1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cell phone của hãng nào tốt

Chủ đề trong 'Úc (Australia)' bởi Lizzy, 15/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VHL

VHL Thành viên rất tích cực

Thế cái con của bác màn hình của cover đã bị vỡ chửa?
    Của em nó thế đấy.
  2. cuncon_xinh

cuncon_xinh Thành viên mới

ỏằô 'ỏằf cún check lỏĂi cho!!
    Có ai biỏt nỏu muỏằ'n break contract vỏằ>i Optus thơ phỏÊi làm nhặ thỏ nào không?? Phone cỏằĐa cún còn 6 thĂng nỏằa mỏằ>i hỏt contract, bÂy giỏằ muỏằ'n kẵ cĂi T500 mà cĂi kia vỏôn chặa hỏt hỏĂn!! Ai biỏt thơ bỏÊo dạm nha!!
    You laugh at me because I''m different, I laugh at you because you''re all the same.
  3. haminh

haminh Thành viên rất tích cực

Anh biết nè. em ra optus world (hay công ty đại diện nào đó của OPtus mà em có hợp đồng như AAPT hay Telecom gì đó) để xin break contract.
    Nhưng em phải đóng tiền phạt (khoang từ 85 đến 150 gì đó + tiền còn lại của 6 tháng hợp đồng). Nói chung, breaking contract is never recommended!!! hihi
  4. cuncon_xinh

cuncon_xinh Thành viên mới

cám ơn anh Minh nhiều!! hôm qua em ra hỏi nó bảo là nếu muốn phá contract thì sẽ bị phạt những 600AUD
    To th3: cún check lại cho bạn rùi,plan 33 của optus với cái T500 phải trả trước $460
    Together Forever Always​
    Được cuncon_xinh sửa chữa / chuyển vào 23:50 ngày 28/08/2003
  5. th3

th3 Thành viên quen thuộc

cảm ơn Cún nhiều nhé, $460 thì ok la. Tháng sau bạn sẽ kí contract cái T500 này.
    Muốn terminate cái contract truóc thời hạn fải nộp fạt + remaining fees, chỉ có cách đó thôi Cún ạ, mà cái tiền fạt cũng fụ thuộc vào how long Cún đã dùng cái contract đấy. Cún thử gọi điện lên bọn Optus hỏi xem sao! G''luck bạn Cún nhé.
    Have a nice weekend!

6. concuamaem

concuamaem Thành viên mới

Tớ thì chỉ thích mỗi Nokia (vì có text scroley còn Samsung thì chả có) nhưng mà Samsung thì ít hư lặt vặt như Nokia ạ.
    Nokia nhá, hư màn hình nì, microphone nì, không rung được nì. Em chả biết sao chứ chỉ toàn thấy Nokia hư thôi, chứ Samsung thì ít lắm ạ. (tin nì em lấy chính xác từ người quen làm nghề sửa mobile ạ ) Mà mỗi lần Dt hư phải xỉa vài chục $ là thường.
    Nhưng nói gì thì nói, em vẫn thích Nokia ạ!
  7. Lizzy

Lizzy Thành viên mới

text scroley là gì vậy bạn
    Em chỉ có 1 tình yêu duy nhất....
  8. concuamaem

concuamaem Thành viên mới

To Lizzy: text scrolley là dùng mấy cái kí tự trong Nokia để compose mấy cái cute message đó. Mỗi lần scroll xuống thì thấy 1 cái text khác đó!
  9. Lizzy

Lizzy Thành viên mới

Tớ ko hiểu à, nghĩa là sao????
    Em chỉ có 1 tình yêu duy nhất....
  10. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

nói thế nào nhỉ khó wá, dại khái là khi dùng Cellphone để gửi mess thì nó làm thành 1 như cái ảnh ấy, khi mà kéo cái ảnh xuống, như là xem mess ấy, thì cái ảnh đó như chuyển động thành hình khác. Hiệu ứng đó tương tự như khi vẽ các hình vẽ giống nhau vào 1 trang sách sau đó dở thật nhanh, thì các hinh trong quyển sách như đang chuyển động í... Hi vọng Lizzy hiểu? không hiểu thì mua cái phone đó về là hiểu ngay