viên mới

Ui, may quá, em túm được câu này của chị Mai vì em cũng đang có thắc mắc 1 chút về cái quai pouch LV epi. Như em vẫn thấy (thậm chí chính tay em đã cầm pouch dòng epi rồi) LV thiết kế cái quai đeo của mấy pouch dòng epi, damier, mono rất ngắn, không thể đeo qua vai nếu không mua thêm key để móc vào cho nó dài ra. Nhưng có hôm em nhìn thấy 1 bé đeo pouch epi được lên vai mà không cần key, em hỏi có phải fake không thì em đó bảo pouch của em hàng authentic, mua trong store tại Pháp, em đó còn nói là chắc tại VN bọn nó muốn bán được nhiều thứ nên cắt bớt quai túi đi , chứ ở bên Pháp không có chuyện đó. Nói chung là em vẫn chưa tin lắm. Chị Mai hoặc bạn nào am hiểu thì giải thích tường tận vụ này giúp em với.
    Em không có nhiều pics Celebs nên up tạm vài cái chống xì pam:
    Chương Tử Di
    Được sunflower_92 sửa chữa / chuyển vào 10:01 ngày 28/08/2008
  10. bim_sau

bim_sau Thành viên mới

e thix túi LV và Gucci